Q.1 - Rã rời với 137 đầy kinh nghiệm. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Rã rời với 137 đầy kinh nghiệm.

Lượt xem: 32

daddy88

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/12/23
Chủ đề
4
29
26
0 ₿
Cuối tuần cty tổ chức team building gặp phòng tui toan trai trẻ mà hem có em gái nào nên phải kết hợp với mấy chị kế toán thiệt là đau khổ. Cơ mà vui , mấy chị nhiệt tình là 9 mà máu lữa là 10 làm lúc đầu tui tui hơi ngại chơi không lại tý thì người ngại lại là mấy phòng khác khi thấy tình cảm chị em tui tui gắn bó cực kỳ. Kết thúc một ngày là buổi liên hoan tiệc tùng ca hát sau cũng đến giờ giải tán, người nó rả rời tui bèn book grab qua 41 cân bằng lại tý cảm xúc .
Ui me ui vừa đến nơi đặt đít xuống ngồi mà locker đưa cho ipad đập vào là nguyên hình bé "trợ lý" thiệt là sệch xi quá luôn mà. bé mang số 137 đeo kính nhìn quá là damdang quá đi mà. Thôi rồi đệnh mệnh muốn bù đắp cho cả ngày quần quật với mấy chị thì giờ phải được em nó bù đắp lại thôi.
Tâm trang phấn khởi hơn, lên phòng vào xông hơi cho bớt mùi bia cái rồi ra làm lon bò húc lấy sức .
Cộc cộc . Em chào anh. Ui trùi em mặc chiếc áo trắng với cái váy ôm nhìn mà muốn nổ luôn thằng em. Chịu hem nổi luôn đấy, em cười lấy khăn lau cho tui sau đó lại ngồi nói chuyện tý, tui phát hiện em là một nhân tố mà tui đi cả mấy tháng không hề biết có sự hiện diện của em luôn đấy. Nay gặp em âu cũng là duyên. Hai anh em nói chuyện hồi cũng vào phần thủy chiến.
Thủy chiến: Em tân dụng cặp ngực khủng của mình mà đè tui chìm trong bồn và sau đó màn bánh bao kẹp xúc xích ta nói sao mà thằng em mình nó nhỏ bé thế, bị mât hút sau cặp ngực của em . Em nhịp nhàng, nhẹ nhàng, tăng tốc rồi chuyển sang ngậm lấy thằng nhóc mút lấy mút để phải lên mấy tầng mây phê pha và bắn tung tóe ta nói nó đã cực kỳ. Nguyên ngày rã rời giờ đến thằng nhóc cũng rã rời theo luôn. Thỏa mãn lên giường nằm và phần này tui chỉ biết "thuận buồm xuôi gió" .
Đấm bóp: Khỏe, cực khỏe. Em đấm mà đã gì đâu, y như vào nhầm chỗ massage khỏe , nghe bộp bốp chát chát. Sau em lấy tui đá nóng ủ ra , em chà lên nó đã làm sao , cái nữa nha anh . Nghe xong báo hiệu rồi , tui cảm giác lạnh người khi em đưa cả cảm giác mát lạnh và chuyển sang ấm người , em đổ dầu và trườn lên, nó vừa đã vừa tê tê lạnh người em rê cặp ngực đi từ trên xuống và từ dưới lên , ui xót xa cặp ngực em cứ như bị mòn dần cơ mà tui sướng kekekeke. Nằm ngữa lại nha anh, ui ui ngữa liền . Nằm ngữa chiêm ngưởng body em vừa đã vừa được xoa bóp cặp ngực em, vừa ôm lấy em xoa bóp cặp mông em , em cạ cặp ngực rồi đến cô bé em cạ cạ lên thằng nhóc nó bắt đầu hứng lên và sẵn sàng vào trận liền. Nhưng chưa, em quần tui một hồi với đủ bài từ trườn cạ đến mút từng chút lúc cạn lúc sâu , cảm giác âm ấm và êm êm em làm mà tui dâng trào lên bán một phát mà cạn kiệt không tưởng. Người lúc này là nằm rụng luôn rồi. Phê quá.
Thả người theo tiếng nhạc và để em chăm sóc những phần cuối , massage thư giản và đưa tui ra tắm táp lại. Em oder tô mỳ bò và theo tui xuống cùng phòng thư giản em đi mới lên.
137. một số đã làm tui phát cuồn lên với cái cảm xúc đầy sung sướng với em. kỹ năng - kinh nghiệm - trãi nghiệm đều tuyệt vời.