Q.1 [Queen] BNTC cùng bé 28 sắc xảo

Lượt xem: 1,268

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Lần đầu trúng code BNTC của mod @Dory nên quyết định ghé qua Queen. Mình ngó trước bé 28 với 12. Qua tới nơi thì 12 bận nên thôi đi bé 28 mặc dù dc quảng cáo bé 12 có v1 hấp dẫn. Vì có code nên up lên gói nuru luôn chứ bt mình toàn đi onsen.

CSVC
Phòng nuru chắc rông gấp đôi phòng onsen, cảm giác đẳng cấp hơn hẳn, có phao luôn nha.

Dạo đầu
Mình vào xông khá lâu vì hôm trước bị cảm muốn ra mồ hôi. Bước ra ấn tượng là bé giống hình nha, xinh, sắc sảo. Ngồi nói chuyện linh tinh. Đánh giá là bé bình thường, cũng ko quá nhiệt tình. Ko đụng chạm hay sờ mó gì nên mình cũng tranh thủ vào tắm luôn cho đỡ ngại.

Thủy chiến
Bé tắm nhiệt tình, đủ bài. Cặp ngực đã độ lại vừa tay tuy nhiên hơi cứng. Nhìn thì đã mắt mà bóp thì hơi tuột mood :(. Đổi lại body dây, sạch sẽ ít tha thu hoặc là mình ko nhìn kỹ lắm. Bé tắm thằng nhỏ rất kỹ. Bé có ngỏ ý thư giãn cho mình 1 lần trong bồn nhưng mình từ chối vì dù vé 2 shot, mình chỉ quen đi 1 shot. Kìm nén cảm xúc nó phê hơn. Hơi buồn là nghe vậy bé skip luôn phần BJ trong bồn luôn mà ra thằng giường.

Mátxa khỏe
Bé làm đủ bài, lực tốt, rất chịu khó hỏi ý mình. Ngoài ra cũng k có gì đặc biệt, mình cũng k quan trọng lắm vì đang hào hứng chờ màn trượt phao.

Mátxa phao - Thư giãn
Bé trải tấm khăn lên phao r để mình nằm lên. Mình hơi bất ngờ vì ko giống nhưng trong phim hay dc xem =)). Tuy nhiên khi bé leo lên trườn rồi thì cảm giác bồng bềnh rất phê. Cặp ngực độ tới giờ mới phát huy hết công lực. Bé rất chịu khó dùng ngực, nghe tiếng lạch phạch kẹp thằng em bên dưới mà căng cứng hết cả người. Vì trên phao có vẻ trơn hơn giường nên có thêm màn trườn 2 bên rất đã. Tay bé ko quên sục nhẹ thằng em. Mình gu tình cảm nên kéo bé lên ôm cứng ngắc hôm cổ hôn tai bé. Bé rất hợp tác nha. Thằng em bên dưới thì hẩy hẩy lên bé liên tục. Cảm giác như ôm bạn gái vậy, phê vô cùng. Bé cũng hưởng ứng liếm tai, liếm cổ mình. Đc một lúc thì bé quay lại vào thế 69. Có lẽ lúc đầu mình hơi thiếu chủ động nên lúc 69 có hơi nhiệt tình làm bé bất ngờ, mặt nhìn ngơ ngác nhưng rất dâm :)). Bé BJ rất chịu khó đá bi, nút bị, liếm thân thằng em chứ ko phải chỏi mỗi mút đầu. Đánh giá là một trong những lần BJ mình hài lòng nhất. Cuối cùng mình out, bé ngậm CIA ko sót giọt nào nhé.

Tổng kết
Mặt: 9d, hơi đứng nhưng xinh, sắc.
V1: 7d, đã độ, cứng
V2: 9d, ko lipid
V3: đủ xài, mình ko phải fan v3
V4: sạch sẽ, gọn gàng, nước nôi
Gói nuru đúng là đáng đồng tiền bát gạo nếu gặp bé đúng gu nha mấy bro. Tuy nhiên mình thì có lẽ sẽ gắn bó với gói onsen vì mình thích thử nhiều bé chứ ko thích quá gắn bó với một bé nào ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Manhho30

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
2 shot em làm vẫn ok đấy, bác thử đi . thời gian hồi phục kịp luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình có thử 1 lần. Cảm thấy shot 2 k còn cảm xúc mà chỉ như trả bài :2onion19:. Chắc đợi khi nào dưỡng sức 2 tuần r mới thử lại 2 shot:cuteonion38:

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
cảm giác trên phao giống như bác đang bị hip nhỉ .

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Cũng k hẳn. Giống kiểu mình đc nhún nhẩy nhiều hơn chứ k cứng như giường :8onion38: . Với lại bé cũng sẽ tập trung hơn, đam mê hơn, miệt mài hơn, ghì vô mình hơn, ko thì té lội giò:2onion2: