Gò Vấp quẹt quẹt điện thoại và cái kết viên mãn

Lượt xem: 1,052

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tran Minh Hung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/4/22
Chủ đề
3
37
1
0 ₿
Bữa rãnh ngồi lướt lướt diễn đàn thì thấy Luxury mới cho lên mấy bé số hot ,sau khi cân đo đông đếm thì mình quyết định chốt bé bé 23 .Sau khi chốt KTV ở nhà thì lấy đt gọi cho mr.Hải để lấy code giảm giá .Xong xui ra lấy còn chiến mã mang tên Luvias chạy ngay đến cơ sở . Vừa tới nơi thì được tiếp tân phục vụ rất nhiệt tình giới thiệu các dịch vụ. Thế là chọn ngay vé nuru 69 để được trải nghiệm thử,xong chọn bé ktv 23 đã chốt ở nhà trước kkk .Rồi ngồi chờ cơ sở set up phòng rồi lên .

Lên phòng được nhân viên hướng dẫn bật xông hơi rồi vô ngồi xông hơi thôi.Ngồi đâu chừng 15p thì bé bước vào chào mình một cái rồi bé ngồi ghế chờ mình .Khi bước từ phòng xông hơi ra thì thấy trên tay bé đã cầm sẵn khăn ,rồi tiền lại lâu người cho tôi .Ân tượng đầu tiên khi gặp bé là da trắng như da em bé , tướng mi nhon tầm đâu 1m6 vừa hợp gu mình luôn, giọng nói dễ thương , dịu dàng .Sau khi lau người cho mình xong thì mình với bé bắt đầu dẫn mình vô tắm .Bé tắm rất kỹ khá là thích, em vuốt trụ đá bi, mình móc và bóp, tranh thủ mần nhau chút ít trong bồn giao lưu với nhau chút đỉnh.Quấn nhau trong bồn được một lúc thì ra bé lau người cho mình rồi đưa mình lên giường.

Lên giường bé bắt đầu massage cho mình bé massage chỗ nào đã chỗ đó đủ lực khá là chuyên nghiệp xong đến đá nóng rồi ,túi thảo dược đủ cả .Xong bé bắt đầu chuyển bài hay sao á bé lấy cái gì đổ lên người mình ,mình hỏi thì bé nói là dầu trườn .Sau khi đổ lên người mình một lượng vừa đủ thì bé lấy cặp bưởi của bé xoa đều lên người mình ,tuy cặp ngực không to như bưởi nhưng lại tạo ra cảm giác sướng phê pha ,săn chắc và nảy nở ,ác hơn là bé bắt đầu dùng lưỡi ,lưỡi đi tới đâu thì ngực đi tới đó làm cho thằng nhỏ ở dưới không chịu nổi mà bắt đầu dựng đứng lên làm mình khó chịu ,thế là mình kêu bé cho mình lật người lại (bé có cười một cái rồi cũng cho mình lật người lại). Vừa lật lại thì bé lấy cặp ngực của bé thì kẹt thằng nhỏ của mình làm bánh mình kẹp thịt .Rồi xong bắt đầu hun nhẹ vào đầu của thằng nhỏ rồi kéo lưỡi 2 quả bi mút nhẹ má rung hết cả người .Rồi bé bắt đầu vô thế 69 mình thì tranh thủ khám phá hang động của bé ,chưa kịp khám phá thì đã thấy nước nôi lên láng .Thế là mình húp lấy húp để ,bé cũng đâu dừa gì ,bé cũng không muốn thua mình em dùng miệng BJ liên tục không ngừng nghỉ mà khiến mình rung hết người và cuối cùng chịu hết nổi nên đã phọt hết lên mặt bé.Xong xuôi vẫn ở lại ôm bé một chút rồi bé dẫn mình đi tắm rửa lại rồi ra về.
Đánh giá chung :
V1: Vừa tay 8/10
V2: hơi chút lipit
V3: To tròn
V4: Nước nôi đầy đủ , thơm tho

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.