Report 22 Boss

Lượt xem: 6,025

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Chào 4rum m là ma mới report cùng ae cho vui :D
Sau cơn say mèm "sặc mùi bia" tửu nhập tâm cuồng dâm trỗi dậy liền rủ thằng bạn vào boss palace lần 2. Đoán trc tình huống "kẹt phà" vì vào xá tội cho thằng cu (tội mê chim) ngay lễ noel nên phang cmn random. Dc locker đưa đẻ tới dãy hành lang của phòng hộ sinh cuối cùng "sắp dc phóng sanh". Do bị bia bọt dập (7 chai) vừa vào room liền phóng lên giường nằm ko 1 chút suy nghĩ (ngủ quên 5 10' gì đó) rùi sau đó choàng tỉnh giấc em bc vào "ơn giời cậu đây rùi" em liền giữ khoảng cách với tui vì lý do bị em bắt nồng độ cồn. Luyên thuyên 1 hồi tui làm em bực mìh, thế là mặt em biến sắc (ảo lồi) hửng hờ nhìn tui với Ánh Mắt Hình Viên Đạn nói thật trc h chưa ai nhìn tui với ánh mắt kiểu đó ngoài (ng tui thương) nhưg h nó đã là quá khứ.. (nhớ lắm). Mặc dù bị hững hỡ vãi lol tui vẫn kiên cường hy sinh chịu đựng cho đến giọt tinh cuối cùng kq là out tầm 20' (nge em nói vậy) rùi hẹn gặp lại và cũng tới h tan trường.
Zô tới luôn phần đánh giá cụ thể:
Face: 6 nút. Ko dc tươi vì ko dc tưới chắc vì em làm ca đêm.
V1: hệ quýt chắc nhão cảm giác khách quan @@
V2: thon gọn ^.^
V3: lỏng lỏng -.-
V4: cho mốc lốp ^.^ hãy cảm nhận độ tinh khiết khi nc suối trôi ngc về nguồn nhé!
Masaage khoẻ: đủ bài, đá nóng.. kt tốt quá ổn cho bác nào thích khoẻ khoắn ^.^
Massage mệt: HJ chủ yếu BJ cho có lệ. Kích thích ko có gì đặc sắc mém gần ngưỡng CN (chắc do tui nồng nàn quá nên e ko tình cảm cho lắm) -.-
Tổng thiệt hại 505 $ tic 150 tip 300 locker 50 xe 5. Hết
Rất vui dc tham gia 4rum. Thân!

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Bia rượu vô massage nguy hiểm hả bác. Eo vậy phải dè chừng. Kẻo gió độc nhập tâm. Trước giờ toàn thấy nhiều bác phải nhậu vô mới tăng 2 được. Nhìu khi rủ lúc tỉnh thì chả bao giờ đi

• Like
Điểm cảm xúc: Sampuche

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Mừng bác sinh sản thành công.

• Like
Điểm cảm xúc: ares202 and Sampuche

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Bác trù ác vãi lol @@ mà lỡ gió giật còn dc mấy ẽm giật gió cho thì đi sao nỗi hả :D

• Like
Điểm cảm xúc: ares202

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Cái này có thật,nguy hiểm lắm nha mấy bác,,chính thằng bạn em bị,cũng ăn nhậu,rồi đi matxa,xong ra cái mặt mài xanh lè,tái mét,người đổ mồ hôi lạnh...bị trúng gió,may phát hiện kịp. Xong nó sợ tới già,em cũng chả bao giờ matxa khi say sỉn :)

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Đúng là hại nhìu hơn lợi hôm bữa tui cũg có chút choáng váng. Đa phần các ẽm cũg nhạy cảm với bia, rượu nên cũg ko nhiệt tình gì mấy :)

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Theo kinh nghiệm của mình mà phán thì nếu đã nhậu xỉn thì tìm em "ruột" mà đi matxa, có gì em nó biết đường canh chừng và làm kỹ hơn. Khi say xỉn không nên đi random vì mấy em lạ sẽ không quan tâm đến mình và làm rất qua loa ha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.