Rất hài lòng với massage Trung Chánh

Lượt xem: 4,300

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Áo Đỏ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/5/19
Chủ đề
1
4
3
0 ₿
Xin phép chia sẽ dài dòng một chút. Đây là lần đầu tiên mình tạo account để viết rp, xưa giờ chỉ có đọc và đi, cơ mà đàn ông hứa thì phải làm lỡ hứa với anh chủ rồi nên làm siêng một chút.

Nhà ở gần bến xe An Sương nhưng xưa giờ test vài chỗ ở khu vực này thì chỉ toàn thất vọng, chưa tìm được nơi nào ưng ý mà toàn phải thường trực ở nơi khác. Vì nhu cầu của mình khoẻ/vui là 70/30 nên cần lắm một địa điểm sạch sẽ, rộng rãi và khi vào cảm giác thoáng và thỏai mái một chút, thường thì hay đi Minh Tâm, Đệ Nhất..v..v..là gu cơ sở của mình.

Hôm nay, đúng lúc có ý định tìm nơi thả lỏng người thì thấy bài giới thiệu massage Trung Chánh gần nhà mình. Lúc đầu cũng bán tín bán nghi nhưng nghỉ trong đầu nếu đã hợp tác với diễn đàn thì chắc cũng phải có một số kiểm duyệt nhất định, cũng đắn đo rất lâu xong cũng quyết định đi thử biết đâu lại có một nơi ngon lành lại gần xịt nhà mình thì lại quá hay. Tuy nhiên cũng tới Trung Chánh với tâm thế sẵn sàng đi tăng 2 nếu không thoả mãn.

Vị trí cơ sở rất dễ tìm, nhưng mà đi vào một con hẻm, vào trong thì lại rộng ra, chia làm 2 toà (tuỳ loại vé sẽ được dẫn qua toà nào phòng nào, nói chung là một bên phục vụ phòng Vip cá nhân với xông hơi xông khô riêng, một bên thì xông hơi xông khô chung cho *** đi tập thể).

Đến nơi cảm nhận với cả nói chuyện với em ktv + anh chủ thì lại khá đúng với mình nghĩ, không biết hồi trước thế nào do cũng tới lần đầu, nhưng hiện tại cơ sở đã thay đổi chiến lược: tuyển đào tốt, áp dụng công nghệ chọn ktv trước trên ipad,...

Tiếp quầy là anh chủ cơ sở luôn, nói chuyện rất có thiện cảm và có tâm với cơ sở (điều này quan trọng lắm nhé). Mình lấy code trên app và đi Vip nên giá vé 300k thì còn 150k (Không thích đi Thái vì đi thử vài lần chỗ khác rồi thấy mấy em ktv làm cảm giác tội tội và vẫn là khoẻ là chính thôi)

Về ktv thì khi chọn trên ipad thấy cũng toàn em xinh có em ngực tràn màn hình cơ mà gu mình không phải ngực to và nhỏ tuổi nên là chọn một em sn 96 hợp mắt - ms 29 (nghe anh chủ bảo nhỏ nhất ở đây là 99 cơ mà đang kẹt khách rồi ☹️).

Sau đó thì được dắt lên phòng, khá bất ngờ khi phòng rất rộng và có cả nhà vệ sinh + xông hơi + xông khô, khu vực này các bạn không kiếm được nơi nào như vậy nữa đâu.

Tầm 5p sau thì bé vào, thấy hình trước rồi nên cũng không bất ngờ, nhan sắc bé không đến mức nhìn là cửng nhưng cũng hợp mắt mình rồi. Yên tâm đi vào xông hơi xông khô đầy đủ, xong bé hỏi anh ngâm chân không, mình cũng bảo có (đi vì sức khoẻ mà ), cái xong đi bưng thùng nước thuốc vào cho mình ngâm chân.

Xong công đoạn khởi động thì vào cho bé tắm, bé tắm rửa mình khá kỹ, đặc biệt là bé em mình, như kiểu tắm cho kỹ để lát ăn cho ngon hay gì ~~

Xong cũng lên giường và massage khoẻ, mình không biết massage nên chẳng biết có đủ bài hay không, nhưng bé làm mình bất ngờ vì làm rất có lực và nhiều thế chuyên nghiệp (điều anh tìm kiếm là đây huhu).

Tới phần mệt tuy không mong đợi nhiều với loại vé này nhưng lại cũng bất ngờ vì bé vẫn HJ + BJ nhiệt tình. Thích bé này ở chỗ bé vệ sinh miệng rất kỹ kể cả trước, trong và sau khi làm cho mình. Out xong thì nằm chút cho bé đi vệ sinh lại rồi lại ra cho bé rửa lại thôi.

Tổng chi phí là : tic 150k + tip 4xx
Kê chi phí ra tự nhiên giật mình, thật sự là rất hài lòng so với những gì bỏ ra và cả những gì mình mong đợi.

Tổng kết một chút thì mục đích mình viết bài này là review cơ sở chứ không phải review đào. Vì quan niệm của mình là: Nhân viên sai một lần là lỗi của nhân viên, để nhân viên sai nhiều lần và nhiều nhân viên sai là lỗi của lãnh đạo. Vậy nên với chiến lược và anh chủ có tâm như ở Trung Chánh thì mình tin trước sau gì cơ sở cũng sẽ có tầm thôi.

Bài viết hơi chán và sử dụng một ít từ chuyên ngành mong mọi người thông cảm .

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Cs vc vậy là quá tốt so với với khu vực rồi. Cảm ơn chú đã chia sẽ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.