Q.1 [Queen Q1] Trải nghiệm điệp vụ số 39 và thất vọng

Lượt xem: 1,369

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Gần đây tui ít đi massage mà đi đâu cũng toàn bị sụp phải hầm, ĐN thì hiện tại chưa có nhân tố nào mới.

Tui quyết định xin @Lục A Ka 1 suất làm điệp vụ, để nếu có sụp thì cũng đỡ tức vì được free vé.

Đến nơi thì bé lễ tân lịch sự và nhiệt tình, mời mình ngồi rồi đưa ipad ra cho mình chọn.
Do đi vé free, ko đòi hỏi nhiều nên mình để cho bé lễ tân chọn random giùm luôn, để xem hôm nay còn sụp hầm không.

Lên phòng thì kết cái bồn tắm siêu bự, phòng thơm và sạch sẻ nên không có gì để chê.
Chỉ có phòng xông hơi nước cửa bị hở, không kín, vừa xông phải lấy 1 tay vịn cái cửa để hơi nóng không bay ra (cơ sở nếu đọc được xin kiểm tra lại nhé).

Vào phần chính thôi, em gái bước vào có dáng mình dây, gương mặt sáng, mắt to.
Hỏi ít thông tin thì em mang số 39 mới vào làm gần 2 tháng nhe.

Vào bồn tắm, e kì sạch hết mọi ngóc ngách sau đó đi đường lưỡi hết người Mã tui, làm tui vừa phê vừa nổi hết da gà ^^
Em thấy cây cột tui chào cờ nên em ngồi lên người Mã tui, lấy bướm chà lên cây hàng + âm thanh sống động từ em ấy xém tí tui phụt ra luôn rồi.
May tui còn tỉnh táo kèm em ấy lại kêu lên giường massage đi em ơi.

Bài massage khỏe thì tui không đánh giá cao lắm.
Về phần massage mệt thì em đi đủ hết bài trườn ngực, lưỡi em đi hết mọi ngóc ngách ở trong chùa một cột hai hòn của tui.
Em ấy chỉ dùng miệng, không dùng tay luôn nhé mọi người. Từ lick ti, đá trứng cút, dọn wc, lau cột điện..... em làm không thiếu cái nào.
Đặc biệt là em ấy rất có kinh nghiệm nhe, em BJ thấy tui sắp ra là ngưng lại để không cho ra sớm :((
Đến phút cuối tui chịu hông nổi phải năn nỉ em cho ra em mới chịu cho ra nhe ^^.

Tóm gọn lại cho anh em dễ nắm, số 39 thuộc tuýp mình dây cây cảnh, face xinh, dễ thương và ddcn nhe mọi người. Ai thích nhẹ nhàng, tình củm hay trái cây khủng thì có thể không thích em ấy, nhưng về skill thì em ấy không thua bất kì những số nào tui từng đi đâu nhé.

Làm điệp vụ xong thì tui thấy thất vọng quá mọi người ạ, phải chi tui biết đến Queen sớm thì khỏi phải bị sụp hầm mấy lần trước, vừa tốn tiền vừa ôm cục tức.
Sẽ quay lại Queen sớm để check những số còn lại và report lại cho các anh em sớm.

Bồn tắm siêu to, tha hồ "bơi" cùng các em.

Chiếc giường nơi hàng triệu binh sĩ tử trận.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Manhho30, Beconngaytho and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿

Vote xoá bài vì vi phạm nội quy nha mấy mod :cuteonion59:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,878
3,138
Hang Thỏ
64 ₿
Nhìn tiêu đề hết hồn bác ah... nhưng đọc bài thấy bác hài lòng là ok rồi. Mừng bác :ami-(10):

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Trời má, đọc tiêu đề tưởng hôm nay ngày gì mà ai cũng sụp hầm chứ :cuteonion3::cuteonion3: