Q.8 rên không lại bé 29 windy

Lượt xem: 403

lukepham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
7
120
71
0 ₿
nhân 1 ngày nhàm chán thì mình quyết định chốt hạ với 2 shot massage bên trunng sơn vì cơ sở nhìn xịn sò con bò quá , ngồi nghe tư vấn thì được biết em 29 là bé hot pick mấy nay khách yêu cầu nhiều mà đang trống nữa , chốt luôn thấy bảo thêm là service đỉnh lắm thử là ume liền cười cười miếng rồi được dắt lên phòng , mà phòng đẹp thật , y chang hình luôn lại còn sạch sẽ , nhân viên thì khỏi bàn làm thủ tục quá lẹ luôn

thay đồ vô xông , thấy nhiệt độ set vừa phải không nóng quá ngồi xíu thì bé vô luôn thấy lên khá lẹ vào phòng nhìn qua lớp kính mờ là bé iu dáng người nhỏ nhắn cùng đôi chân dài thướt tha thêm bộ đồ sexy nổi bật , nán lại xông thêm xíu rồi ra thấy bé trực ngay cửa lau người cho mình liền nhìn sơ qua bé thì v1 hơi khiêm tốn , v2 thon nhỏ nhắn , v3 cũng khiêm tốn nốt nhưng được cái tròn căng

lau người rồi ngồi tâm sự với bé xíu xong chuyển qua tắm , vô tắm bé mò thằng em mình mà kì cọ đầu tiên mới chết em , xong em chơi luôn màn lưỡi trong bồn , rồi trườn thái , dạo đầu nhẹ vậy thôi rồi qua ghế ngồi cho bé đỡ bị cảm lạnh , ngồi chiễm trệ trên ghế như ông chủ nhìn bé thư kí bắt đầu dùng mông chà thằng em nhẹ mà v4 em đầy nước nên xém để thằng em tuột vô trong mất , xong trườn nhẹ đó em bắt đầu vén tóc lên rồi thưởng thức thằng em mình , em ngậm ngấu nghiến mà bú rồi mút , thằng em mình cũng đành phải bắn lên người em thôi

lên giường bé đấm bóp khá bài bản , nhìn em đấm bóp buồn cười dã man , mà người nhỏ nhưng lực làm ổn nha đủ lực bé kêu dạo này em học thêm nên cải tiến hơn rồi dạo trước em làm dở lắm , vừa nằm để em đấm bóp vừa nghe em nói chuyện thì thư giãn quá tuyệt vời

hồi lại sức bé bắt đầu đi lưỡi khắp người từ cổ tới lưng tới luôn mông , lưỡi em đi đến đâu da gà mình nổi đến đó , xong bé lật người mình lại đi nốt mặt trước , dùng ngực trườn hết người rồi trườn tới thằng em ái chà , skill tốt phết mà chưa mê bằng màn bj của em thôi , thấy mình lại nhớ cái cách em bú ciu em vô luôn tư thế 69 cho mình thưởng thức trọn cô bé rồi em vô lại màn bj , yeah đúng cảm giác đó rồi ...... nữa đi em ... đúng chỗ đó ... anh ra mất và rồi ......... bắn chứ còn gì nữa kkk , mà v4 em ngon thật đụng phát là nước nôi quá trời

tổng kết
tic 599
tip 1tr2

• Love
Điểm cảm xúc: thánh hử địt