Cần Thơ Random được bé 28

Lượt xem: 915

Ti Card Lock

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
8
18
12
0 ₿
Cuối cùng cũng xong 1 tuần làm việc, đến lúc phải nghỉ ngơi thư giãn, nhấc đt lên gọi vào hotline dubai hỏi còn bé nào trống kh bạn lễ tân nói còn, mình liền phóng xe qua liền, vẫn như bth các bạn blocker vẫn nhiệt tình và bạn lễ tân tư vấn rất kỹ nhưng hnay đổi gió xíu mình quyết định thử vận may bằng cách random. Thanh toán xong mình vào phòng nằm nghỉ vài phút thì bạn blocker mời mình lên phòng và vẫn là bước tư vấn những thứ đồ trong phòng và bạn nói mình xông hơi trước đợi bé vào. Mình thay đồ vào xông hơi tầm 5p thì bé bước vào khói trong phòng làm mình kh nhìn rõ bé, bé mở cửa hỏi mình ' để em làm cho anh đc kh' tui thì quá là dễ tính các bác nên tui chịu luôn, mình xông hơi thêm vài phút thì bước ra rồi bé lấy khăn lau cho mình, xong rồi vào bồn tắm bé gội đầu rất thoải mái mình ngủ quên lúc nào kh hay xong bé cúi người xuống ghẹo tk em của mình, bé làm mình phấn khích xíu nữa thì out sớm rồi. Xong bé kêu mình lên giường đợi bé trong giây lát, bé bước vào với rổ đá nóng trên tay, bé massage khoẻ vừa đủ lực vài mình lại ngủ tiếp các bác ạ, bé thấy mình ngủ nhưng để đoán massage mệt kịch tính nên bé gọi mình dậy để tận hưởng tinh hoa kkk, bé sờ nhẹ vào tk em của mình rồi hôn lên xong bé đi lưỡi điệu nghệ trên tk em cảm giác phấn khích cực độ, tay mình cũng kh chịu yên mình xoa lên trái cam của bé, tiếng rên nghe mà đã tai làm sao mình kh muốn cứ BJ vậy là xong nên đổi qua tư thế 69, mình cảm giác tư thế này là đc nhất trong cả quá trình vậy kkk, ch kịp đổi lại BJ thì out luôn rồi. Nằm tâm sự với bé xíu thì bé kêu để bé tắm sơ lại rồi mặc đồ vào, và thế là kết thúc cuối tuần ở Dubai.

Đánh giá cơ sở vật chất: vẫn 9,5/10

Đánh giá bé 28 nha các bác nãy giờ quên nói số của bé

Face: ưa nhìn

V1: hệ cam

V2: có vẻ hơi lipit

V3: vừa tay

V4: sạch sẽ

Tổng thất cho hnay gồm:

Onsen 1: 800k

TIP: 800k

Blocker: 200k ( lễ tân với blocker rất nhiệt tình )

Tổng thiệt hại gần 2tr. Hẹn cuối tuần nhé các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx