Report 20. Hiu hiu tiêu đời con chuột bạch

Lượt xem: 6,234

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Face: 7 đẹp. Mới vào làm được 2 ngày. Cao 1m65 dáng chuẩn.
Ăn nói hiền lành dễ thương.
Massage khoẻ tạm ổn 6đ
Massage mệt: Hổng cho làm gì hết.
Có mỗi chiêu sóc lọ mà feeling có lỗi với thằng em quá nên thôi kéo quần lên đi về. Đến cái này cũng phải hỏi mới làm, em nó còn tưởng vô TDK chỉ massage khỏe xong đủ giờ rồi về.
Theo kinh nghiệm hơn 2 ngày làm việc của em thì ai vô đây cũng vậy cả massage khỏe xong nói chuyện tâm sự với em rồi về. Em nói vậy nên tin vậy.
Chả lẽ vô TDK lúc phỏng vấn bà chủ hổng nói rõ phải làm gì hay sao ta?
Nghe nói hồi sáng mới bị khách góp ý xong 15 phút sau khách bỏ về luôn. Cũng an ủi phần nào không phải chỉ mình mình ăn hành.
Tic 80. Tip 150. Lần đầu tiên Tip con số này. Cũng lần đầu tiên trong sự nghiệp massage rơi vào hoàn cảnh này.

P/S: Thuyết phục gãy lưỡi nên được có chạm vào V. 1 xíu nói không cho gì thì không đúng lắm.
Quan điểm mình rõ ràng. Số tốt thì khen số không tốt thì chê vậy cho nó đúng phương châm diễn đàn.

Sửa lần cuối:

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Ca này hok bít nên nói là tốt hay o tốt ta

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
chắc em ấy mới làm nên còn e thẹn , dáng chuẩn là ngon rồi !

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Vòng 1 em này thế nào bác . E này tên Loan phải không . Nghe nói e này gái 1 con trông mòn con mắt.

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
haha... cho thớt chết, cười ta hả =))))

PS: klq... có ai vào topic khác khen rùi xúi đi tùm lum mà qua đây hỏi V1, tên tùm lum, ngộ quá, hé hé :D (đề nghị spam có tính toán nhé). Mà công nhận toàn kinh doanh hàng ngoại ko mới oách chớ :eek:

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Kenneth Pham

forget me not

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/3/16
Chủ đề
0
2
6
47
0 ₿
Tạm thời tdk sẽ chỉ massage khoẻ thôi ,cho tới khi chủ có lệnh mới.có ai h.nay đi thì kiểm chứng lại coi đúng vậy ko.

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Nghe 1 em mới alô cho mình biết hugo sẽ ập vô. Nhưng không biết có không . Nhưng sao lại báo trước vậy ta . Vụ này mới à nha.

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Tạm thời các bác khoan đi tđk . Nghe nói hugo ập vô sẽ kiểm tra CMND và ghi vào sổ nha . Nên cẩn thận

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
thông tin mới nhận chỉ có ms khỏe thôi cho đến hết tháng 4.....các anh em đồng dzâm cho thằng e nghỉ khỏe đi nha

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc, Luxupu and pippo85

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Nghe 1 em trong tđk nói hugo sẽ xuất hiện đột xuất nên bác nào muốn ghi tên lên sổ đen thì ghé nha.

• Like
Điểm cảm xúc: forget me not

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Hôm nay đi ức chế vãi, sắp tới chỉ matxa khoẻ thôi, em nói tất cả các nhân viên tạm thời ko thư giãn cho khách, đợi hết tháng này xem thế nào. hic đành treo chym tháng này vậy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.