Q.5 quên sầu cùng bé 88 kungfu

Lượt xem: 315

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
103
49
0 ₿
Haizz mùa mưa năm nay tới trễ quá nhưng mưa trong lòng tới không kịp ngoảnh đầu luôn vừa chia tay em xong thì cũng buồn bã cầm tiền tháng lương cũng chả bằng người ta bao nuôi em 1 tháng thế là lại đầu tư cho mấy em bên kung fu để lấy lại tinh thần ổn định làm ăn kkk cũng vơi đi phần nào cục buồn trong lòng

4h chiều có mắt luôn ngay tại cơ sở gởi xe xong xuôi bước vào đại sảnh thì vẫn như các cơ sở khác qua sự nhiệt tình của em lễ tân thì chọn luôn gói phát tài full combo service cho thỏa lòng ngồi làm chén nước 5p em locker xuống hướng dẫn lên phòng thế là bắt đầu món khai vị , thay đồ xong xuôi quần áo bước xuống hồ chưa kịp ngâm thì bé ktv bước vào , với bộ bikini bó sát người điều đầu tiên mình thấy đặc biệt là cặp mông nảy nở kkk lại gần chào hỏi kéo sát bé vào bóp yêu 1 cái thì thịt thà chắc chắn kkk thế là cùng em xuống hồ ngâm mình tâm sự mỏng về chuyện chia tay , kể thì ít làm thì nhiều bé khiến cho mình âu lo ngoài kia bằng những cái hôn , ôm nồng thắm phải nói vòng eo của bé không lipit nghĩ chắc cũng qua gym rồi vừa ôm vưa ve vuốt vòng 1 vòng 3 thằng bé được em cà cạ hj sơ đẳng cũng ngóc đầu dậy bé hiểu ý cũng vệ sinh cho mình dùng khăn thấm nước nhẹ và mời mình lên giường massage

Vào màn trườn thái bé dùng v1 cam vừa tay trườn 2 núm cạ vào da thịt khiến mình nổi cả da gà lên thuận thế em đẩy luôn quả hj vừa làm vừa cho mình úp vào ngực tình cảm sau một hồi mò mẩy thằng cu cũng cứng ngắc chịu không nổi bé bắt đầu thi triển màn nuru cà cạ vào thằng nhỏ xém lút cán luôn rồi qua bj từ vờn đầu khấc cho tới đá bi đỉnh điểm là ẻm trườn xuống lỗ nhị và lick nó phê tới nái luôn sau đó làm ngụm nước súc miệng 10đ cho vệ sinh sạch sẽ kk tiếp tục màn bj lúc đó em cũng thèm sò quá r thế là oder luôn màn 69 vô cực v4 tỉa gọn gàng nước bé thơm ngọt chảy đều cả 2 “ăn “ nhau ngấu nghiến một hồi thì đỉnh điểm là màn lút cán của ẻm thế là mình cũng phải chào thua và cum luon vào miệng kkk vệ sinh sạch sẽ lại bé mời lên dường đi đủ bài massage khỏe lực đấm ổn áp trườm thêm đá nóng thư dãn xong xuôi nằm 2 người ôm nhau mình cứ như chết gục trong v1 của ẻm v thơm quá đến hết giờ cả 2 chào nhau và cũng không quên tip cho bé vì sự tận tình
tic có code nên giảm còn 450k
tip 900

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.