Điệp Vụ Q.12 Quốc tế thiếu nhi cùng 97

Lượt xem: 454

Tran Quoc Khanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/1/23
Chủ đề
4
15
11
Tp hcm
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin gửi lời cảm ơn đến bác @Lục A Ka vì đã tài trợ cho lần vui vẻ này nhé :D.

Hôm 1/6 vừa rồi được sếp cho về sớm, tranh thủ nhắn tin cho bác Lục thì may mắn được bác tin tưởng giao cho nhiệm vụ đi khảo sát chất lượng dịch vụ của Massage Cẩm Thy.
Được bác Lục tin tưởng, mình liền nhắn tin với cơ sở để đặt lịch, giữa một dàn ứng cử viên bé nào cũng xinh tươi thì mình chọn 97, nghe đồn là vũ khí bí mật của cơ sở nên mình cũng bèn liều xem sao. Nhà mình thì cũng gần cơ sở nên chạy tầm 10p là đến, vào trình code thanh toán xong thì mình được dẫn lên phòng.
Mình đánh giá sơ bộ về phòng của mình thì phòng khá mới, bồn tắm, phòng xông hơi rộng và rất kín đáo. Vào phòng xông hơi được 10p thì em nó cũng vào. Mình cũng tranh thủ bước ra chào hỏi em nó, ấn tượng đầu tiên là xinh, thơm, nói chuyện lẽ phép đảm bảo ae gặp em nó là mê luôn. Trong lúc đợi nước trong bồn thì mình có khám phá sơ qua vòng 3 của em nó và trò chuyện một lúc, cái vòng 3 này vỗ đã lắm ae ơi, ngoài ra em nó còn "dzâm" ngầm nha cũng tranh thủ mò cây súng thịt của mình.
Lúc vào tắm thì em nó tắm rất kĩ nha, mình có gội đầu và cũng tranh thủ nghịch tí vòng 1 với vòng 3 của em nó. Rồi em cũng bắt đầu đi lưỡi, lưỡi em đi đến đâu là người mình tê đến đấy, mình thì cũng tranh thủ trả đũa em nó nhưng em nó làm tốt quá các bác ạ. Sau 10p thì mình lên giường nằm úp xuống cho em nó massage khỏe, em có hỏi mình hay nhức mỏi ở đâu thì em sẽ thêm lực vào phần đó nên các bác mỏi thì cứ nói với em nó nhé. Xong phần ms khỏe thì em nó bắt đầu trườn, v1 real + thêm body của em nó thì bài trườn quá ổn cộng thêm cái lưỡi của em đủ kích thích để bắt đầu cho phần ms mệt phía sau. Nuru thì mình đánh giá khá ổn và rất dễ out nếu ae yếu nhé. Sau đó thì sẽ kết thúc với tư thế 69, v4 cắt tỉa gọn gàng, khít và âm thanh sống động nên tầm 15p là mình cũng out trong sung sướng.
Đánh giá sơ bộ về 97:
Face: 9/10 xinh, thơm
V1:9/10 đúng gu mình, vừa tay cam Việt
V2:9/10 không có mỡ thừa, eo thon
V3:9/10 cong, có độ đàn hồi khi ae vỗ vào
V4:8/10 hàng đẹp, cắt tỉa gọn gàng ae giữ gìn đấy nhé
Service: 9/10 do mình cũng lần đầu đi ms Cẩm Thy nhưng gặp em nó làm quá tuyệt vời nên mình chấm cao.
Tóm lại là đúng gu nên điểm cao ae à, đánh giá là ae nên đi thử một lần trước khi lộ mặt. Không khéo mà lộ là ae mình book lịch chắc không còn slot.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
88
1,492
562
32
0 ₿
Chúc mừng anh! Cẩm Thy cảm ơn anh nhiều ạ! Chúc anh sức khoẻ và thi thoảng ghé cơ sở thư giãn nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Tran Quoc Khanh