Q.12 Ramdom 12 Đại Dương khá ưng ý

Lượt xem: 1,022

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
59
46
0 ₿
Đến gửi xe, thủ tục check CODE nhanh gọn lẹ, lễ tân cũng nhiệt tình vui vẻ, Mình tính book bé 29 thì bé lại bận, thôi đành ramdom, phục vụ dẫn lên phòng, xông hơi rồi bé xuống.
Đánh giá sơ bộ; khu vực trong hẽm đuong, bãi xe trong nhà, bồn tắm lớn có sục , giường lớn, nói chung CSVC ổn
Xông hơi được 10p, thấy bé bước vào, nôn nóng xem bé thế nào cũng bước ra, ult body mình dây, giọng nói nhẹ nhàng, khá chìu chuộng. Bé số 12, thấy mình xông hơi xong bé lau mình rồi kêu mình nằm nghỉ tý cho khô rồi đi tắm. Tán gẫu năm 3 câu, bé đã kinh nghiệm năm năm trong nghề, bé cũng lột đồ tắm cùng mình, Bé tắm cũng kỹ sạch từ chân lên đầu, bé cũng có bài làm tình trong bồn, cũng khá phê và bài bản
Tắm xong bước ra lên giường bé massage khỏe đủ lực, mạnh (gu mạnh), đấm đến đâu đã đến đó, mình ngủ hồi nào ko hay, giật mình dậy bé nói e làm thái cho anh nha, mình ok
Bé thoa dầu rồi dùng ngực massage, trườn áp sát vào lưng, cảm giác rất phê, cảm nhận được 2 đầu ti va chạm vào lưng, nằm ngửa lại cho bé trườn tiếp, có chiêu ti chạm ti cũng phê phê lắm, rồi bé bj cũng rất nhiệt tình 80%, 20% hj. Mình cũng tranh thủ khám phá v4 nhưng nước hơi ít, rất khít nha bù lại tý, xém tý là tuột mood, và rồi cũng out trong sung sướng, tăm lại rồi cũng chia tay bé ra về

Tic: 500k còn 350k camapro
Tip: 500k