Report bé số 10 Bình Tân 19/6 - thất vọng ê chề

Lượt xem: 3,788

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Chà chà Bần tăng ẩn cư đã lâu, vốn k định va chạm vào chốn thị phi giang hồ này vốn đang sóng yên biển lặng ... Nhưng nay thấy bài review của vị khách vãng lai này làm dậy sóng quá cũng mon men vào comment góp xíu ý kiến hèn mọn....

Ad Dubai không cần phải quá phiền lòng vì bản thân bần tăng đã chinh chiến ở DB từ thời khai thiên lập địa, lên bờ xuống ruộng với cơ sở, chết k bít bao nhiu lần... Xin xác nhận với tư cách khách hàng bình thường rất là bình thường của DB đã ra vào ... thôi tạm tính 100 lần (chắc hơn) từ lúc cơ sở thành lập đến nay, cùng với các đứa em thân thiết của bần tăng @robotbua @Dao Nhỏ có thể đảm bảo là :

1/ Phòng xông hơi ở DB chỉ có phỏng chứ không có hơi là vô lý... (Bản thân k bít fai xức thuốc chống bỏng bao nhiu lần :(( bắt bẻ nhẹ với ad DB :)))

2/ Csvc ở DB đc đánh giá 5 sao từ bao lâu nay từ rất rất nhiều ae gạo cội của diễn đàn đã ra vào không dưới ít nhất 2-3 lần/tuần, bản thân lão tăng cũng k fai là 01 nick mới toanh mà dám lên tiếng hô mưa chém bão. Nên ad cũng k cần phải quá lo lắng vì 1 mũi tên nhỏ khó lòng bắn rơi 1 con chim đại bàng.

3/ Bản thân đã từng có cơ duyên với pé 10 này cũng như các pé ở DB nói chung. Hầu như nói về SV cũng như sự chiều chuộng của KTV ở đây phải nói là k có gì bàn cãi.

K fai bần tăng bênh vực KTV cơ sở nhưng chỉ nêu lên quan điểm của bản thân, mỗi người mỗi ý, nhưng chỉ dám góp ý nho nhỏ nghe hay k tùy chủ thớt thôi :
"Bản thân chủ thớt mong muốn đc những điều tốt nhất thì chủ thớt cũng nên đặt mình vào đúng giá trị ngang bằng để có sự phục vụ tốt nhất".

--> Nếu ai cũng mún chất lượng phục vụ đỉnh cao với mức phí bằng tô mì Hảo Hảo thì cũng khó cho các cơ sở mx và các pé KTV lắm :))

Chúc chủ thớt có sự chuẩn bị tốt hơn cho lần sau cơ sở có sự đối đáp phù hợp. Còn nếu là hữu duyên vô phận thì AD Dubai cũng k cần quá phiền lòng vì bên ngoài vẫn còn hơn 500 ae đang mong nhận đc sự đón tiếp từ cơ sở cũng như pé bán bánh mì 10 (thay lời thằng e @robotbua)

P/S: có lướt thấy bác nào đòi cơ sở đền bù bằng code free --> k dám bình luận gì nhiều chỉ xin đc phép cười nhẹ cho bình luận này.

Thôi bần tăng ẩn tiếp đây @@

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Nói đi thì cũng nói lại phía cs cũng đã xl rồi mình đàn ông mà nói tới nói lui làm gì . Mà bác đi canh giờ chuẩn từng giây theo như bác rp thi mình chịu rồi . Công nghiệp có nặng lắm cũng không nhanh thế vừa tắm thay đồ mát xa rồi mát gần có 20p mà mát gần xong thường tắm lại mới về .

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Thôi thôi mấy bác, dĩ hòa di quý, đừng vì để kiếm khuyết của bản thân mà làm mất cuộc vui, ăn chơi là nhiều khi có lúc được lúc mất. Quan trong là ng đàn ông ta phải đứng lên lại, quân tử báo thù 10 năm chưa muộn .

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Có nhiều thứ không fai là vấn đề của 10 năm mà còn là thuộc 1 đời người... Nhưng Dao đệ ah, e thật là thâm thúy

HoangKhai1991

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
10
54
29
0 ₿
Cuộc chơi nào cũng có lúc lấn cấn. Thôi các huynh đài rộng lòng bỏ qua cho nhau. Đời còn dài, rộng lượng tí cho nhau để còn vui vẻ. Trôi mất cuộc vui này thì mình tiềm lại niềm vui khác.
P/s: 1 thành viên của phái Cái Bang xin gửi đến ae B39

• Like
Điểm cảm xúc: Andy255

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
dù sao chuyện qua rồi, mục đích chính là review đúng sự thật cho anh em tham khảo, cùng xây dựng cộng đồng. Bác nào ủng hộ thì mình cám ơn, gạch đá thì thu gom xây nhà vững chắc :)

• Like
Điểm cảm xúc: HoangThien102

HoangThien102

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/9/18
Chủ đề
1
54
16
35
0 ₿
Đi massage này cũng hên xui nua biết đâu ngta đi được như z mình ham vô lại ko dx như ngta xong mình lại bảo trời. Haizzzzz

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Công nhận kèo đi VIP thường lên rp đòi trả lại vé VIP Thái. . Coi bộ kèo này ngon à nha :))

• Like
Điểm cảm xúc: pxduong and L.O.X

vuliem

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/5/19
Chủ đề
4
82
13
37
0 ₿
Cái nay binh thuong.quan trọng do tg chủ cơ sở như thế nào thui.bua di ben hồng lĩnh.đi vé tắm chung mà công nghiep nặng.xuống phản ánh lai lễ tan.thì bên đó đền lại cho mh 1 ve khác mà k lấy do lúc đó cụng bực bội.

vuliem

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/5/19
Chủ đề
4
82
13
37
0 ₿
Mà thấy cũng lạ ae đi sao report lại.mà mấy bác kêu người ta yếu sinh lý này nọ.bác thớt đi thấy như vậy là k đc thì nói vậy để ae bít dg mà tránh k đi vé thường.

