Gò Vấp *** Queen với 06_Hoa phượng đỏ

Lượt xem: 3,632

Chuyennnho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
12
154
39
Hcm
0 ₿
Xin chào AE đồng dâm, Mình may mắn đoán trúng tỷ số trận Việt Nam và Mã Lai trong game Bước chân thần tốc. Chờ đợi tin nhắn từ MOD,trong lòng thấy hào hứng.B44.Gần nhà nên chọn DubaiGV trải nghiệm code free. Sau giờ tan ca liền phóng qua cơ sở liền.Sau hơn 1 năm trở lại thì cảm nhận các bạn giữ xe, locker,lễ tân, quản lý đều nhiệt tình, vui vẻ (ko như mấy bài đánh giá trước như vòi tiền khách v.v). Lần đầu mình trải nghiệm gói mới nên random KTV xem như thế nào .( Trước đó có tham khảo các ktv trên diễn đàn rồi.).
Được bạn locker dẫn lên phòng, hướng dẫn abcd. Mình thấy phòng hơi cũ (chắc do lâu năm chưa nâng cấp). Vào xông hơi thì tay vịn cửa bị hư B09.Ngồi xíu thì ktv lên, mình ra nói chuyện với em.Bé người xứ Hoa Phượng đỏ.Dáng chuẩn,cao ráo, nói chuyện dễ thương. Lau người cho mình xong bảo mình vào tắm.Bé tắm cho mình kỹ, kì cọ từ chân lên đầu. Xong bé bảo mình lên giường để e thư giãn cho. Do người mình to béo nên chắc bồn tắm ko vừa cho 2 người B32. Shot 1, bé liếm khắp cơ thể mình từ tai xuống chân,đường lưỡi khá điêu luyện, chừng khoảng 10ph thì mình ko chịu nổi nữa nên phóng vào miệng bé quá trời. Bé hỏi : "sao a ra nhiều vậy, em nuốt của a 1 ít rồi" (chắc do mình tồn lâu ko đi xả).B25. Thiệt là sảng khoái.
Tiếp theo quy trình là màn massage khỏe, bé làm đủ bài : đá nóng, đấm bóp v.v.v Mình đánh giá khoảng 8đ/10
Trong lúc làm bé có trò chuyện trên trời dưới đất cho ae đỡ buồn nữa. Thích hợp cho các anh thích tám.
Thấy mình khỏe lại, bé bắt đầu NURU, chà Thái khắp người,liếm láp, chà V4 đủ tư thế.
Mình cũng out trong hoan lạc. Chỉ tiếc là bé ko hôn môi vs wc.
Tổng quan : 7đ, Hài lòng
V1: Cam, quýt vừa tay.
V2: Eo con kiến
V3: Mông vừa đủ
V4: Khá mịn, láng bóng
Tic + Tip : Free
Thanks Mod John Wick vs cơ sở đã có game cho ae diễn đàn.

• Like
Điểm cảm xúc: Piii and Mr Mìn

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Cảm ơn Anh đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Dubai. Thời gian tới Dubai sẽ nâng cấp toàn bộ csvc, sẽ đón anh bằng diện mạo mới.
Trân trọng cảm ơn Anh!