Q.1 [Queen] Bí Ngô Thuỷ Chiến - Hồi Kết

Lượt xem: 1,820

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
BNTC là event "se duyên" cho mình với diễn đàn (nói cho sang là vậy chứ thật ra là thấy code free ham nên đăng ký thành viên). Trải qua hơn 1 tháng test nhân phẩm cùng mod @Dory thì cũng nặn ra được vài ba cái code, đủ để đi một vòng các cơ sở quen thuộc. Cuộc vui nào rồi cũng đến lúc tàn, chia tay có chút buồn (vì hết code) nhưng cũng có chút vui vì may mắn mỉm cười đến tận phút cuối cùng. Chiếc code BNTC có lẽ là cuối cùng (ngày cuối, tên cuối danh sách) lại về tay mình. Người ta vẫn thường nói "Save the best for the last", thế nên nhân dịp này, mình quyết định chơi lớn với Queen.

Nhắn cho bé Ốc book luôn một lúc 2 bé ưng nhất ở Queen. Ngoài là 2 bé ưng ý nhất, mình cảm thấy cặp đôi này mix n match, bù trừ cho nhau quà tuyệt vời. Một cao, một lolli. Một nhẹ nhàng, một hơi "trẩu". Một điêu luyện, một tình cảm. Một dăm, một cũng dăm =)). Bác nào thực sự quan tâm combo này thì PM mình, có duyên thì mình chia sẻ thêm, còn ở đây mình ko tiện nêu số vì book combo như vầy, các bác nên nt hỏi cơ sở 2 bé có hợp/chịu đi chung với nhau ko đã.

Đến nơi đưa code lên phòng trong tíc tắc, vì nói chung giờ mình đi ít khi thấy ai đi cùng bao giờ, cũng gần như là mở hàng kkk (lúc về vô một lúc 5 khách nhé, best thần tài mở hàng). Bình thường hay xông ướt nhưng hôm nay chợt suy nghĩ chuẩn bị gặp lại 2 người thương, xông khô cho nó đỡ tơi tả, tạo ấn tượng tốt. Chứ mình nhiều mồ hôi, xông ướt ra ko khác gì con chuột. Xông dc 5 phút thì 2 hình bóng quen thuộc nhưng đã lâu ko gặp gõ cửa bước vào. Quen vì đây là 2 số mình ưng ý nhất Queen, còn đã lâu ko gặp là vì mình ko có thói quen đi lại số. Đây là lần đầu tiên mình đi lại số, ở bất kì cơ sở nào. Ngồi xông thêm chút nữa bước ra thì hơi bất ngờ là cả 2 bé đều nhận ra mình ngay, dù chỉ gặp 1 lần, cách đây chắc ít cũng 1 tháng rồi. 2 bé ngay lập tức xà vào thăm hỏi thằng anh thằng em. Một bé thì ngồi lên đùi mình, một bé thì ngồi lên thành ghế. Ko biết vì là "người quen" hay vì có 2 người mà cảm giác ko khí hừng hực ngay lập tức. 3 cái miệng, 6 cái bàn tay cuốn lấy nhau ngay tắp lự. Mình ko phải tuýp người quá chủ động hay vồ vập, nhưng với sự nhiệt tình của 2 bé mình cũng hóa chaos ngay lập tức, "ngấu nghiến" bé bên phải, mân mê bé bên trái kkk.
Vì xông khô ít mồ hôi nên nhanh chóng qua tắm. Vẫn là chiếc bồn quen thuộc, nhưng hôm nay thay vì 2 thì 3 cơ thể hùng hục chiến đấu với nhau trong bộ quần áo ai cũng mặc lúc mới sinh ra. Một bé trước, một bé sau kẹp mình giữa, thay nhau kì cọ cho thằng anh. Ko biết 2 bé kì cọ bằng bộ phận nào chứ thấy tay liên tục chọc thằng em thôi. Mà cũng chẳng biết có phải tay hay là cái gì khều thằng em nữa vì 3 người trong cái bồn phải gọi là "đè" lên nhau mà ngồi. Bị "đè" mà đầu óc mụ mị, đê mê đến nỗi bú bình, cháo lưỡi, mò cua mình cũng ko phân biệt nổi là đang "ấy ấy" với bé nào. 2 bé thì nói chung cũng phối hợp tàm tạm thôi ko phải qua ăn ý, chủ yếu là cảm xúc, chứ bài vở ko nổi với cái không gian 1 mét vuông này kkk. Chen chúc hơn 10p thì bé nào vào việc nấy. Một bé thì mút trụ đá bi, một bé thì phục vụ cháo lưỡi, sữa tươi. Bé nào cũng tranh thủ kéo tay mình mân mê hết các ngóc ngách ẩm ướt trên người. Lúc này chỉ ước gì có thêm 2 cái tay nữa để phục vụ hai bé kkk. Cũng vì mải phục vụ hai bé mà cũng ko cần phải quá kiềm chế, mình cũng trụ dc kha khá trước khi CIA bé. Cảm giác một cái miệng vẫn đang vắt sạch từng chú tinh binh trong khi một cái miệng khác vẫn đang trao đổi enzym thật khó có từ ngữ nào diễn tả dc mấy bác à. Sau đó một bé tắm lại cho mình, một bé ra chuẩn bị sẵn sàng khăn, giường.

