Report bé số 10 Bình Tân 19/6 - thất vọng ê chề

Lượt xem: 3,779

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Đọc review của anh em thấy khen bé số 10 dữ quá nên hôm nay mình quyết định qua Dubai Bình Tân 1 chuyến để gặp mặt. Mình sẽ review chi tiết một số cái mình thấy hài lòng ở lần này:
1. Thời gian từ lúc KTV vào tới lúc ra chưa tới 20p
2. Làm với 1 cách công nghiệp chưa từng thấy trong lịch sử Thế giới 7 kì quan và cực kì không hợp tác với khách.

Mục số 1 trước: Mình tới lần đầu với kinh phí cũng ko nhiều nên mình mua vé VIP thường và mình bắt đầu lên phòng đợi. khi mình bước vào phòng cởi đồ cuốn khăn xong mình nhìn đồng hồ trên điện thoại là 11:57', cho mình cởi đồ siêu lâu 5p đi thì lúc mình vào cũng là 11:52'. Khi vào PV dặn a đợi 2p là vào xong hơi được rồi, mình đợi phải tầm gần 10p vẫn chưa thấy có hơi nên vẫn ngồi ngoài bấm đt nên mình coi h chuẩn sát lắm, đúng 12h e số 10 vào phòng. Nếu nói về đánh giá mình sẽ đánh giá bé này nhìn có nét cực kì, nói chung về body là cực kì ok nhìn là thấy vừa miệng rồi, nhưng khoảng service thì mình sẽ review kĩ hơn ở mục 2.
- Và khi bé đó nói xong rồi đó a mình mới hết hồn hỏi lại sao nhanh vậy e, nhìn đồng hồ thì mới 12:17', tức là chỉ cỡ 17' thôi. Thay đồ xong xuống tới sảnh tính tiền là 12:20'. Mình hỏi sao mà chưa tới 20' cái bé nhân viên lấy coi trong tờ giấy ghi là 11:40' là vào rồi nên bây h đã 40p chứ đâu phải 20p. Xuống complain lễ tân cũng nói tương tự. Lý do 20p mình sẽ review kĩ hơn mục số 2

Mình report đúng sự thật 100% chủ cơ sở có thể kiểm tra lại camera xem giờ mình report có chính xác không tại mình thấy gắn camera quá chừng nên chuyện này dễ xác minh.

Mục số 2: Khi vừa vào phòng bé hỏi mình sao không mua vé C, D đi cho đầy đủ, chứ vé này đơn giản lắm. Mình mới nói mới đi lần đầu nên không biết, để lần sau thử là thấy bé bắt đầu có thái độ ngay. Bé vẫn tắm táp các kiểu đúng quy trình, vừa lau mình mình tới nằm lên giường thì bé bảo nằm ngửa lên đi, mình mới hỏi ủa không massage hả e thì bé nói thư giản trước rồi massage.

Mình nói massage cho khỏe trước đi rồi thư giãn sau vậy mới đã, bé cứ nói ở đây ai cũng vậy, mình cũng ok vì cái nào trước cũng đc ko quan trọng, bé đó đang hun cổ thì mình tính lấy tay sờ ngực bé nói gói này e chỉ làm bằng tay với không được sờ gì hết....ok fine, xong bé dùng tay làm 1 cách như cho xong không có chút nhiệt tình nào. xong bé kêu quay lại đấm qua loa mấy cái rồi kêu xong rồi....nản thiệt sự !!!

Chốt: Gói VIP thường sẽ không được như các gói khác thì ok mình hiểu, nhưng cơ sở quảng cáo 60p mà chưa tới 20p thì đúng là đáng thất vọng thật. Mình đi nhiều chỗ cỡ 40-45p ra vẫn bình thường, vì nhiều khách ko thích phần khỏe nhiều có thể skip qua phần thư giãn luôn, còn đằng này bắt khách thư giãn trước rồi làm quoa loa cho xong. Cả phần khỏe và mệt mình đều đánh giá là quá tệ!!!!

