quên cả lối về cùng em (38)

Lượt xem: 2,866

Saigon Đỏ

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/12/17
Chủ đề
6
9
14
0 ₿
Thấy bên trung sơn mới mở, nên quyết định thử vận may. Hôm nay cuộc đời nở hoa hay cuộc sống bế tắc. Xách xe lên trung sơn thôi, suy nghĩ chi cho mệt nữa.

Đến nơi, điều đầu tiên mình thấy mấy bài trước phản anh trung thực đó là bé lễ tân. Không đẹp xuất sắc nhưung có lẽ ai cũng muốn bắt về. Mình cũng vậy kkk. Lân la đến nói chuyện với em một hồi, cũng ráng xin số của em nhưng… xấu trai lại đi ngựa sắt cũ nên khó quá. Lần sau mượn con Sh của bạn đi coi có khả quan hơn không. Lần này đành lên lầu vậy.

Xách đít lên lầu ngồi đợi em chứ lân la ở dưới chắc cũng chả kết quả gì. Và em cũng đến, cũng tươi xanh như lá non trên cành. Nói vậy là các bác biết em còn teen rồi ha. Mà mấy em tươi trẻ luôn là chủ đề hót. Nhìn cặp ngực của em khi bước vào phòng thôi cũng đủ làm ai xao xuyến. Mình cũng vậy, các bác không tin cứ thử đi.

V1: 8đ Vừa tay và vẫn còn săn nha. Bóp sướng tay và đặc biệt nhất vẫn là khi em chà thái. Sau đó đong qua đưa lại trước mặt mình như mời gọi. Còn mình cũng không nỡ chối từ ý tốt của em. Thế là mình thưởng thức nó để em được mãn nguyện. Mình càng thưởng thức càng nghe em rên khe khẽ. Không biết là thật hay vờ nhưng dù sao cũng cảm thấy sướng.

V2: thon gọn. Phần này mình thấy mấy em vào nghề đa số đi tập Gym để body đẹp còn giữ khách. Không thấy mấy khi có em nào bụng nhiều mỡ cả. Chấm cho em 7đ.

V3: Lúc mình sung sướng có lấy tay bóp chặt vòng 3 của em. Em cũng hiểu ý lúc đó HJ liên hồi để làm mình out trong sung sướng. Mình chấm 8đ. Có chỗ để mấy bác bấu víu lúc sung sướng chứ không phải xương xẩu nha.

V4: cái này thích nhất. Mấy em đang độ tuổi hai mấy mà. Đụng đến đâu cảm nhận được luôn nước đến đó nha.

Face: 7đ. Tròn tròn dễ thương. Mình chỉ nói là khôn mặt em bầu bĩnh, dễ thương nha. Chứ em không có phải mập, chỗ nào cần mập thì mập thôi ah.

Màn đi lưỡi: mấy em đi lưỡi đương nhiên không thể xuất sắc được như mấy chị. Nhưng dù sao mình đi chơi vẫn thích mấy em hơn. Chấm cho cái lưỡi của em 9đ vì nhiệt tình. Nếu thêm chút xuất sắc nữa chắc mình cho 10đ luôn.

Đó là chút thông tin của em 38 mà mình liều mạng xách đít đi để mang chút thông tin về cho mấy bác.

Thanks các bác đã đọc bài nha.

• Like
Điểm cảm xúc: windowxp

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Thanks bác, đang tham khảo khu trung sơn xem chỗ nào, thấy bác rp ok quá. chắc triển luôn