Q.10 - Relax cùng em 70 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Relax cùng em 70

Lượt xem: 610

langtu_haohoa1177

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/20
Chủ đề
4
54
3
37
0 ₿
Chào anh em,

Tuần trước đang làm thì chán quá, tiền cứ ra hoài mà không thấy vằo nên mình quyết định đi chơi cho vui vẻ. Tuy nhà quận 7 nhưng mình cũng hay qua QT thường xuyên do bạn mình nó cù rủ và giới thiệu các kiểu nên lần này chạy nhanh qua QT. Do book 09 lúc 3:30 nhưng k hiểu sao em lễ tân lại nghe thành 2:30 nên đành phải lấy số khác. Nghía tới nghía lui, và dc tư vấn đủ thứ thì cung chọn dc em 70. Ngồi nghỉ 1 lúc thì được mời lên phòng

Lên phòng thì có 1 em mình dây vú to đã chờ sẵn. Chưa kịp làm gì thì dc em bay vào lột sạch đồ và bảo đi xông hơi. Ngồi 1 lúc nóng quá phải chạy ra do không chịu nổi thì em đưa nước cho mình uống. Xong rồi đi tắm cùng em. Tròng bồn 2 ae quậy tùm lum, lần sau chắc book 2 em quậy cho sướng. Xong out 1 shot. Theo cảm nhận em bj ổn, so với mấy em mình đi trước đây thì cũng bình thường, thiếu điểm nhấn chút tuy nhiên thái độ rất tốt, thích hợp ae đi chơi

Out xong thì lên giường em đấm bóp, tuy nhiên do mệt quá nên mình có ngủ thiếp đi 1 chút. Thật ngại với em quá. E thấy m vậy nên dở các bài kêu mình dậy, đê mê lắm các các. Xong rồi 2 ae 69, úp thì các kiểu. Shot này mình hơi khó ra nên cung quần em hơi lâu mà e vẫn nhiệt tình. Mình đánh giá cao thái độ của em. Hẹn e làn sau vé 2400k nha

Đánh giá sơ bộ

V1: 9 (gu mình bưởi, với một số b chắc 10 á)
V2: 10
V3: 9
V4: 9

Service rất tốt, thái độ vui vẻ thich hợp ae nào thích trẻ, khoẻ, dâm. Mình có up ảnh bên dưới cho ae thẩm nha.

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
50
1,155
361
0 ₿
Cảm ơn Bác đã từ rất xa ủng hộ cơ sở :) chúc bác luôn hạnh phúc may mắn tài lộc trong cs nhen :)