Q.10 Quên cả đường về khi đến với nữ thần 29 tại P.A RELAX

Lượt xem: 2,448

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
131
27
Tphcm
0 ₿
Hôm nay ngày 15/04 một ngày ôi bức và chán nãn nhanh tay tôi rút điện thoại ra lướt cdms xem các khuyến mãi của các mod đẹp troai đang lướt 1 hồi thì thấy chat mod đẹp trai hiện lên PA RELAX: Lính Đặc Công 0129 và mình đã bấm vô và xem. Vào đúng 14 giờ 45 ngày 15/04/2022, 2 quý anh nào có COMMENT NHANH NHẤT và SỚM NHẤT sẽ nhận được 1 trong 2 phần quà của cơ sở gồm 2 VÉ FREE ONSEN. Vé có giá trị trong ngày ! Mình đã nhanh tay 1 trong 2 người cmt nhanh nhất và đã lấy 1 được 1 vé FREE OSEN tuyệt vời.
Đầu tiên mình bước đến thì thấy cơ sở sang trọng sạch sẽ nhân viên nhiệt tình. Đợi khoản 10 phút thì đã được và có phòng bạn quản lý mời mình lên phòng , sau khi lên phòng mình đã được xông hơi tầm 10 phút thì bạn KTV đã bước vào phòng. Đầu tiền mình thấy mặt bạn KTV khá xinh, vòng 1 căng tròn, vòng 2 mình dây, vòng 3 hơi bé (nhưng mà đó là đúng mình), vòng 4 khá sạch sẽ gọn gàng. Bé mời mình ra lau mình sạch sẽ ngồi nghĩ 5 phút và diều mình vào bồn để tắm. Bé nắm tay diều dắt mình đi 1 cách hết sức là chu đáo. Phần tấm mình cho 9/10 do bé làm chưa lâu nhưng bù lại tắm rất là kỹ và chu đáo. Sau khi phần mình bé diều mình tới giường để massage. Đầu tiên bé massage khỏe trước mình đánh giá 8/10 ( Do mình không thích phần này lắm nhưng mà bé làm rất tốt nên mình chấm 8/10). Đến phần massage mệt đây là phân mình thích nhất từng đường môi kẽ lưỡi uiss phê làm sao mình đã rất mê khi đến phần này mình cho 9/10.
Kết thúc 1 ngày ôi bức sài gòn tại cơ sở mình cho 8.5/10

TIC: FREE
TIP: 900
Đây là ý kiến riêng của mình riêng mình thấy bé không công nghiệp, rất dễ thương và luôn nụ cười trên môi , chu đáo
Cảm ơn về vé FREE OSEN của mod đẹp troai ngày hôm nay. Cảm ơn vì đã đọc bài review của mình

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong