Quéo quèo queo cùng thần dâm 32 Minh Long ( 6/8 ) ... !

Lượt xem: 1,335

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

El_Nino09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
1/1/20
Chủ đề
11
98
50
HCM
0 ₿
Vô tình trúng điệp vụ của mode @Dory , xui cái mưa tầm tã từ chiều cho tới khuya, ngồi đợi mãi mà mưa chẳng tạnh, lỡ xác nhận code vs Dory rồi nên cũng ráng lếch cái xác tới ML, trời thì mưa lạnh, đường thì ngập nặng cũng chẳng thể ngăn bước người chiến sỹ CDMS :)
Tới nơi trình code cho lễ tân, tính chọn e 29 mới toanh tại thấy hình hấp dẫn quá mà nào ngờ bé dính đèn đỏ, nên thôi book luôn e 32 vì cũng nghe nhiều về ẻm. Đọc các bài rp về 32 nghĩ là em nó dâm cũng vừa thôi, mà ác cái là em nó dâm quá trời dâm, coi như là mình bị hiếp toàn tập từ đầu cho tới cuối luôn :(
Đánh giá sơ về em nó:
+ Face: khá đẹp, nhìn mặt là nguyên chữ dâm hiện lên rồi.
+ Tính cách: zui zẻ, chủ động trong mọi tình huống, hầu như mình bị em hiếp dâm cả buổi mà chẳng phản kháng đc tý nào :))
+ V1: Tròn, vừa tay
+ V2: hơi tý lipid
+ V3: căng tròn, bóp sướng tay lắm
+ V4: sạch sẽ, gọn gàng, k check nhiều.
+ Massage khỏe: làm bài bản, lực mạnh, tướng mình minhon mà em ấn cái nào mình muốn thở oxy cái đó luôn:)
+ Masage mệt: Kinh nghiệm nhiều năm trong nghề nên đây là thế mạnh của ẻm rồi, làm Thái bài bản, kết hợp dú vs lưỡi đi đủ mọi ngóc ngách, thổi lỗ tay, đặc biệt là màn dọn WC phải nói là đỉnh cao luôn, muốn quéo hết ng vs ẻm. Quay người lại thì nguyên cặp bưởi đập vô mặt mình, bú bình đã rồi thì lại là nguyên con bướm đập vô mặt mình muốn ngợp thở, cố tình né mà ẻm cứ lấy đập vô mặt mình, muốn xỉu :)) 69 tý thì đổi sang thế đứng để chủ động hơn, em xài đủ skill liếm cột, đá bi, lút cán luôn, BJ đủ tư thế, chịu đựng tý thì cũng out vs kỹ năng đỉnh cao của ẻm. Xong xuôi thì để em massage đầu , nằm ôm ấp nc tý, tắm rửa lại rồi tạm biệt em ra về, k hẹn ngày gặp lại, quá ám ảnh với ẻm luôn :))
Tic: Dory tài trợ
Tip: Theo sự hài lòng.
Cuối cùng xin cảm ơn BQT đã tạo sân chơi lành mạnh và bổ ích cho ae, chúc diễn đàn ngày càng phát triển... !!! Thanks.

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
Quá ngon lun rồi chúc mừng bác

Sáu12

Tập Sự