Recycle bin - Nơi xã bỏ mọi thứ !

Lượt xem: 20,637

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
ý là chuyển từ bạn thân thành bạn gái ý

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
đám bạn học bạn bè của t có gia đình hết rồi chú Hitaro, thậm chí có đứa còn có....4 đứa con!

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Thôi, đừng đụng vô đám bạn cũ. Ok thì tốt, ko đc thì họp lớp hay tụ tập lại cũng ngại lắm.
Mà kinh nghiệm gì đi nữa mà bác ko có $ thì cũng như ko ah, vì đi ăn, cafe, phim,...rồi đi VT là kết thúc - bắt đầu chương mới...há há...đó là chăn rau xịn. Còn bèo bèo ah, cafe - ks - cafe - ks....
Còn hỏi kiếm ở đâu ah? Parkson, Vincom, rạp phim,...đi cả bầy đó... sáp vô hỏi "Phim này hay hok em?...blah blah... dĩ nhiên kiếm mấy em đi riêng nha, đi với boy thì xác cmn định ah...
Bữa coi phim con khỉ gì đó, ah "Cuộc cách mạng loài khỉ..." đại loại vậy, xếp hàng mua vé ( vợ đứng ngoài kia ), "Phim này hay ko anh hả?..."Mà chiếu chưa anh..."...Anh ơi,...móa ơi...nó kêu mình...quay qua... 2 em "chấp 1/2 trái" hỏi mình mới ghê chứ... hahaha... Xui cái, vợ đứng phía sau kia nên làm ngơ, trả lời đại khái rùi dọt ra báo cáo zợ gấp - mắc công bầm mình... há há... Vụ này mà cách đây vài năm thì...hí hí... :)))

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Mấy em trong parkson, vincom thì cũng toàn là đi kiếm trai sộp, đàn ông giàu để cưa cẩm với mục đích đào mỏ hay ít nhất là kiếm người "chăn nuôi" mấy em nó thôi, nói chung bây giờ mấy em cũng ghê gớm thủ đoạn lắm, lúc mình còn tiền thì mấy em ngoan chứ lúc mình hết tiền thì mấy em bay đi kiếm thằng khác ngay!
Ngoài ra mấy em kiểu này cũng thường xuyên nằm vùng ở mấy clb GYM cao cấp như California, Lan Anh để "săn mồi", mấy em cave cũng có vào đây làm việc, hồi xưa có lần tập thử ở Cali cũng thấy nhiều em lẳng lơ chủ động xáp vào làm quen với mấy anh đẹp trai ăn mặc quần áo hàng hiệu

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Tui chỉ đưa ví dụ thôi, chứ bị lừa vài lần là biết liền ah...haha...

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
=]] vấn đề là nếu ko mún chọn trong bạn bè thì phải tham gia nhìu hoạt động hội *** mới có khả năng kiếm gấu =]], chứ suốt ngày đi làm thời gian đâu mà mở mang tầm nhìn =]] tìm 1 cái CLB gì đó trên mạng hay trên face, tham gia 1 game online nào đó, có cơ hội offline gặp gỡ trò chuyện sẽ có cơ hội quen bit thêm nhìu người hehe

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
ờ..nói vụ CLB mới thấy đúng oy đó...vô mấy diễn đàn du lịch kìa...đù...trước cũng ghom đc 2-3 em...ngon phết...kakaka

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Google đi bác...mắc công bị ném đá lắm...
PS: 149 là bình thường nha bro...kekeke

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Má...đời chó gì kì cục...em thì em chứ...cư xử như vậy, hỏi sao thằng này thay đổi nha...
Nghĩ sao mà điện thoại mình 5tr, mượn xài - rồi bị giựt, ko thấy hó hé gì... thích con samsung B2710 xách tay, mình cũng mua về cho...vậy mà, lúc cần con đt cùi bắp của nó ( để cho ng khác ) mà nó nói ko đc ( éo biết để làm gì - htại là báo thức ) - nói là cùi bắp là vì đt đó của Qmobile, xài mấy năm rồi, lúc mua có mấy trăm K ah, nhìn ghớm guốc chết mẹ... vậy mà cũng ko cho người ta... Má...sống vậy thì chơi với chó nha mày !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!....

