Report chân thật Massage Mỹ Linh Tân Bình

Lượt xem: 17,009

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

changtraitre

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/16
Chủ đề
1
7
4
36
0 ₿
Hôm nay có công việc đi ngang khu Công Nghiệp Tân Bình nhớ đến report của 1 bác trên đây khá ấn tượng nên đành liều làm chuột bạch!
Chỗ này nằm trong KS luôn khá kín đáo,kế bên cổng khu công nghiệp.Đến nơi mua vé thì chỉ có 1 loại duy nhất là 150k!Hôm nay có dịp được gặp 2vc là chủ ở đây,còn khá trẻ và nhiệt tình!Anh chủ là ng dắt mình lên phòng(sau này mới biết).Mình yêu cầu e số 10 nhưng hôm nay xui vì e đã về quê!!!!:(:(:(Mình đưa cho ảnh 20k kêu 1 e dễ thương,thấy ảnh ngại ngại:psau khi trò chuyện với e KTV mới biết là anh chủ!

CSVC khá ok có 1 phòng xong hơi,1 toilet,1 bồn tắm,phòng khá sạch sẽ!Cơsở có khoảng chỉ 5 phòng,KTV cũng vậy có chỉ 4,5 e vì nghe nói mới mở dc 2 tuần và đang tuyển thêm đào từ miền tây!
Vào phòng khoảng 5' thì e vào!Đánh giá sơ bộ:

Face:6d,trang điểm đậm,sn92 tênTRân nhan sắc trung bình
V1,2,3:ko check vì ko có hứng và thấy cũng ko hấp dẫn,mình dây cây cảnh,có 1 hình xâm lớn ngay đuồi...(E hơi bị "tự nhiên" và ko dc nữ tính cho lắm!)

Vào thay đồ,xong hơi xong e tắm cho mình cũng qua loa cho có!!!

Được cái e này massage khoẻ rất tốt!Đủ bài và có lực,nghe nói có giác hơi và đá nóng nhưng đá nóng ko kịp nên e cáo lỗi hẹn lần sau!:(

Về phần thư giản e hỏi mình HJ,BJ mình nói BJ vì nếu làm HJ chắc tới sáng!:pE hỏi mình làm Bj hay Tip bao nhiêu,mình nói nếu làm tốt thì 300k.Cuối cùng e lam HJ 50%,Bj 50%.Làm dc 15' thì e than mỏi miệng và mệt trong khi đó mình ko thể ra nổi(chắc do nhìn e ko có hứng và mình cũng chẳng khám phá gì hết!)Nói chung về phần thư giản còn kém!E làm thêm 10' vẫn chưa ra thì e nói phải cho thêm tiền vì a dai quá!!!:eek::eek::eek:Mình cũng đồng ý vì đã lỡ đến nước này rồi!Nhưng cuối cùng thì thằng e mình hôm nay quá lì,ko chịu khuất phục,đành kêu e nó Stop!!!:(:(:(
Xong Tip cho e nó 350k như đã hứa rồi ra ngoài ngồi chơi xíu uống trà nóng nói chuyện xong mới về!Ngồi nhìn dc thêm 2 e nữa nhan sắc còn tệ hơn e mình đi và có phần lớn tuổi:(:(:(

Tóm lại có lẽ vì mới đưa vào hoạt động nên chất lượng đào ko dc tốt! Mọi thứ còn lại khá ok!Nhân viên nhiệt tình thân thiện! Anh chủ hứa là sẽ cải thiện thêm trong thời gian tới!!!

Sửa lần cuối:

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Vậy là phải 1 thời gian nữa mới nhiều ktv để check

hặn tình

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/6/16
Chủ đề
0
2
1
34
0 ₿
xin chia buồn cùng bác,bác có thông tin em số 10 khi nào di làm lại ko ạ,

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
76
33
44
0 ₿
Tôi còn tê hơn bác.
Nghe RP cũng ngon ghé Mỹ Linh thử. VIP 150k
Phòng ốc Ok. Không biết số nào nên ramdom thì gặp 29. Người cao ráo, face cũng ok.
Massage khỏe cũng bình thường nếu không muốn nói là sơ sài, không có gì đặc biệt, cũng không có đá nóng luôn.
Thư giãn HJ công nghiệp, mặt quay chỗ khác.
không có lần 2 cho Mỹ Linh

• Like
Điểm cảm xúc: changtraitre

changtraitre

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/16
Chủ đề
1
7
4
36
0 ₿
Thấy a chủ nhiệt tình nên mình hứa với ảnh 2 tuần nữa quay lại check lần nữa!Nếu vẫn vậy chắc vĩnh biệt chỗ này luôn quá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.