• Like
Điểm cảm xúc: Andy255

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Vấn đề ở đây là e số 10 này nó thuộc dạng dễ nhất ở quán, bao nhiu rp bao nhiu ng đi 10 về k lấy 1 câu chê. Chủ cơ sở lên đã confirm lại thời gian đến và ra còn k chịu, chủ cơ sở lên xin lỗi cũng k chịu còn đòi đền bù code lại. Tôi thì tôi cũng chịu mấy bác, đi chơi thế làm mất mặt ae quá, nếu 10 người đi chê cả 10 thì nên làm việc với ktv còn đây đi 10 mà 9 ng khen 1 ng chê thì nên hỏi người chê ấy tại sao mà ktv đối xử như thế. May mà có diễn đàn để ae còn lên phản ánh nhân viên đấy chứ lúc xưa mấy ông đi gặp nhân viên âm binh còn ôm cục tức về chứ ở đấy mà lên kêu ca

Lắm ông vào đi matxa mà làm như ghê gớm lắm vào hết đòi chịch nhân viên đến bắt nhân viên làm này làm nọ quá đáng, có ông lúc nhân viên thư giản sắp ra thì kêu ngưng matxa khoẻ r thư giản tiếp. Tôi là tôi lạy mấy ông từ dưới lạy lên đấy

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy and Dao Nhỏ

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿

Phải log vào like cho bác nhiều thanh niên yếu hoặc mau ra mà gặp KTV kỹ năng cao thì nói thật chưa được 1p30s là out rồi và bắt đầu quê và bực bội. Cái tôi của mấy thanh niên kia quá lớn đến nỗi ko thấy nhược điểm của mình mà khắc phục để hoàn thiện và trưởng thành hơn. Chắc hôm nào tìm lại em số 10 để xem có bị như chủ thớt hok ? B05

• Like
Điểm cảm xúc: buzz1020

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Thật bác à, nhiều thanh niên cái tôi quá lớn sợ mất mặt vs gái nên k mở miệng ra, như mình gặp e nào gọi là cao thủ thì trước lúc thư giản cứ nói “ E ơi a mau ra lắm có j e làm từ từ để 2 đứa có cảm xúc “, nói xog lần nào e nó cũng vờn mình mệt nghỉ luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Dao Nhỏ

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Toàn thanh niên cứng và hổ báo quá. Sợ quá. Đi massage về rp mà sợ quá, sắp đái ra quần. Thôi vào toa lét đây :)

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Bác nói bậy rồi chả ai hổ báo cả chỉ là bắt bài một số thanh niên mau ra mà cái tôi quá lớn thôi :)

Còn không yêu cầu hẳn 2 shot bác nhỉ lúc đó chắc lết luôn chứ hết đi nổi :)

• Like
Điểm cảm xúc: buzz1020

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Đúng r bác ơi, đi ms chủ yếu xả stress, vào đừng coi mấy bé như nhân viên cứ coi họ như 1 người bạn, đối xử họ lịch sự nhẹ nhàng thì mấy bé cho lên tiên ngay. Đặt mình vào gặp khách âm binh thì sao mà vui vẻ làm đc

merglc300

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/12/18
Chủ đề
0
10
9
40
0 ₿
Mình thấy hơi lạ nhỉ. Mình thì đi Dubai BT hơi nhiều nhưng 100% onsen, chỉ trừ 16 thì phải đi Vip Thái.
Và có 1 điều mình chắc chắn rằng thời gian luôn luôn sẽ ko đủ như trên vé nhưng xê xích ko nhiều, tầm 20p.
Vấn đề quan trọng ở đây là bạn chủ thớt chỉ nói ý kiến cá nhân để mọi người có thêm thông tin. Ai tiếp nhận thì nghe ko thì thôi chứ sao lại phản hồi bằng cách nói người ta ysl này nọ.
Mình thấy lời lẽ của bạn thớt vẫn lịch sự, các bạn nói vậy là chính các bạn đã hạ thấp giá trị của mình.
PS: mình vẫn hài lòng về dịch vụ của Dubai BT trên những gói onsen nhưng gói vip thường mình chưa đi nên ko dám nói. Còn nếu ae nào nói dạng tiền nào của đó thì thiết nghĩ cái chữ VIP trên gói vip thường bỏ đi là vừa.

• Like
Điểm cảm xúc: Andy255 and rhinoman11122

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Đi về review chia sẻ ý kiến cho anh em vào tham khảo mà thấy có mấy bác nói chuyện thiếu văn hóa quá, xuyên tạc việc đòi vé thái, này nọ trong khi không có một câu nào trong đây mình đòi đền bù. Đã bỏ công ra viết report anh em nào có nhu cầu thì tham khảo, không thì có thể bày tỏ cảm xúc hoặc ý kiến với topic một cách văn minh nhất, nhiều khi nhìn cách nói chuyện đã hiểu trình độ như thế nào rồi nên cũng chẳng buồn trả lời

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.