Report Boss - Hoa nở về đêm ( Đã Nghỉ )

Lượt xem: 13,482

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Cũng report cho các bác nhiều rồi nên hôm nay mình chỉ làm ngắn gọn xúc tích để anh em có số mới để khuây khỏa. Số là cũng như mọi hôm máu chó...à không máu nóng trong người nổi lên thế là đành phải ra Boss để thăm hỏi sức khỏe các em. Tới nơi vẫn là anh quản lý đón tiếp (dạo này mấy bạn locker kẹt à). Lập tức yêu cầu số 7 tiếp. Bất quá tam mà. Cuối cùng vẫn hụt.....vkl. Anh quản lý báo số 7 kẹt khách và còn 2 khách đang chờ. Chuyện đó éo ai ngờ. Mà anh quản lý cũng nói em nó không thể đi phòng Vip do đang kẹt đèn các loại.

Thế là chợt nhớ đọc bài giới thiệu về Boss của bác Soa có nhắc tới. Ờ thôi thì kêu thử số đầu đàn vậy. Vừa gặp em cũng là lúc mới xông hơi ra. Mình nhìn em và nói ngay : Cho anh bát mì gói + ly đá chanh nha em. Em có vẻ bất ngờ vì chắc chưa bao giờ thấy khách nào vừa vào order đồ ăn ra ngồi ăn. (buổi trưa mình éo có ăn gì nên đói vkl). Thế là vừa ăn vừa chém gió với em nó. Xong xuôi đâu đó đi tắm rồi massage các kiểu.

Sau đây là thông tin và service em nó:
Face: 7đ (mình xì - teen và khá dễ thương trong những số đã đi ở Boss)
V1: 7đ hệ cam vừa tay mình
V2: 8đ em hơi ốm tí.
V3:7đ cái này em không quan tâm lắm
V4: 8đ em khá dễ chịu cho vòng này. Tha hồ nước nôi cho anh em.
Tổng quan mà nói thì em hơi ốm, nếu em lên được 3 ký nữa tương lai sẽ là số hot.

Về massage thì em làm vừa sức. Đi đủ bài đá nóng các kiểu không ăn gian bài nào. Còn khoản chém gió thì mình nhận xét em này chém khá vui. Nói chuyện khá hợp với mình. Trên thông thiên văn, dưới tường địa lý. Chắc em là người đầu tiên mà mình chém gió ngất ngây vậy. Còn phần Bj thì em khá tình cảm nha mấy bác. Trong lúc massage là em hôn môi các kiểu (chỉ hôn thôi không có cơm cháo đâu). Lick ti, kiến bò, đi lưỡi đầy đủ tuy nhiên phần Hifi em hơi yếu (sẽ góp ý với em cho lần sau). Tay chân du lịch thoải mái nha các bác, em rất dễ chịu.

Tổng thiệt hại: 400 (vé) + 500(tip) + 20 (locker) + 10 (giữ xe) = 930k

Em này tương lai sẽ là một số hot cho anh em nếu em chịu mập lên từ 3 - 4 kg. Nếu các bác chém tốt thì cũng là một số để thư giãn nói chuyện vui vẻ, lễ phép, hài hước. Muốn nói chuyện dâm có dâm, muốn nói chuyện lịch sự thì lịch sự tùy vào các bác.

Mình xin hết.

P/S: bữa nào rảnh sẽ viết bài report chi tiết chém gió với em này để phục vụ các bác. Bao hài luôn. :D

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Mừng bác ngon tờ rym, nick nêm boynhangheo mà toàn đi vip =)) tui mún nghèo giống bác rồi đó

• Like
Điểm cảm xúc: ares202 and boy_nha_ngheo

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D bác góp gạo cho e nó lên 3-4kg theo ý bác đi rồi quay lại làm Chap 2 :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
Em nay chem gio nhu dung roi. Lan dau vo nhin mat xong keu nhin anh quen quen, gap o dau roi. Luc khac thi lai "hom truoc em thay anh chay xe o duong x cho chi y", "thay anh o quan cafe z..."

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Em thì chưa tung chiêu này với mình nhưng chắc tại mình tung chiêu thấy em quen quen trước rồi :D

skyone

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/10/15
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
sao bác đc e bj sướng vậy e hj cho mình chắc do mình đi phòng thường.

