Report #12 Đại Nam, bình mới rượu mới nhưng không đặc sắc lắm

Lượt xem: 1,241

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Vốn là fan cuồng của 12 cũ chân dài Đại Nam. Nghe tin em nghỉ buồn quá, vào thử 12 mới coi truyền nhân thế nào.
CSVC thì vẫn ok, duy chỉ có khăn là còn nhiều cái bị tưa, mong là cơ sở nâng cấp phần này. Yêu cầu 12 xong vào xông hơi ngâm chân ngâm mình các kiểu rồi lên phòng.
Đánh giá sơ em 12 này: mặt tròn, nói chung có nét dù không phải gu ưa thích của tui. Body em dạng đậm người
V1: đậm người thì v1 to, bóp đã, nhưng không được nhìn và bb. Đặc biệt em này còn chỉ cho cách bóp sao cho em có cảm giác luôn.
V2: lipid, chống chỉ định ae nào thích eo thon
V3: to, bóp sướng
V4: em chưa cho check
Mát khỏe cũng tạm ổn, có lực chỉ thiếu mỗi túi nóng.
Mát mệt thì sóc lọ làm tới, chỉ được bóp bình thoải mái, không được bb mà cũng chẳng có chiêu trò gì. Em làm gần 10p tui thấy không cảm xúc nên kêu ngưng luôn, ms đầu rồi về.

Tic có code 200k, tip 300k do không hài lòng cho lắm.
P/s: hỏi ra thì biết em 12 cũ vào làm lại lấy số 11. Để bữa nào đi xác thực coi sao.

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Có vụ em chỉ cho cách bóp nữa sao? Sao bác không kể ra nghe chút xem ... vào làm giống như bác chỉ chắc em ghiền kêu bóp hoài quá :)

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Ah lúc tui đưa tay bóp thì em kêu nhẹ nhàng vuốt từ chân ngực lên, sau đó dùng trọn bàn tay bóp với lực vừa phải. Bóp 2 tay cùng lúc với tốc độ chậm rồi tăng tốc dần, em nói làm vậy em mới phê. Mà tui làm em phê trong khi em không làm tui phê, hơi buồn,

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007