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
ụ ẹ...sao nhiều thằng làm việc éo có lương tâm con mẹ gì...lúc cần báo giá thì alo hối chết mẹ...lúc mình đưa rồi, kêu qua hẹn gặp thì....gọi điện éo nghe, email, sms éo reply... mốt mà ký hợp đồng với tao rồi thì xác cmn định nha maiz !!!!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
ức chế vãi
=]]

Mylove_Forever

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/14
Chủ đề
2
25
0
0 ₿
Mới đi Đại Nam về, bị 1 cục tức ko ra, cứ tưởng ĐN ở Q.1 là sẽ có tiếng tăm, ai ngờ từ thằng phục vụ cho đến cái thằng ms foot, mè nheo phải bít, tip xong còn chê ít. E út ở đây đẹp nhưng bên trong thì như cục shit.
Nói chung là good bye forever với ĐN, chỉ đi 1 lần, lần sau ko đi. Ở đây csvc tốt nhưng chỉ có nhiêu đó thui, thúi rửa hết cả đám, mình ghét nhất cái loại mè nheo và khinh người. Kinh nghiệm ms đi lâu năm nhưng chưa có chỗ nào làm mình tức như chỗ này.
Tiền bỏ ra cũng nhiều nhưng chỉ tức là cho ăn xin 10k thì mình có giá, còn bên đây trả gần cả tr bạc thì nó còn làm phách. Thui thì cứ cho chó nó gặm, ấn tượng chiêu đãi bạn cũng bị ĐN nó cho đi luôn rùi, làm ăn như cái cc.
P/S: E ko đủ post nên viết ở đây xã cho bỏ ghét

invalid

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/4/14
Chủ đề
0
14
2
0 ₿
Bây giờ ĐN nó xuống lắm rồi, chảnh có tiếng, lại mắc nữa

Mylove_Forever

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/14
Chủ đề
2
25
0
0 ₿

Hix pác nói chí phải, ms foot nó bảo miễn phí thế mà lúc tip nó đòi mỗi đứa 100k trong khi e đi MT lúc nào cũng 50k mà người ta còn cảm ơn mình :(
Còn thằng cha mè nheo đi theo gọi số nữa, nghĩ đang chiêu đãi bạn nên tip nó 100k xong là nó gọi cho 2 con đẹp nhưng chảnh như con chó cảnh luôn, thái độ thì cứ cho điểm 1/10 :dodgy:

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

Đại Nam bác bỏ tiền cũng vô dụng, tụi này thái độ chó má lắm, t nằm vùng ở đây lâu rồi nên bit. Có người dắt bác đi mới ok, xông xông vào mà nó gặp lạ thì mè nheo tiền bạc. Muốn gặp đứa ko chảnh phải bit số trc, xui cho bác. Tui ko bao giờ bo thằng nào ở đó 1 xu, đi quen hết số, có sdt order mấy e trc rồi vào, nằm chờ 1,2 tiếng coi tivi cũng dc

Blackluffy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/5/13
Chủ đề
3
33
1
32
0 ₿
Không biết hỏi vấn đề này ở đâu nên em mạn phép đc ghi ơ đây. Lần đâu đi ms xọng thì mình mẩy có bị ê ẩm không, chứ em đi lần đầu mà sáng hôm sau cả ng ê ẩm. Đây là chuyện tất nhiên hay do lỗi kỹ thuật vậy các bác

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
chắc chú bị cá sấu đập quá mạnh rồi

Blackluffy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/5/13
Chủ đề
3
33
1
32
0 ₿
Hì, mới đi nên em ghiền bác à, thấy đau nên 2 bữa sau quất típ, ms xong cả ng khỏe ra nhưng sau đó thì :(