Gò Vấp Ramdom ra 95 đỉnh cả đỉnh về DDCN rồi, Mê mẫn, Không đi bao hối hận

Lượt xem: 2,472

Minh Dự

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/20
Chủ đề
5
32
13
33
0 ₿
Mình đó giờ hay đi LUXURY vì cơ sỡ Vật chất ok, khoái nhất em 19, XIn mãi code Bác Lục mà chưa dc may mắn có :((
Nghe đâu Hoàng Gia vs Luxury là 1 chủ, Mình quyết đi Tới Hoàng Gia ramdom thử.

Vào thì tiếp tân phục vụ rất nhiệt tình có cho xem hình em nó mới ghê @@ Thích cái này rồi nha.
Xong vào phòng xông ướt thì khoảng 10p ẻm vô. Mình chọn osen.

Đánh giá về cơ sở vật chất thì đỉnh cả đỉnh rồi, phòng ốc mới đặc biết có bồn tắm massage nhé.

Đánh giá em thì khá nhiệt tình, chịu nói chuyện và cực dễ thương và thiệt tình, ko phải kiểu giả tạo nhé.

Phần massage khỏe thì cơ bản rồi.
Massage mệt xong em còn hâm nóng ngồi nói chuyện vs biểu cảm cực đã, chứ không phải ra rồi là mặc đồ về. nÊN ai trai nghiệm em 95 rồi sẽ hiểu cảm giác này.

Face : 8đ
v1 : 7đ
v2 :8đ
v3: 9đ

Tick: 450 đã xin code giảm 50k
Tip: mặt bằng chung

TÓM LẠI : Chỉ mún quay lại trải nghiệm tiếp, vì mình đi rất nhiiu cơ sỡ vào hầu như mỗi ng 1 kỹ thuật riêng, riêng em này thì không chê vào đâu dc, làm rắt nhịt tình và d a m vai :D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
chúc mừng huynh đài, hoàng gia thì cơ sở vật chất mới và đẹp, mấy pé cũng teen teen

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
haiz, đọc tiêu đề hấp dẫn mà vào nội dung hụt hẫn quá chời B12 B12

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Bé này mình cũng đã đi và viết report. Công nhận bé dâm, nhiệt tình và biết cách nói chuyện ghê. Có điều hình như qua Tết bé nghỉ mất rồi. Buồn ghê. Chắc tuần sau đi làm buổi cuối về ghé thăm bé luôn.

Iris

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/21
Chủ đề
2
28
2
0 ₿
Bác dùng mã camapro đc giảm 50k chứ k phải 50% hả bác