Report bé 69 mới - điệp vụ 9/11

Lượt xem: 3,726

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Đầu tiên xin phép được tạ tội cùng Lục A Ka vì đã report hơi trễ do đi công tác cả tuần nay.

Mình xin code của Lục A Ka thì cỡ 1 tiếng sau là nhận được thánh chỉ lên đường. Vào check in bình thường yêu cầu em 69 vì lần trước đi có ấn tượng đặc biệt với skill lút cán của ẻm.

CSVC: cái này thì mình không review nữa vì đã viết ở bài trước rồi, nói chung mới mở nên mọi thứ rất mới và hoành tráng.

Ngồi 1 lúc thì em ấy vào, mình hết hồn hỏi lại em số mấy vì sợ lộn số thì em ấy bảo ẻm 69, nhưng mới vào được 1 tháng, bé 69 trước nghỉ rồi. Lúc này hơi bị thất vọng vì phục vụ ko báo mình gì hết, bé hỏi có muốn đổi không thì mình bảo làm luôn đi chứ mắc công quá.

Đánh giá:
face: 6/10, bé chỉ son môi chứ không make up luôn
v1: 8/10, cực kì mềm luôn
v2: hơi lipit
v3: bé mặc dạng váy quần nên khó check, điểm trừ cho cái váy quần

Khỏe: Mình yêu cầu không làm khỏe để có thời gian thoải mái hơn
mệt: bé làm khá nhẹ nhàng tình cảm, rất chịu khó hợp tác nhé.Chà Thái tương đối chán vì chỉ chà không kết hợp đi lưỡi. Tại đặt kì vọng hơi cao ở bé 69 cũ nên không thấy phê lắm, bé này chịu khó bj lắm nhưng chỉ ở xíu ở trên thôi, cỡ được 1/4 cây kem nên làm cả buổi mình vẫn chưa ra. Xong bé làm bằng tay luôn, hơi chán khoảng này.

Tick: Lục a Ka tài trợ
Tip: cao hơn vé

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
bé cũ thì tui có đi làm đúng đã, thuộc dạng có da có thịt. bác đi thử bé 12 đi xem ntn .