Q.10 Rảnh rỗi ghé minh long gặp thiên thần 07

Lượt xem: 1,435

DarkMask

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/5/22
Chủ đề
10
31
13
0 ₿
Buồn buồn ghé minh long thấy nhiều người kêu số 7 ok lắm ngại gì mà k vô. Minh vô xông hơi đc 10p thì em nó vào. Ôi mấy bác tưởng tượng đi từ làn khói mộng ảo ra gặp ngay một thiên thần. Em vui vẻ chào mình, mình cũng chào lại ẻm kêu mới xông hơi nên chờ 1 tí mới tắm kêu minh lên đấm bóp trước. Ôi dáng ng nhỏ con nhưng đấm rất có lực nha. Xong xuôi cũng đến lúc được lâm bồn. Nhìn em trút bỏ xiêm y xuống thề lúc đó mình chỉ muồn để em ra thôi. Em và mình cùng vào bồn. Xờ mó các kiểu em bắt đầu mân mể thằng nhỏ của mình. Đc 1 lúc thì mình cũng out chịu k nổi các bác à. Xong ẻm kêu mình lên giường nghỉ để em tắm qua. Các bác có hiểu cái cảnh đổi diện trước mắt có mỹ nữ tắm mà méo thể lao vào ăn k ? Ôi Đm . Em tắm xong leo lên đòi hiệp 2 luôn gặp ngay mình là đứa lần thứ 2 hơi lâu ra đc một lúc ẻm mệt thì mình kêu thôi lên nằm cho mình ôm.... đến khúc mất điểm nè. Ẻm kêu làm nhanh k hết giờ mình hỏi em vé này thời gian bao nhiêu. Ẻm kêu 1h30p. Mình nhìn đt mới có 1h à ...... mình kêu chưa hết h còn nhiều time mà. Thề là mình nằm ôm ẻm thêm 1 lúc nữa.
Csvc : sạch sẽ ổn áp
Điểm : 9/10
Face : 10đ
V1 : cam vừa tay
V2 : thon
V3 : doggy đc thì hết ý

Vé : 500k có code
Tip : 1 củ

• Sad
Điểm cảm xúc: pokerist

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và có bài chia sẽ về độ hài lòng về dịch vụ ạ