Q.1 [Queen] Trải nghiệm số mới 86

Lượt xem: 1,753

El_Nino09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
1/1/20
Chủ đề
11
98
50
HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đây là lần thứ 2 mình đến massage Queen. Lần đầu là mình được bác Lục chỉ định cho bé 09 mới vô. Định bụng lần này quay lại kiếm ẻm vì ẻm khá hợp gu mình. Nhưng xui là ẻm đã nghỉ lâu rồi nên mình đành phải chọn số khác. Sau khi được em lễ tân đưa ipad cho lựa chọn và tư vấn thì mình quyết định chọn số 86 vì hình body quá hot. Chọn xong thì mình được lên phòng liền vì lúc mình đi cũng khá vắng khách.
So với lần đầu mình đi thì lần này may mắn hơn là không bị hư máy nước nóng nữa :))). Còn lại phòng óc không có gì thay đổi so với lần trước. Do đang vội nên mình vô chỉnh nước nóng sẵn để ẻm vào là tắm luôn. Tầm khoảng 5p là ẻm bước vào, nhìn sơ qua thì body cũng minhon nhưng không được như trong hình. Còn về face thì như anh em review trước có nói là hơi dừ, chống chỉ định cho các bác thích teen nha. Trong lúc ngồi đợi nước đầy thì ẻm đã chào hỏi em trai mình bằng lưỡi rồi :))).
Tắm rửa xong xuôi mình lên giường nằm cho ẻm massage khoẻ. Vì cũng trễ rồi nên lúc ẻm massage khoẻ với chà thái là mình hơi hiu hiu ngủ rồi. Tuy nhiên mình vẫn cảm nhận được V1 của ẻm đang trườn trên người của mình, lâu lâu còn tiện lưỡi xoáy vào lỗ hậu nữa. Cuối cùng cũng tới lúc phải giữ tỉnh táo để còn khám phá lại ẻm chứ. Vẫn là tư thế 69 quen thuộc, ẻm thì cứ bú lấy bú để còn có hút rột rột như đang húp nước ấy. Mình thì tranh thủ khám phá V4 của ẻm. Cái kết là mình đã out và bị ẻm hút hết tinh trùng.
Sau màn chiến đấu thì ẻm massage đầu cho mình, ẻm còn hỏi mình có chịu nổi thêm 1 cái nữa không mà mình chịu thua :))). Tắm rửa sơ rồi về hẹn em lần sau sẽ cho em 2 nhát :))).

Tổng kết
Face: 7/10đ
Body. V1 to tròn vừa tay. Bụng hơi có tí lipit
V4 cạo sạch sẽ, nước nôi vừa đủ xài
Tic code điệp vụ bác Lục
tip=tic

Chân thành cảm ơn bác Lục đã tin tưởng giao cho mình điệp vụ lần này. Chúc các bác sắp đi sẽ có trải nghiệm chim ưng nhất nhé

• Like
Điểm cảm xúc: ĐộcCuCầuBại and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon trym. 86 mấy nay chạy KPI dữ ghê kkk