Đây là góp ý của mình để chủ cơ sở biết tình trạng hiện tại. Chứ thấy gói VIP thường mà thái độ vậy thì nên bỏ luôn gói này ra khỏi dịch vụ để khách hàng ko có ấn tượng xấu về cơ sở.

Quyết thắng!!!

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn anh đã góp ý cho cơ sở . Muội sẽ xác nhận thông tin và sẽ có câu trả lời thoã đáng cho anh trong thời gian sớm nhất ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Andy255

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chào anh . Qua xác minh có lẽ có sự hiểu nhằm ở đây ạ và muội sẽ giải đáp từng khúc mắt của huynh ạ :
-Thứ nhất về vấn đề xong hơi có thể do phục vụ sơ xuất chưa bật điện hệ thống xong hơi và muội sẽ chấn chỉnh lại vấn đề này ạ.
-Thứ 2 là chắc anh có sự hiểu nhằm trong giao tiếp với bé ở đây vì bé được rất nhiều anh khen và ủng hộ về sự nhiệt tình và chu đáo của bé . Còn về thời gian muội đã kiểm tra lại lúc huynh vào có sử dụng code nhưng hiện tại đã ngưng sử dụng code cho vé Vip Thường cùng thời điểm đó cũng có 3 anh đang mua vé . Lúc lễ tân ghi giờ là theo đúng đồng hồ tại cơ sở ạ . Đúng là anh đã ra sớm hơn thời gian 60 phút , thời gian nhân phòng của anh là 11h42 và xuống đến quầy lễ tân trả tip là 00h24 .
Muội cũng thay mặt bé xin lỗi anh về sự việc đáng tiếc khiến anh không vui mong anh bỏ qua cho bé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui and Lươn Chúa

NTH87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/6/18
Chủ đề
1
50
13
37
0 ₿

Rồi rốt cuộc có bù lại gì không? ( ít nhất cũng 1 code Vip Thái )
Xin lỗi rồi thôi? 2 từ xin lỗi gỏ phím chỉ mất chưa tới 3 giây! Mình không phải liên quan trong đây nhưng mình thấy nên có chút gì đó bằng hành động thay lời nói để thể hiện cái TÂM.

• Like
Điểm cảm xúc: HoangThien102

Dân Chơi Mưa Rơi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/6/18
Chủ đề
6
316
101
0 ₿
Rp là nhận code kèo thơm phức B04

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Chủ cơ sở nói vậy thì mình thua, mình khẳng định lại 100% là mình đợi khoảng 10p là bé vào phòng, lúc bé vào phòng là đúng 12h. Còn về phần nhân viên thấy Muội bênh nhân viên quá mình cũng ko bình luận gì thêm nhiều, tự anh em kiểm chứng chứ mình chẳng thêm bớt gì cho cơ sở. Khách khen toàn gói Thái với Osen, mà có khen thì auto được quyền thỉnh thoảng thái độ với khách thì mình thấy ai mà tính đi gói VIP thường hay đi mà có vấn đề gì gặp trúng mấy em hay được khen là coi như câm lặng ôm cực tức đi về thôi

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Mình không cần đền bù gì hết chủ yếu mình thất vọng về thái độ của nhân viên nên đăng bài mong chủ cơ sở giải quyết thích đáng thôi. Mà kết luận hiểu lầm thì mình thua thiệt, chắc bữa đó đập đầu vào đâu đó quên mất mình nói gì rồi đòi ra sớm mà quên

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cái TÂM thì có những cũng cần đặt đúng chỗ, vấn đề ở đây mình chả thấy cơ sở có vấn đề gì phải đền bù một code Thái ở đây cả ( đi Vip Thường :) lên rp cái đc vái Vip Thái, làm ăn 1 lời 10 vậy mình cũng muốn lắm :D)
Ví dụ :đi massage chả lẽ yếu sinh lý mau ra cũng là lỗi của KTV s bạn ? cái xuống bắt đền bù :)) Really ?
A hiểu ý em đấy :))

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Anh 2 Phê Cần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
3
71
27
32
0 ₿
Số 10 thì ai đi rồi cũng biết bé nó làm thế nào . Chả hiểu sao bác này bị vố vậy , nên xem lại cách ăn ở phải chăng :))) Thôi thì chia buồn cùng bác .