Phần mát xa khỏe thì ko có gì để bàn nữa vì một làm chính, một làm phụ. Người căng cơ, người thả lỏng. Người dãn, người ép. Một người làm chính những *** cơ lớn như lưng, vai, đùi. Một người chăm sóc cổ, bàn tay, bàn chân, thằng em. Trong bồn tắm "cuồng loạn" bao nhiêu thì phần khỏe làm nhịp nhàng bấy nhiêu. Số lượng chiêu thức hai bé thi triển phải nói là x2.5 so với bình thường chứ ko phải chỉ là x2 nữa. Nằm thư giãn để hai bé làm khỏe mà trong lòng hơi "bất an" vì ko biết lát nữa làm sao chiến đấu tiếp với hai cái body đang hừng hực chỉ đợi ăn tươi nuốt sống mình kia.

Chuyện gì đến cũng đến, hai bé bắt đầu lấy dầu nuru ra khởi động phần mát xa mệt. Vẫn rất nhịp nhàng, một bé đánh chiếm từ eo xuống, một bé tấn công từ eo lên. Chân đang quắn quíu vì màn đi lưỡi của bé ở dưới thì da gà da vịt trên cổ nổi lên hết vì những cái cắn yêu, thì thào vào tai của bé ở trên. Khi chiếc lưỡi ở dưới bắt đầu lân la lên miệng thằng em đang bị chèn ép thì chiếc lưỡi ở trên cũng bắt đầu cắm vào miệng thằng anh đang thoi thóp thở ở trên. Ko kịp để mình ngơi nghỉ, hai bé lật ngửa mình lại bắt đầu màn chà nuru. Khác với lúc nằm sấp là hai bé trườn cùng chiều, khi nằm ngửa hai bé trườn đồi diện nhau. Khung cảnh đã quá quen lúc còn xem JAV bắt đầu hiện ra. Hai bé đồi diện nhau ngồi trên bụng mình. Một bé thì hơi ngửa người tay chống lên đùi mình chà v4 lên thằng em. Bé còn lại thì cho mình húp sò. Bé nào cũng tranh giảnh lấy tay mình nắn bóp 4 bầu ngực căng tròn (4 bầu, ko phải 2 nha kkk). Kế tiếp mỗi bé lùi lại một chút. Bé ở chân thì bắt đầu BJ, bé ở trên đầu thì "đáp mặt nạ" bằng bẫu sữa tươi thượng hạng. Đùng kịch bản thì lúc này mình sẽ phải CIA nhưng lúc này hơi đuồi do mới cách shot đầu chưa tới một tiếng. Mình kêu 2 bé tạm ngưng thì 2 bé hiểu ý ngay, mỗi bé trườn qua một bên nằm ôm mình. Một bé tiếp tực phục vụ cháo lưỡi trong khi bé kia quay lại mơn trớn thằng em. Có lẽ vì màn cháo lưỡi quá chất lượng mà chỉ khoảng 5p thằng em đã tỉnh giấc và sẵn sàng hiệp kế. 2 bé đổi vị trí cho nhau và bắt đầu truy sát những tên tinh binh cuối cùng của mình. Thằng em đã vậy, thằng anh cũng ko dc buông tha khi 2 bé liên tục rên rỉ kéo tay mình vào cô bé và kêu xoa em đi anh ơi. Cuối cùng thì thằng em cũng tuôn trảo xối xả. Lạ một cái là thằng em tuôn trào nhưng mà 2 bên ngón tay lại thấy ướt át vô cùng, ko hiểu vì sao. Có ai hiểu vì sao ko ta? Bé BJ cho mình lúc này xin phép ra súc miệng ko quên nhắc bé còn lại nằm "chơi" với mình. Bé còn lại thì thì thào "Bây giờ em biết anh rồi nha, phải cháo lưỡi mới chịu ra nha, ghê lắm à". Aiza, mình biết gì đâu..

