Report bé 22 Shiatsu.

Lượt xem: 1,910

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NTH87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/6/18
Chủ đề
1
50
13
37
0 ₿
Xin kính chào mod LAK và toàn thể Anh Em.
Chiều nay ngồi buồn có gửi tin nhắn cho Mod LAK và xin điệp vụ bên Shiatsu. Tưởng đâu cũng như mấy lần trước không may mắn tới lượt mình nên cũng vô pm rồi thoát. Tầm 1 tiếng sau vô lại cầu may thì thấy cái dòng nhỏ nhỏ phía dưới có ghi " Bạn có một đối thoại " mừng húm liền mở vô nhận hàng liền. Thấy Mod pm trao code nên hạ quyết tâm phải hoàn thành cho bằng được điệp vụ để không phụ lòng Mod đã tin tưởng ( Bởi vì lúc pm xin code thì có ghi hy vọng đc Mod tin tưởng 1 lần hihihi ) .... Rất cám ơn Mod LAK đã tin tưởng giao trách nhiệm và mình đã hoàn thành rồi đây.

Vô cơ sở lúc 23g50p thì thấy ở đây thiết kế như 1 ngôi nhà nhỏ nằm kín đáo khuất sâu cuối đường. Vô anh giữ xe niềm nở ra đón tiếp (+1) rồi vô lễ tân trình code, mọi thủ tục cũng nhanh, hôm nay lễ tân là A Trai chứ bé gái gì ấy thì về rồi, hỏi ra anh ấy là quản lý ở đó luôn. A hỏi a có yêu cầu số gì không? Mình thì trước khi đi có tham khảo vài RP trên đây rồi thấy Ae gọi 39 nhiều quá nên để tránh những ấn tượng ban đầu không tốt về cơ sở mình cũng theo số đông. Ai ngờ vừa nói ra 39 thì Ảnh nói 39 về rồi giờ còn có 22 với 207. Cũng hơi tiếc một chút nhưng lỡ rồi với thấy 22 cũng có vài Ae RP cũng Ok nên cũng nói 22 luôn ( Hết sự lựa chọn vì cả cơ sở còn có 2 người làm , tổng là 7ng mà lúc mình vô còn 2 người làm thôi nên không còn lựa chọn khác vì cơ sở còn quá mới )

Mọi thủ tục xong thì A dẫn mình vô phòng chờ. Phòng ở đây ngồi bệt dưới đất có cái bàn nhỏ, Ae coi phim JAV nhiều sẽ thấy trước mỗi khi lâm trận thì 2 diễn viên sẽ ngồi nói chuyện rồi mơn trớn nhau xong mới đè nhau xuống sàn quất, thì ở đây y chang vậy đó, ngồi tầm 5p là A dẫn mình vô phòng có bé đợi sẳn, mình đi khá khuya nên chỉ còn duy nhất 1 mình mình trong cơ sở hihi, được dẫn vô phòng Vip1.

Mở cửa bước vào thì ấn tượng đầu tiên là bé nhỏ người đúng gu mình thích. Bé chào mình rồi chuẩn bị mở 2 phòng xông hơi cho mình xông, phòng ốc ở đây thiết kế rất là tốt luôn, không như mấy chổ Massage khác thiết kế cái giường đối diện cái cửa, đã thế còn thêm cái ô nhỏ để dòm vào. Ở đây không hề có, cữa gỗ có chốt trong, y như trong khách sạn, vô mà đóng cửa lại rồi Ae có chịch nhau trong đó cũng chả ai biết. ( khoản này +10d ), massage khôg nằm giường kêu cọt kẹt như mấy nơi khác mà nằm nệm bự trải trên sàn như ở nhà vậy (+1) kế bên là bồn tắm phao, cái này mới, mình vô xông hơi xong thì ra bé hỏi muốn tắm phòng hay tắm phao, mình Ok phao liền, thế là cả 2 Nude lên phao nằm cho bé tắm.