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Hum trước đi gặp em này dưới phòng chờ ,nghe nói vừa đi bác nào thuộc dạng bạo dâm say sỉn vô check làm chảy máu xước cả miếng da dưới vùng kín ( phía trên mu nhé ) . Nghe may em ktv noi em nó khóc quá chừng . Góp ý bác nào đi có say sỉn thì xông hơi cho tinh tao chút rùi hãy vô massa . Làm gì thì làm chơi phải biết điểm dừng người ta cũng vì mưu sinh phải tôn trọng mấy e nó 1 chút .

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Nổi buồn ko của riêng ai,mấy bác say sỉn ko chỉ quậy Ktv,còn nói năng la lối,chửi bậy om sòm,bữa gặp *** 2-3ng sỉn ngồi xông chung mà toàn nghe tiếng đan mạch,thôi đi ra nhường sân khấu lại cho mấy chú,thiệt cũng tội mấy e nào đi trúng mấy chả :p

Vandal

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/15
Chủ đề
4
42
13
36
0 ₿
Tui cũng sợ nhất mấy ông xỉn, hôm bữa đi công trình về hơi trễ mệt quá nên thôi ghé boss làm phát vô phòng xông hơi có tụ 3 ông ngồi nói chuyện xàm gì đó mình cũng im ngồi, lát tự nhiên mấy ông quay qua mình nói, ê ku mày còn trẻ mà cũng bày đặt đi matxa gì.v.v. mình thôi kệ đứng ra đi tắm luôn rồi lên phòng :confused: mấy em làm đêm mà tiếp mấy cha nội này hoài thấy sức chịu đựng của mấy em cũng tốt thật

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Vãi mấy bác đó không biết thương hoa tiếc ngọc. Chắc tuần sau phải sắp xếp thăm hỏi em rồi. :D

• Like
Điểm cảm xúc: Tuy hung

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Mới thăm lại em này trong đêm giao thừa. Em vẫn vui vẻ như ngày nào. Hai đứa lại có dịp giỡn hớt với nhau. Tuy nhiên hôm nay đông khách quá em không có thời gian tiếp chuyện tại phòng thư giãn.:D

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym!!!

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Tối qua 13/01/16 có trải nghiệm em này
Nhìn trẻ , mặt tròn tròn xì teen , người nhỏ nhắn , em nói quê ở Hậu Giang , 21 xuân xanh .
Vào phòng thì kêu nằm sắp , làm lưng kiểu chà chà vuốt vuốt , rồi dậm lưng , không thấy đá nóng , có massage đầu 1 chút .
Nằm ngửa thì nắn nắn 2 tay xong thư giãn , 70% hj , 30% bj , lick ti , cho khám phá nhưng làm nhẹ nhàng .
Xong hết em ra súc miệng rửa tay , rồi vào kêu anh xuống phòng thư giãn ngồi nha ( mình nhìn đồng hồ mới có 40' ) . Thôi xuống luôn vậy . Chắc có lẽ mình lần đầu đi em nên em hơi xa lạ . Tic 150 thường , tip 300 , locker 40k / 2 chú vui vẻ , giữ xe free nhưng cho chú ấy 5k . Xin hết .
P/s : mình hoàn toàn hài lòng với em ấy , chỉ ghi đôi lời về trải nghiệm của ngày hôm qua , đã gọi là trải nghiệm thì sẽ có thiếu sót . Mong các bác chém nhẹ tay bài rp ngắn của mình .

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa and boy_nha_ngheo

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
K đá nóng, thư giãn mà 70%hj thì cũng hơi buồn nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: satthuhitman

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Mừng bác ngon trym. Phần đá nóng thì bác yêu cầu em nó mới làm, Boy là khách quen em số 1 này nên em hiểu ý tự làm đá nóng không cần Boy nhắc. Chắc vì bác mới đi em nó nên em nó chưa nắm được nhu cầu sở thích. :D

Nếu bác siêng đi em này thì với khách quen em nó sẽ full services nhé. Còn nhiều skill lắm, mong bác sẽ khám phá được.

Hehe trước lạ sau quen đó bác, Boy thì được 90% BJ và 10% HJ.

• Like
Điểm cảm xúc: satthuhitman and KaChiuSoa

Hoang Domino

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
5
147
53
34
0 ₿