Random 207 Shiastu - report chân thật từng cm!

Lượt xem: 7,459

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dungAG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/5/19
Chủ đề
1
2
5
0 ₿
Chào các bác và các ae! Em là lính mới, vừa trải nghiệm dịch vụ ở Shiastu cách đây chừng 2 tuần. Định là thôi không viết rp do có nhiều bài về bé 207 rồi nhưng mà thấy thật tội lỗi nếu không chia sẻ gì đó với ae.

Tối đó em đi công việc bên Gò Vấp xong nhận được số điện thoại của thằng bạn, bảo có quán Shiastu mới mở, ghé check thử xem rồi hãy về. Em rủ nó đi mà nó kẹt... ngủ với vợ nên thôi e liều mình chuột bạch đi thử 1 mình. Trên đường đi em có tranh thủ xem qua vài ảnh trên diễn đàn thì ấn tượng bởi chỗ gửi xe rộng rãi và cơ sở vật chất kiểu Nhật khá mới mẻ. Đặc biệt là có màn tắm phao khá đặc biệt. Ok thế thì ghé ngay xem thế nào!

Vô lễ tân em bảo ngay: "Em nhỏ con, chọn giúp em bé nào nhỏ nhỏ người nhe, chứ khủng long bạo chúa chắc em tắt thở mất :))) Chị chủ bảo: "Em đi bé 207 nha, vip của bên chị, đảm bảo em hài lòng". Mở cờ trong bụng liền vì nãy có đọc sơ mấy bài trên diễn đàn về bé 207, ai ngờ random được ngay, hồi cmn hộp các bác ạ!

Em chọn vé VIP1 400k 100 phút. Thay đồ vô xông ướt và xông khô bên ngoài tầm 20p, ngồi chờ thêm 10p uống nước nữa thì locker mời vào phòng riêng. Phòng nhỏ nhưng thơm (xông tinh dầu), có nhạc du dương nhẹ nhàng (có hẳn cái loa di động chứ không phải mở bằng phone nhé. Cái này duyệt vì e thích trong phòng có tí nhạc cho thư giãn). Trong phòng có 1 nệm phao (để tắm nằm) và 1 nệm mềm đặt trên sàn (em thấy thích kiểu này, vì có không gian gần gũi mấy bé hơi là cái kiểu giường cao, hoạt động mạnh lại kêu kẹt kẹt sợ sập :)))

Bé 207 đứng chờ sẵn, nở nụ cười tươi sau mái tóc ngắn rất cá tính. Đèn mờ vàng vàng e ko nhìn thấy rõ nhưng vẫn cảm nhận được nụ cười rất tươi, xinh dã cmn man đấy các bác. Hi vọng bật đèn thì cũng y vậy =))) Giọng miền Trung or Tây Nguyên em không rõ, nhưng rất dễ thương.

* Sau màn chào hỏi, em cởi đồ lên phao nằm sấp, bé bắt đầu cởi áo khoác ra. Em thì hơi yếu nên thú thật lun ngay từ đầu, nói bé làm từ tốn thôi. Bé nói "Dạ, vậy thì em sẽ kìm cho anh, anh cứ thả lỏng không sao đâu". Bé bắt đầu màn chà lưng, đi Thái, phải nói là cảm xúc bắt đầu dâng lên rồi. Bé nói là "Anh cứ xem như là tắm bình thường thôi, đừng nghĩ gì về em cả". Màn "tâm lý học" này khá là hay cho mấy anh em nào yếu yếu như em :((( V1 bé nhỏ nhưng bù lại skill lướt người cực dẻo, V4 chà rột rẹt lên lưng và mặt em tê tái lắm các bác ạ.

* Massage khỏe: Chuyển qua nệm mềm, em nằm sấp nghe nhạc đợi bé đi lấy đá nóng. Em có học một số bài massage các bác ạ, nên khi bé 207 làm thì e chấm được tay nghề ngay. Đầy đủ các bài: dậm lưng, bẻ cột sống, đấm bóp vai, lưng, chân, mặt, đầu... Bé làm rất từ tốn và kỹ lưỡng, có massage đá nóng trên lưng luôn nhé các bác. Riêng phần khỏe này em ước chừng cũng phải hơn 60p. Nằm tận hưởng phê vật cmn luôn, bao nhiêu mệt mỏi công việc bay biến. Mấy lúc bé thấy em nhắm mắt tưởng em ngủ, bé còn ghẹo ghẹo vô má như người yêu. Thích vô cùng.

