Q.10 Report 08 tại Pa.relax một đêm sung sướng

Lượt xem: 1,976

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
112
22
0 ₿
Tổng Chào 500 ae . Hôm nay mình muốn chia sẻ 1 bài Rp về cơ sở Massage mà chắc hẳn anh em ai cũng biết. Đó là Cơ sở P.A Relax nằm trên đường Sư Vạn Hạnh Q10. Cũng vì lý do tranh thủ NY về quê mấy hôm nên phải tận dụng cơ hội đi tìm cảm giác mới .

Cơ sở đẹp khang trang và sạch sẽ. Bước vào lễ tân chăm sóc vui vẻ, hỏi han và giới thiệu về dịch vụ, mình cũng chọn vé thái, chek thủ tục và đc a locker đưa lên phòng. Lót thêm cho ổng 50k uống cf. Trong khi ngồi đợi thì tranh thủ thư giãn cơ thể. Xông hơi để được thông đạo gân côt. Đc khoảng 5 phút thì e KTV bước vào . Thông số đánh giá lần này của mình như sau : E mang số 08 nha ae . Mặt vline khá là xinh xắn . Da trắng Mịn màng

V1 : vú to căng mọng, sờ bóp nhào nặn phê lắm

V2 : eo thon nuột

V3 : Vô kêu . Đứng sau mà đẩy thì khỏi bàn

V4 : Biết cách dịu dàng là tuôn tràn nước lai láng

Phần đầu tiên là phần tắm . Cùng nhau bước lên tiên cảnh . E kì cọ sạch sẽ mọi bụi trần trên cơ thể mình kỹ nhất là ở phần súng. E chăm rất chi là tỉ mỷ kĩ lưỡng. Tạo cho mình cảm giác rất chi là hưng phấn

Tiếp đến là massage khỏe. E làm đủ bài các kiểu con đà điểu . Từ đấm bóp nhồi nặn và cả đá nóng nữa. Khá là ok. Mình rất chi là dễ chịu. Qua masssge mệt thì em bắt đầu trườn bò khắp cơ thể vừa trườn kèm với màn rê lưỡi phê gì đâu. Em dùng đôi môi ấy kết hợp cặp vú to mà tra tấn thằng nhỏ. Vuốt đều từ đầu thằng nhỏ đến hai hòn bi . Nhẹ nhàng mà tình tứ kèm theo là se ti rất kích thích. BJ rất có tâm và chuyên nghiệp gần như 100% nhé. Ngậm tràn luôn cả mồm như kiểu muốn nuốt chửng thằng bé .Kèm theo là vài tiếng rên rỉ rất phê. E rât chi là chiều khách. Cho mình thưởng thức cặp vú rất ngon lành. Tay mò khe suối mát rượi. Ướt hết cả đầu bàn tay. Đc đâu cỡ 1 lúc chịu không nổi thì Xả rồi bắn tung tóe . Xém xíu nữa bắn lên mồm ẻm luôn. Nằm Ngỉ ngơi tâm sự chọc gẹo e vài câu rồi dậy tắm rửa thêm 1 lần nữa xong ra đi về. E còn nhắn nhủ lần sau ghé có tìm e thì e còn nhiệt tình hơn nữa nhé .Kiểu này chắc phải gé đây dài dài.

Ok thank ae đã đọc bài của mình .

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and nhimxu