Gò Vấp rãnh rỗi tạo nên sự sung sướng

Lượt xem: 839

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mạc văn tuấns

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/12/21
Chủ đề
3
22
1
0 ₿
Hôm bữa ngồi trên chỗ làm rãnh rỗi sinh nông nổi thế là mò lên diễn đàn coi mấy chỗ quen có chỗ nào đang có sự kiện hay là đang có cập nhật KTV mới chưa .Thì thấy được Luxury chỗ quen mình hay lui tới vừa cho lên một bài khuyến mãi có kèm một số em đang Hot bên cơ sở nhìn sơ qua một lượt thì chốt được bé 26 chụp hình cầm con dao là thấy thú vị rồi kkk .

Thế là lấy con xe tàn chạy ngay tới cơ sở ,như thường lệ vừa tới cơ sở được tiếp đón một cách nhiệt tình rồi dẫn mình vô quầy lễ tân thì được một cố bé dễ thương giới thiệu chi tiết quy trình các vé cho mình .Sau một hồi đắng đo suy nghĩ thì mình quyết định chọn vé nuru 69 luôn cho lóng,xong chọn bé 26 đã chốt từ trước (hên lúc này bé đang rãnh đấy chứ ) .

Xong xui thì mình lên phòng trước để xông hơi thì đâu đó tầm 10 gần 15p thì mình nghe tiếng gõ cửa rồi tiếng bước chân bước vào .Thế là mình liền chạy ra để coi là ơi ,thì ôi chết tiệt là bé lần đầu tiên gặp bé cất tiếng nói lên em chào anh nghe giọng nó ngọt liệm luôn .Ấn tượng đầu tiên khi gặp bé nó thì da trắng và mình để ý nhất là cái vòng 3 to bự của bé .Thì sau khi ra gặp bé thì bé lấy khăn lau người lại cho mình rồi dẫn mình vô bồn tắm để tắm chung với bé .Mà tui xin bỏ qua phần tắm nha anh em chủ yếu là kỹ thuật của bé những bé tắm vẫn rất kỹ luôn .Thôi vô phần chính đây kekeke

Massage khỏe : Có tay nghề được trao dồi kĩ càng đám bóp khá tốt ,có lực ,làm nhiệt tình và siêu dễ gần luôn .

Massage mệt thì : Bé bắt đầu đổ dầu trơn lên cơ thể mình rồi dùng cập đào tiên của bé xoa đều cho mình rồi kèm theo đó là đường lưỡi của bé làm tui sướng điên luôn .Quả là một cố bé dâm đãng.Bé bắt đầu những kĩ năng của bé những màn bú liếm chết người của em ,cái lưỡi hư hỏng nhưng điêu luyện của bé .Bé làm thằng em mình hương phấn đến nổi cảm giác như chuẩn bị tuôn trào đến nơi rồi . Sau khi bú liếm bé còn đá 2 cái vệ tinh của thằng em nữa .Bé làm cho tui không thể kiềm nén tiếp được con thú tính trong người của mình nữa ,tôi đè bé nằm xuống và có cảm giác cơ thể của bé bây h chỉ có mình tôi sở hữu được thế là tui .Bắt đầu trượt xuống đối mặt với bướm của bé và nhìm ngắm líu lìu và đôi bàn tay hư hỏng của mình bắt chạm vào ngực của bé ,ngực bé vừa tay và mềm mại .Cả 2 đều trong cao trào và bắt đầu vào tư thế 69 thì bé đã qua trời nước rồi với những kỹ năng khá chuyên nghiệp của bé và làm mình phải phụt hết lên mặt bé .Xong xuôi nằm ôm bé một chút rồi thì bé dẫn mình đi tắm lại rồi phải tạm biệt bé thôi
Tổng thiệt hại :
Tíc = 30%
Tip = tic chưa giảm

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.