Quéo càng với Dâm nữ 09 Minh Long

Lượt xem: 4,434

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cứ nôn nao rằng @Lục A Ka cho vào blacklist rồi , nên nay cũng rón rén, pm nhỏ nhẹ thả thính xem sao, ai ngờ mod dính thính thiệt :) Thế là được dúi vào túi cái code Minh Long.

Nhưng chiều nay không hứng lắm vì mới bị sếp la, mặt buồn teo, sợ chọc mấy em cười không được. Nhưng trách nhiệm không cho Bựa thoái thác sứ mệnh thiên liêng mà ad giao cho được. Và lòng cũng hồ hởi được đi check chỗ mới.

Tầm 5h thì hạ cố tới cơ sở. Nhìn chung thì cơ sở khá cũ rồi, lúc mình vào cũng không có khách nào, lên phòng thì mới biết số thì nghỉ, số thì xin đi ra ngoài, haizz. Thôi thì ngồi đợi chút để được diện kiến DDCN 09.

Mòn mỏi, bụng kêu rột rột thì em cũng đã vào.Đánh giá KTV :
-Face: ưu nhìn, khi cười thì vừa gian vừa dâm, nhưng khi nằm trên tay Bựa và im lặng thấy ở đâu đó của em ấy một nét đẹp lạ lẵm.

-Vòng 1 : Bưởi , to săn chắc, núm ta lắm luôn.
-Vòng 2: Gái một con nên có lipid
-Vòng 3: To, nảy nở

Phải nói em này cực kỳ khẩu dâm :v Chưa chi đã hỏi còn zin không, 30p khộng, để em phá cho @@ nói tí từ chuyện ân ái tới chuyện phòng thê, lên đỉnh em nói tuốt luốt, Bựa thì bựa lắm mà còn phải nằm ngỡ ngàng.
Em có kỹ thuật tắm mới lạ, tắm kỹ lỗ hậu, còn thằng em thì vuốt thôi rồi, anh nào yếu chắc ra luôn khi tắm :v

Đến phần massage khỏe thì em cho nằm ngửa trước để bóp chân bóp tay, lúc bóp tay thì được nhét tay vào ngực e luôn :) Em dùng lực tốt, lúc bẻ lưng sao ôi nó thắm thế.

Vói cặp bưởi to săn nhưng thế không khó để mà em truyền tải sức hút từ cơ thể, cộng thêm đi đường lưỡi từ chân tới cổ . Sẵn đang nằm up nên em cho Bựa vào thế doggy luôn, 5p chổng mông lên trời, em thì luồng ngược ở dưới vừa BJ vừa vuốt bi, sướng thì sướng và mỏi vãi cả ra ( giờ mới hiểu nổi lòng bị doggy của mấy em :D ) Đang lâng lâng thì xin em cho lật lại vì mỏi háng lắm rồi :v Những màn cạ khía, dồn ép , tì đè từ đôi gò bông như vã chày, ráng kiềm để tới đoạn được em BJ, tới đâu thì em cho thằng nhỏ khắm phá cảm giác bị nuốt, bị mút như một que kem là thế nào. Thật sự sau bao màn dạo đầu dã man đến thế em cũng phải phọt không khống chế, một chút phản kháng cũng không :(

Nằm đấy em vệ sinh lại, rồi ôm ấp ,trò chuyện tí rồi ra về. Súng đạn hình như hơi hơi yếu rồi, bắn dữ quá, nên đạn lép không :))

Cảm ơn @Lục A Ka về cái tic, bác không quên em :))
Tip 5xx , locker 50

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thật chứ sáng giờ toàn đi 2 hàng đâu háng :(, bị doggy r bị xoạc 180 độ, hên là ng dẻo không thì ... :v

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Nay qua tới Minh Long rồi hả bác mạnh dữ. Chúc mừng bác phê cùng dâm nữ 09

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ở đâu có bưởi ở đó có 2 bác :))

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
:))) số này cũng quen quá heehe. mà thấy DDCN thì e vẫn cho = 16 bên KH :)))

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Sướng vậy còn than thở gì nữa chú e :))))

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Đời k như là mơ... Nếu có thể mơ thì còn j bằng (chú hỉu ý a ?) :oops::p

• Like