* Massage mệt: Chuyển sang màn này thì phải nói là skill của bé 207 thật sự tuyệt cmn đỉnh. Em gồng hết cả người các bác ạ, lâu lâu táy máy một tí thì bé khóa tay khóa chân e ngay, vật qua vật lại kiểu như hấp diêm í. Đầy đủ các màn BJ (90%), HJ (10%), kiss và lick hết cả người em không chừa một chỗ nào, lâu lâu deep throat một cái em muốn tăng xông :))) Tốc độ nhẹ nhàng tình cảm lúc đầu, lúc vô cao trào thì tăng tốc dần. Em thì hơi yếu nên nhanh ra, thế là bé kìm em lại bằng cách lâu lâu bấm huyệt vào bên dưới mông (thể hiện là bé này có kinh nghiệm hơi bị tốt), thay đổi tốc độ lúc nhanh lúc chậm để em enjoy được lâu hơn. Thế là em ráng cầm cự được đâu chừng 10p rồi phải đầu hàng, pháo bông pháo hoa có bao nhiêu xả hết, xen kẽ tiếng rên rất là gợi đòn của bé í. Nói chung là service rất tốt, điểm trừ duy nhất là em ít được hôn bé. Chắc lần đầu lạ nên vậy, hi vọng đi lần sau quen rồi sẽ được hôn nhiều hơn, em thích hôn nhẹ nhàng tình cảm vậy thôi chứ không phải style sờ soạng bạo lực đâu :))

* Cuối cùng bé nằm ôm em vào lòng nói chuyện thêm chừng 15p. Bé chủ động ôm mình như người yêu, có điều chắc khuya rồi nên chủ yếu chỉ có em bắt chuyện, bé thì nằm vật ra chắc buồn ngủ lắm rồi :))) Em quay qua massage tay và lưng lại cho bé, cũng có nghề nên bé khen, chắc là nịnh thôi :))

* Tổng kết:
- CSVC: 9/10 (sạch sẽ, rộng rãi, style Nhật Bản khá khác biệt, tính giờ đúng chứ không ăn gian như mấy chỗ kia :))
- Locker, giữ xe: nhanh nhẹn, ân cần, tip cafe.
- V1-V2-V3-V4: mấy cái này có trong các rp của các bác trước rồi, em xin phép không chấm làm gì.
- Service: 9.5/10 (skill thật sự rất tốt, am hiểu tâm lý khách hàng, chỉ trừ 0.5 nhẹ nhẹ vì bé né hơi nhiều, ít cho hôn, chắc phải đi quen quen tí rồi mới xả láng được... :(
Tip=tic.

Lần đầu em viết rp có hơi dài dòng. Hy vọng các bác đọc hết. Rất vui được làm quen và giao lưu với mấy bác. Thanks bé 207, hẹn gặp lại em lần tới nhé!

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
ủa vậy thì bác thấy tội lỗi chỗ nào nếu hông viết vậy ?

• Like
Điểm cảm xúc: dungAG

HTONE

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/2/18
Chủ đề
0
27
5
32
0 ₿
DẠO này nhiều sự lựa chọn đến hoa cả mắt hà.

• Like
Điểm cảm xúc: dungAG

Jacky_chan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/5/19
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Em là lính mới, các huynh cho em địa chỉ Shiatsu của chủ thớt nói bên trên với ạ.

dungAG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/5/19
Chủ đề
1
2
5
0 ₿
Dạ bác, ý em là nếu mình đi chơi mà gặp được các em ổn và đáng khen thì nên share lại ít thông tin cho các anh em đi sau biết ko sụp hầm :D Chứ còn im im mà hưởng thì tội lỗi thật (mặc dù bé 207 này thì nhiều rp rồi). Cảm ơn bác ủng hộ bài viết của e!

Thanhken

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/8/16
Chủ đề
0
16
1
38
0 ₿
Đọc rp mà nôn nao trong lòng, để sắp xếp thời gian gặp bé này mới được.

K.Daniel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/5/19
Chủ đề
0
8
0
30
0 ₿
Chúc mừng bác. có dịp em sẽ thử em 207 này vì bài rp bác quá hay

Trạng thái