Q.1 [Queen] Điệp vụ cùng Code 86

Lượt xem: 943

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Chào mọi người, tình hình là trong thời gian chờ đợi cơn bão WC quét tới, cảm thấy trong người bứt rứt không yên nên mình quyết định đi tìm việc làm cho thằng em. Số là cầu được ước thấy, được bác Hokage Đệ @Lục A Ka xét duyệt gia nhập vào đội Anbu của làng. Nhiệm vụ đã được giao, đúng 17h30 mình có mặt tại điểm hẹn lên phòng làm thủ tục check code.
Phần Csvc: Như nhiều anh em đã chia sẻ, phòng ốc ở đây khá ổn với cách bày trí mang phong cách quý tộc. Vì nhiều anh em đã trải nghiệm rồi nên chắc không cần nói nhiều nữa. Tựu chung mọi thứ khá là ok.
Phần thủ tục: Bé lễ tân mi nhon báo còn 3 bé trống và tư vấn kỹ càng ưu khuyết từng bé, cũng cho mình xem hình để dễ hình dung yêu quái mình sắp đối mặt có hình dáng thế nào. Lời khuyên cho anh em chưa từng hoặc mới đi Queen thì nên chú ý phần này vì bé tư vấn chuẩn lắm. Em mình gặp đúng gần như tuyệt đối theo lời nói của bé. Random vào mã code 86 vì nghe body bốc lửa, bài khỏe và mệt đều ok chỉ riêng điểm khuyết là face hơi cứng. Thôi thì cứ triển xem như thế nào.
Lên phòng được xíu thì em vào, sau màn chào hỏi thì em cũng bắt đầu lột đồ mình đồng thời không quên trút bỏ xiêm y của em. Ấn tượng đầu tiên về nhan sắc là y như bé lễ tân nói, không còn mang nét teen ngây thơ như genz, bù lại cái body khá ngọt. Sau khi lột cái quần của mình thì em ỉ ôi: Anh cứ để nó trước mặt em sao em chịu nổi. Mình kiểu ủa em cởi quần anh ra thì nó tòng ngòng như vậy chứ anh giấu đâu giờ:2onion2:. Em lại chọc mình xíu nữa rồi đòi hôn, mình cứ thế mà dễ dãi buông thân cho em muốn gì được nấy.
Phần tắm: Em thử nước rồi dìu mình vào bồn, mọi thứ em đều ưu tiên hỏi han mình trước, còn sợ mình té nữa ( em được, cộng điểm cho em ) Cả hai ngâm mình trong bồn, em bắt đầu tắm cho mình còn mình thì bắt đầu phá em. Chỗ nào yếu là mình bóp, mình chọt. Em tập trung chính sự một hồi thì cũng không dễ dãi nữa mà phá lại mình. Lick ti, hôn cổ rồi hôn luôn thằng nhỏ. Em hỏi mình anh có muốn em hôn cho nó xỉu trong bồn luôn không, mình mải mê tận hưởng mà chiều theo ý em luôn, em muốn sao thì cứ vậy đi. Tự nhiên em cười rồi nói thôi em để dành cho lát nữa :cuteonion35:
Phần khỏe: Theo cảm nhận riêng thì phần này em làm khá tốt, em làm kỹ và có lực, còn hỏi han mình xem lực đã đc chưa. Nằm tận hưởng một hồi có cảm giác ngủ luôn cũng được. Vừa có đá, vừa có mỹ nhân, đời chỉ đến thế mà thôi. Em kêu mình ngủ đi nhưng mình nói ko, anh muốn tận hưởng cái moment này :cuteonion4:. Đặc biệt trong bài em massage chân và để chân mình tì vào ngực em, chân vừa được bóp vừa được tiếp xúc với cái thứ mềm mềm của em tạo một cảm giác rất đã.
Phần mệt: Em đổ dầu nuru lên lưng và mông mình rồi bắt đầu trườn bằng vòng 3,4. Cảm giác trơn tuột rất phê, sau đó em bắt đầu trườn bằng ngực kèm màn liếm láp từ cổ tới chân. Đến mông thì dừng lại rồi bất chợt quét luôn vào lỗ nhị mình, xoáy sâu một hồi rồi lại đi một vòng khắp cả cơ thể. Sau khi mình bị lật ngửa lại thì mình biết mình không còn chống đỡ được bao lâu nữa, em nhìn mình rồi tiếp tục đổ dầu rồi lại trườn, thấy mình đã tê tê em lại chơi skill kẹp xúc xích. Cây hàng rơi thỏm vào thung lũng nhưng chưa được yên thân. Nó tiếp tục bị cái lưỡi ẩm ướt quấy phá rồi bị nuốt vào hố đen sâu thẳm. Hai quả trứng cút cũng không thoát được số phẩm hẩm hiu, bị đá tới đá lui không thương tiếc. Em liếm mút chùn chụt, tốc độ ngày càng nhanh khiến mình không thể cầm cự nổi nữa đành trả hết những dòng sữa tinh túy vào miệng em. Thứ em muốn giờ đã có nên cả hai cùng nhau vệ sinh rồi đường ai nấy đi. Em quyến luyến trao cho mình nụ hôn kèm cái ôm thay cho lời chia tay.
Tổng kết:
Face: 6/10 ( không còn teen như mấy bé genz)
Kỹ năng: 9/10
V1: 8/10
V2: 7/10 ( hơi xíu lipit nhưng vẫn nhìn ra cái đồng hồ cát )
V3: 8/10
V4: 8/10
Tic = Code free onsen
Tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and Lạnh 69 Xii

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Bé mình dây lễ tân từ vấn hỏi thăm xin feedback nhiệt tình lắm.
86 này là số mình còn sót lại chưa đi bên Queen. Nhìn body mlem quá mà thấy rp hơi giừ k phải gu nên thôi kkk.

• Love
Điểm cảm xúc: Myth

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Đúng rồi bác. Service cũng đc nhưng cũng ko phải gu mình nên chắc mốt triển số khác:2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,273