Event T3 Q.1 Quyết chiến tại 22 fyou

Lượt xem: 587

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
Tranh thủ cuối tuần làm cái vé xong đi ngồi với thánh hầm chứ.
Đang trên đường chạy tìm chân ái, ngang qua 21 bùi thị xuân thì thấy đang sữa chữa, hồi ức quay lại với bé abi, soda...nhớ quá mà có một thân một mình dành nhít ga chạy tiếp. Qua đến ks rạng đông thấy fyou để bản hiệu bổng nhớ đến trận chiến thế quẹo xe vào có ngay anh giữ xe sắp ngay, đi lên thiên đường sung sướng nào.
Lên trình code làm gói body nhẹ nhàng , chọn random cho xem nhân phẩm thế nào.
Phòng ở đây khá là ổn, đầu tư phòng xông , bồn tắm , giường ngon lành L vừa thay đồ chuẩn bị vào xông thì nghe tiếng gõ cữa, chẳn lẽ pv dặn gì sao ? Mà ko bé bước vào, nhìn khuôn mặt bé tươi cười là ưng cái bụng. Chưa kịp chụp hình phòng nữa , bảo anh đang chơi game đi maxa kiếm vé free mà bắt chụp 2 tấm hình, thế là bé bảo để bé, chắc nhiều bác cũng hay vậy, bé tự seo phì cho tấm, với tấm chụp giường, quần áo quăn lung tung nên cắt bớt khúc , hoàn thành nhiệm vụ.
Ngồi nói chuyện với bé chém gió đủ đường , nào chuyện ăn nhậu, massage,..... khá là thoải mái.
Tắm : Bé tắm cho Linh thôi mà đã thấy rất ưng, kỹ càng mà nghịch thằng nhóc cũng dữ, L bảo anh mà out là bắt đền em bé bảo đến gấp đôi luôn , cười với ẻm thiệt.
Massage khỏe: Khá là ưng, đá nóng , ấn bóp nhiệt tình luôn. bảo nhức mỏi đâu em quất hết luôn cho , L bảo tý sẽ có chỗ nhức em như hiểu ý tét cho một cái bốp trùi ui còn gì cái mông L hihiihiih.
Massage mệt : Đi thái với cặp cam của em một hồi , em đi có tâm quá làm thằng nhóc gọ ngouay dậy rồi lật lại cho nó thở phát. chư kip thở em túm đầu nó lại cạ cạ vào đầu ty em, rồi mút lấy mút để hồi bắt đầu em mới trườn tiếp, chơi ác nhất là lúc nó đang chào cờ vậy mà em nỡ lòng nào trườn lên trường xuống như bỏ qua nó vậy, L tranh thủ khám phá con hàu của em , nó có vẻ được kích thích đúng bài hay sao mà nước nôi dữ vậy trùi, em bảo L 69 hem, L bảo anh chỉ thích khám phá thôi, nước em vậy anh hem biết bơi . thế là em vừa để L khám phá vừa bj theo phong cách fyou. phải gọi là vừa cứng vừa mềm rồi lại cứng cuối cùng dứt điểm trong sung sướng .
Đôi lúc đổi phong cách vé cũng mang lại cảm giác nó sướng hơn nhỉ. tip em 700k vé giảm còn 480k . ổn áp trên con đường về nhà.
Ths mod @Dory@Lục A Ka tạo nên sân chơi lý thú này.
Code : 8AFH0J
988f6d3f10decd8094cf.jpg a149ec1b76ddab83f2cc3.jpg

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Chúc
h
Chúc mừng bác, nhìn hình bé có vẻ ngon quá bác

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
111
48
0 ₿
coi reveiw có mấy bé riết giờ thêm bé mới thấy khác hẵn, ths bác .

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
mò hay ta, chọn được ngay cái em khoái seo phì luôn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.