Đầu tiên là bé gội đầu xong thì nằm sấp cho bé tắm, lúc tắm thì bé có đi lưỡi rồi thổi tai, bé lấy V1 đi lưng mà V1 hơi nhỏ nên cũng không cảm nhận mấy, được 1 hồi thì quay ngữa lại bé cũng chăm sóc thằng em kỉ càng rồi cũng BJ, thật với Ae cả tuần nay mệt mỏi công việc nên căng thẳng quá nên bé mới BJ có chừng 10 cái lên xuống mình bắn mịa nó luôn. Nhanh đến nỗi bé cũng không ngờ và ra luôn trong miệng bé kkkk , mình biết mà không nén lại kịp hichic, trong lúc bé BJ mình có khám phá và yêu cầu bé 69 bé đều làm theo và rất cố gắng chiều lòng khách. ( bú bình, 69, BJ .... )

Xong bé rữa sạch lại qua giường Massage, mình cứ tưởng là hồi nãy là chút tai nạn xíu nữa đến màn Thái thì gỡ lại chút danh dự. Ai ngờ Massage khỏe xong thì bé nói còn 10p hết giờ nên không kịp làm cái 2. Mình có hỏi lại là ủa nãy lúc tắm phao là E Masage Thái luôn rồi á hả? Thì bé nói Dạ, em cũng không nghỉ a ra nhanh vậy ??!? Trời, mình chưa kịp cảm nhận gì hết, nãy em mà nói là làm Thái luôn thì lúc cao trào mình kêu dừng rồi chứ đâu để ra luôn, nãy giờ Mas khỏe cả tiếng súng đạn lên đủ thì hết giờ ?? Mình đâu cần lúc tắm làm Thái đâu, bó tay thiệt, nhìn đồng hồ thấy cũng trể với miễn cưỡng em quá cũng không vui nên thôi mình nói em lấy đồ cho mình bận rồi về.

Ra thì có ngồi nc với A quản lý xíu về bé là hôm nay tâm trạng bé không tốt hay sao hay bé mệt mà từ lúc vô phòng tới lúc ra bé cười chắc đc 2 lần, bắt chuyện với khách thì như con số 0, mình hỏi gì nói đó thôi chứ quá ít nói khiến không khí trong phòng mình thấy hơi ngộp ngạt, vì mình thuộc dạng rất ít nói mà bé cũng vậy nên 2 đứa cứ im im thôi, rồi góp ý về vđe làm Thái, phải hỏi khách là muốn làm Thái lúc tắm hay Xíu nữa để cuối, chứ bé âm thầm làm lúc tắm thì mình có biết đâu nên cho ra luôn chứ nếu bé nói lúc đầu là lúc lên cao mình kêu bé dừng để chút nữa cảm nhận tốt hơn lúc tắm hoặc làm 2 lần cũng đâu sao.

Về mà lòng chưa thỏa mãn lắm nhưng thôi chắc lần đầu kg hiểu nhau và mình có góp ý rồi nên hy vọng mốt hỏi trước khách để những khách sau tránh bỡ ngỡ như mình.

Đánh giá về cơ sở thì
CSVC: 9d
KTV 22
V1: 7d ( hơi nhỏ nhưng vậy là vừa dáng em rồi )
V2: 8d mình dây đẹp
V3: 7d
V4: 7d Vì 69 lúc tắm thì có nước nên khô queo, phải chi 69 lúc lên giường thì mơn trớn có nước thì quá ngon.

** Mình có đọc RP Sa Thải em 88, mình viết những lời này không phải không hài lòng mà là chằng qua chưa thỏa mãn vì không hiểu nhau, góp ý trên tinh thần xây dựng chứ không phải than phiền, hy vọng Admin đừng khiển trách bé tội nghiệp.

Cuối cùng cám ơn Mod LAK đã tài trợ vé, mình Tip 5xi như bao AE. Cám ơn Ae đã đọc và mình thấy bé 22 rất đáng trải nghiệm tại cơ sở và chỉ thiếu 1 chút xíu hoàn thiện nữa là sẽ thành số HOT như bé 39 trong tương lai !

Xin hết.

• Like
Điểm cảm xúc: JohnyNguyen

Thích Mass

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/3/19
Chủ đề
1
27
16
28
0 ₿
Chia buồn cùng bác chủ. Về luyện khí công thêm để bữa sau qua phục thù. Đừng cay cú tội mấy e bác ơi :)))

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Cảm ơn bác đã có những góp ý để giúp cơ sở hoàn thiện hơn. Ad cũng đã truyển tải ý của bác đến bé 22, và bé cũng nhờ Ad cảm ơn bác về những góp ý trên.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.