Q.5 Quyết đấu cùng số mới Chiến Thần Mông Bự 100cm số 25 - Thiệt là đã !

Lượt xem: 774

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
11
194
82
42
Q11
0 ₿
Dạ vâng lời nói đầu tiên cho phép Em được kể hôm qua Em có cuộc chiến không cân sức giữa Em và Chiến Thần Mông Bự BigBang 100cm, mang số 25 ! Sau liên tiếp 4 ngày hạ chiến thư Bạn 25 và Em đã gặp nhau . Khi mở cửa bước vào Bạn 25 chào hỏi Em rất lễ phép, giọng nói nhẹ nhàng, mặt xinh, da trắng, tướng cao hơi đô nhưng không thô nha các Bác, xinh hơn số 18 củ, ngồi nói chuyện rất lịch sự, dược 1 lúc rồi Bạn cởi đồ ra để lộ cặp mông chà bá nhìn là muống kéo vào lòng mà xoáy , thằng đệ của Em biểu tình liên tục… Đánh giá chung V1: real vừa tay, ti hồng, úp mặt sướng, V2: hơi lipit chút xíu, ổn áp , V3: 100cm Ô Là La… thật kích thích , rất mẩy, săn chắc, V4: tía tót sạch sẽ…Bạn 25 có 1 số hình xăm khá đẹp không gây phản cảm hay ức chế . Vào bồn Bạn 25 tắm rửa cho Em rất kỹ, sau đó đột ngột xuất chiêu sát thủ, từ nút bi , đá trứng cút, liếm cột , xoáy nòng lia lịa , Em khoái nhất là khi Bạn 25 kề miệng vào con kiu của Em nút rất sâu và cái lưỡi ma thuật của Bạn đảo lia đảo lịa, làm Em sướng chịu không nổi, mém out mấy lần , đã quá…Một hồi lại kéo nhau ra giường, Bạn 25 làm khỏe rất tốt, sau đó là chà thái, kỹ năng chà kiu thiệt là đỉnh, nhất là cặp mông 100cm của Bạn cứ nhấp nhô, nhấp nhấp, nhốp nhốp lên xuống nhịp nhàng…, thiệt là đã gì đâu . Sẽ gặp lại tái đấu với Bạn 25, hôm qua Em đã bại hoàn toàn, nhưng mà sướng quá, Bạn 25 làm rất nhiệt tình và có tâm, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