Repor số 37 Boss – Gian truân nẻo đường random

Lượt xem: 6,706

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Tình hình là do hôm trước khá thất vọng về em 4x nên lần này rút kinh nghiệm cho dàn đào mới của Boss. Sắn tiện hôm nay tiếp khách nên cũng quay về chốn xưa.

Bước lên khu vực massage thường, mình không quên liếc mắt qua phòng của các em (ngay khu vực massage thường bên tay phải chỗ cầu thang là chỗ các em KTV tâp kết). Ô chu choa! Nào là vòng 01, vòng 03 ngon vãi cả đ*i. Thôi đành chép miệng cho qua để tiến vào khu vực thay đồ. Sau khi gọi một loạt các em số quen để cho ông khách đi thì toàn gặp các thể loai: nghỉ, về quê, kẹt Vip, chưa vô ca,…Tới đây thì hiểu là con đường random đang rộng mở, thôi đành nhắm mắt đưa tờ - rym vậy.

Vỗ vai ông khách kèm theo một nụ cười được nặn ra từ tâm trạng random với hàm ý: “chúc chú may mắn”. Ông khách cười cười rồi biến mất sau tiếng đóng cửa phòng. Đến lượt mình thì chốt ngay với locker: “Lấy anh random số nào cũng được nhưng bỏ ngay dàn 4x trở lên giúp anh” (Định kiến là thế đó). Thằng em gật đầu dạ dạ rồi đi ra.

Chưa đầy 30s kể từ lúc vào phòng thì nghe tiếng gõ cửa và em nó thò đầu vô (What The Phở, làm éo gì nhanh thế cứ như em nó chờ sẵn ở đâu đó rồi vì bình thường mình cũng phải nằm từ 03 – 05 phút KTV mới xuất hiện). Em nở nụ cười rồi tiến vô, sau vài phút giao hợp…..à nhầm giao lưu với em thì đây là thông số em nó:

Face: 6đ (mặt múp) nhắn sắc trung bình.

Body: 6đ tổng quan body em này có thể dùng 02 từ “đẫy đà”. Em nhìn tròn tròn.

V1: 8đ Với body đẫy đà thì tất nhiên kèm theo nó là vòng 01 ngon cơm.

V2: 6đ khá thừa lipit

V3: 7đ

V4: không biết do khá khó khăn trong quá trình khám phá.

Mát xa khỏe: đấm tạm ổn, có nhiều bài bẻ lưng, chân tốt, đấm bóp có tâm, đủ lực không làm qua loa. Đá nóng đầy đủ dù không cần mình nhắc.

Mát xa mệt: Không kiến bò (thật ra có tí xíu khều khều cho vui thoy), lick ti, đã bi thông thường không có gì nổi bật lắm, 70% BJ, 30% HJ. À không em này có chút nổi bật ở khoảng âm thanh HiFi, em rên với âm sắc khá trung thực và kích thích.:D. Tay chân có thể khám phá tự do tốt tuy nhiên vòng 04 em nó thủ khá kỹ nên tạo khó khăn khi xâm nhập.

Giao tiếp: Em này xét ra thì vui vẻ, nhiệt tình, nói chung cũng khá lễ phép, đặc biệt vô phần “thư giãn” là em hoàn toàn lột xác, nói chuyện khá dâm và thướng xoáy vào các vấn đề “sung sướng”. Có lẽ em hợp với các bác đồng dâm hơn là tâm sự tình cảm.

Tổng kết: Tạm ổn với số 37 này trong dàn đào mới của Boss, em nói mới vô làm được mấy ngày à, còn lạ nước lạ cái nên mình cũng mong các anh em có thể dìu dắt em nó để ngày càng hoàn thiện kỹ năng.

Thiệt hại: Tick 150k + Tip 300k + Locker 20k + giữ xe 10k = 480k

Đâu vào đấy rồi xuống phòng thư giãn thì thấy ông khách đã ngồi sẵn trong phòng (Đêt! Yếu vãi). Hỏi ổng đi số mấy? OK không? Thì ổng nói khá ok, em của ổng mang số 04, mình chợt nhớ đã từng đi em này và report tuy nhiên khi thấy em bưng mì vô thì laik khác hoàn toàn, hỏi ra mới biết em là số 04 mới thay cho em cũ mới nghỉ, cũng vào làm được vài tuần. Đánh giá nhanh em nay cũng tạm ổn, Face tầm 6 điểm luôn nhưng nhìn có tí duyên hơn em 37 của mình, tóc dài e lệ, body nhìn khá múp chỉ tội hơi lùn.

Làm vội bát mì với ông khách thì dẫn ổng ra về kết thúc cho chuyến thăm Boss kỳ này.

Chào thân ái các bác

hotdoglo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/8/15
Chủ đề
3
13
4
54
0 ₿
Mấy tuần gần đây ko thể yc các số củ nửa ko hiểu nổi luôn
Ko lẻ các em nghỉ hết roai, 25 hình như la em mới ko phải em củ

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Dạo này có vẻ Boss có biến động về nhân sự, boy cũng có nghe tin là em 25 mới nhưng chưa thấy có bác nào xác nhận dùm thông tin :D

hotdoglo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/8/15
Chủ đề
3
13
4
54
0 ₿
Sẽ xác nhận với bác khi có thông tin chính xác... diễn đàn gần đây cũng có vẻ im ắng roài

lukhach_12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/4/16
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
có code k sao tick có 150k vậy bác, nếu có nhờ bác chỉ giáo.hehe

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Từ khi 1 số ẽm ra đi ko lời tạ từ m đã ko còn đi săn boss nữa :(

hotdoglo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/8/15
Chủ đề
3
13
4
54
0 ₿
Xác nhận từ loker là em 25 vẫn cũ, yc thì toàn thấy bận VIP.

Khám phá em 47 (mới làm boss 3 tháng), nhan sắc trung bình, service hơn 25 1 tí... Matxa thái tốt hơn vì ngực em ấy to hơn em 25 :)

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Đệt, em 25 là service tốt rồi mà còn em tốt hơn à. Boy tỏ ra quan ngại sâu sắc.:D. Vậy là các anh em yên tâm về số 25 rồi nhé.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Eo hiện giờ đang nhiễu thông tin quá. Có lẽ một ngày gần đây Boy phải đích thân ra tiền tuyến để lấy thông tin cho anh em roài.

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
47 đi rồi.... Bé phục vụ ok matxa = vòng 1 cho khám phá.... Face ơi hơi dài,.,. Hơi hôi miệng chắt sắm dùm em lét-tơ-rin. Nhớ 24 quá =() dạo này bận ko ghé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.