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bạn nói bạn góp ý thì nên chia sẽ ý kiến kiểu khách quan như cơ sở cũng giải quyết vấn đề theo kiểu khách quan, giải hòa. "Bênh nhân viên", "được quyền thỉnh thoảng thái độ", "câm lặng ôm cực tức" v mà mình đọc s thấy toàn ý kiến chủ quan, tự bác nhận xét bảo thủ quá rồi.

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
12h giờ vào, mà thư giản + mx khỏe 20p(tôi đi thấy bé làm khỏe dù không có kỹ thuật cao nhưng được cái đấm bóp liên hồi cũng 20p rồi) xuống kết sổ lúc 12h24 thì bác nên xem lại sức khỏe, ráng tập thể dục, ăn uống lành mạnh vào nhé.

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Trên bài thì mình thấy đã đủ các phần thư giãn với khỏe rồi thì xuống thôi ? E này thì làm khỏe mình cũng chưa bao giờ đánh giá cao, nếu shot 1 mà out lẹ quá còn thời gian, còn sức thì cứ thương lượng tới shot 2 cho máu. Chứ chả bao giờ ktv chủ động yêu cầu làm shot nữa vì ng đc thư giãn là khách chứ đâu phải mấy e, xuống sớm hay xuống trễ là do bản thân mình trụ đc trên đó bao lâu thôi,hihi

• Like

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Mình là người trong cuộc thì ý kiến của mình đương nhiên là chủ quan rồi chứ khách quan kiểu gì được Bây h mới cảm ơn ý kiến khách quan của bác nè

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Đấm 5p hay 15p có giống nhau không bạn.làm nhiệt tình vui vẻ với làm lẹ cho xong chắc với bạn cũng giống nhau phải không? Massage thư giản để tinh thần thoải mái chứ không phải ai cũng vào đó coi mình chịu được bao lâu đâu bạn. Đây là cảm nhận của mình đi đến cơ sở cho anh em có thông tin để tham khảo.quyết thắng nhé

Vonguyen

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/4/19
Chủ đề
1
283
23
44
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Minh cũng đã bị như này, và chia tay Dubai Bình Tân. Qua P.a Ralex vẫn là số 1

• Like
Điểm cảm xúc: NTH87 and Andy255

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Thuộc về tự bản thân mình, về cá ivốn có và có thể có của bản thân. - Bạn đánh giá về cơ sở mà bạn nói là chủ quan thì tự bạn đặt mình vào vị trí bảo thủ, cực đoan rồi .
Trích nhẹ :"Nguồn gốc của chủ nghĩa bảo thủ bắt nguồn tự sự chống đối lại chủ nghĩa tự do (khi đó họ xem là cực đoan), được phát triển thành hai xu hướng. Xu hướng ở Pháp muốn quay lại thời kỳ trước cách mạng Pháp, và hay được xem là phản động - phản lại một sự chuyển động tất yếu- xu hướng này về sau lụi tà" mình thấy cơ sở hay ý kiến ai đưa ra bạn đều xử dụng lý lẽ phản bác, đối lập, xung đột để bật lại, đã đóng góp thì nên đánh khách quan nhìn nhận, còn thật sự bảo thủ như bạn thì thôi cũng không nói được nữa, vì cứ đóng góp khách quan là sẽ bị bác dùng đó để đả kích tiếp thì thấy không còn đóng góp đc gì vào ý kiến gì.

Xin mod xóa hết cmt của mình trong post này dùm mình với B12

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Trích nhẹ lời a @Anh 2 Phê Cần :
Mình chả dám nói bạn sao cả :)) cũng không phải phân bua cho KTV, từ mấy bài đánh giá trc cho tới bây giờ mình chưa bao giờ đánh giá cao mx khỏe của e, nhưng chưa bao h chê thái độ của e lúc làm khỏe, vẫn rất chăm chứ ko qua loa.
Dù s cũng cảm ơn ý kiến "thông tin để tham khảo" của bạn v. Quyết thắng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.