Random Minh Long 07

Lượt xem: 1,375

Jupiter99

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/7/18
Chủ đề
8
11
18
0 ₿
Trời SG trưa thì nóng như đổ lửa. Đến chiều lại có những cơn mưa rào nhưng càng nóng thêm, Trời mùa này đã xấu mà lại thêm cả đống chuyện chẳng vui. Thế nên tui muốn tìm 1 nơi xả stress. Loanh quanh bên CMT8 thì chợt nhớ đến Minh long. Ngay vòng xoay là tới rồi, nghĩ đến đó tui xách xe thẳng tiến luôn cho lẹ.

Bữa nay tui nổi hứng random. Không phải tui lười lên diễn đàn tham khảo mà lười nên random đại cho vui. Làm xong thủ tục dưới quầy thì được em trai dắt lên phòng nên tui thong dong mà tận hưởng. Vào đến phòng thì nói ku locker nó pha cho gói mì vs trà để nhâm nhi.

Sau khi ăn xong tui nhấp ngụm trà rồi vào phòng xông. Được một lúc sau thì em ấy gõ cửa bước vào. Hóa ra là em 07, random mà cũng gặp không biết có phải duyên không nữa. Bữa nay gặp trúng người quen nên ôn lại chuyện xưa xíu. Nói là chuyện xưa chớ cách đây chưa được một tháng ah. Hehehe. Mới vào phòng đã bị em trách yêu. Sao anh vào đây hok gọi em mà gọi random chi vậy. Chán em rồi hay sao. Tui thì chỉ biết cười trừ cho xong chuyện.

Đánh giá sơ

+ Face: Có nét, ưa nhìn 7,5đ.

+ V1: Cam.

+ V2: em nó mình dây

+: V3 rất hợp với body.

Cái này là tui nhận xét theo chủ quan nha. Bác nào vào chấm lại thử xem được nhiêu phần vì tui cũng dễ tính. Hahahah

Massage là điểm cộng của em nha các bác. Em nó làm đủ bài đàng hoàng mà rất kỹ lưỡng. Mình đi cũng không chú trọng quá phần này do đi xả stress là chủ yếu nhưng dù sao em làm có tay nghề chút vẫn thích hơn. Với mình thì lực đấm của em vừa phải. Nếu bác nào nội công thâm hậu có thể yêu cầu em tăng lực lên, vì em có hỏi mình 2,3 lần là anh có cần em nhấn thêm chút nữa hem hihi. Em nó làm cho mình có cả đá nóng nữa, đầy đủ cả. Hơn 30 phút trôi qua, cuối cũng màn massage cũng xong xuôi. Kkk

Đến phần Happpy ending thì vẫn vậy. Em vẫn làm với phong cách nhẹ nhàng mà có nhịp điệu ấy. Em nó làm tình cảm nhẹ nhàng. Vừa làm em nó vừa nghịch nhưng vẫn không quên cảm xúc của mình. Em vẫn như cơn gió nhẹ đê mê ngày nào.

Thầm cảm ơn em đã giúp anh xả được bao stress giữa bộn bề công việc. Hẹn ngày tái ngộ em. Mà em nó còn nhắc lần sau anh nhớ gọi. Anh mà random trúng em lần nữa em xử anh luôn. Hic hic.

• Like
Điểm cảm xúc: Xukaraki and boycondon560