Nằm nghỉ một lúc đợi bé sức miệng xong quay lại đấm lưng cho mình thì một bé đi tăm trước. Bóp vai thư giãn cho mình một lúc ko quên âu yếm bonus hẳn mấy cái ôm từ đằng sau còn tình tứ hơn cả người yêu, bé đưa mình ra tắm lại. Lúc này bé còn lại đã sẵn sàng khăn, quần áo, đợi mình ra là lau người mặc đồ cho mình ngay. Chẳng còn gì để phàn nàn cho một buổi chiều quá mỹ mãn, ngoài việc là dù đã có code nhưng máu tuột cũng hơi sâu ahuhu.

Tổng kết: ngoài việc dc 2 KTV phục vụ mang lại cảm giác “vua chúa” thì thực tế là những khoảng trống/thời gian chết khi chỉ có 1 KTV (do còn phải tắm rửa, vệ sinh cá nhân, v.v..) đều được lấp đầy, và tràn. Như đã nói, mình k phải tuýp người đi chết 1 số, và cũng k quá chủ động nên khi có 2 KTV, mấy bé sẽ cảm thấy rất thoải mái (và hưng phấn hơn?) vì ko cảm thấy phải chung phòng với một người lạ. Tóm gọn lại đánh giá mọi thứ thì có thể gọi là so với khi đi 1 KTV thì đi 2 KTV bạn sẽ

Mua 2, được 2.5, và trả tiền 2.5

Thiệt hại:
Tic 2000k - code BNTC. Tip 1000k một bé (mặc định) + mỗi bé 2 ly Starbucks.
Hẹn 2 bé lần sau. Có thể sẽ cân nhắc thay một bé vì mặc dù rất hợp gu nhưng bộ skill hỗ trợ đồng đội hơi yếu kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and kimcuongdainhan

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
9
186
71
42
Q11
0 ₿
Thực ra mà nói nếu free vé kiểu này thì cũng nên trải nghiệm 2 KTV, vì típ chỉ 2 triệu, giống như 2 lần massage vậy thôi ! Vừa vé vừa típ thì thực sự chát thật , hết 4 triệu vừa tic và típ . Nhưng mà nói đi thì cũng nói lại cảm giác được làm vua sướng thật ...Chúc mừng Bác .

Johnny Minh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/10/22
Chủ đề
4
83
30
0 ₿
Trừ code thì còn 3tr2, bớt được 8x thôi bác à, vẫn mặn.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Code giảm 800k thôi bác, ko phải free vé kkk. Queen cũng đang km 30% vé này đó, giảm 600k gần bằng code luôn rồi. 3tr4 thì chỉ gấp rưỡi giá full onsen2 à. Gom lúc một lần thì hơi oải chứ tính rộng ra thì ăn chơi một lần cho đáng cũng ok hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình cũng có nghĩ vậy, nhưng mấy ẻm ko có thời gian đâu, bận rộn lắm. Vé 120p mà mấy ẻm quần mình có 119p thôi à :2onion19:

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
9
186
71
42
Q11
0 ₿
Đúng là thà huy hoàng trong 1 phút, còn hơn le lói trăm năm ! Bác đỉnh quá

• Love
Điểm cảm xúc: SC17

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
110
456
367
0 ₿
cảm ơn anh đã đến và có những giây phút tuyệt vời bên bé 2 bé ạ. Bài review đầy cảm xúc của anh là động lực để Queen cố gắng hơn nữa ạ. Hiện tại Queen đang có chương trình cho ngày Quốc Tế Đàn Ông, anh tham khảo thêm tại đây ạ

• Like
Điểm cảm xúc: SC17