Report chân thật massage Sao Băng KTV số 79 phê quên lối về

Lượt xem: 3,282

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Betapmasssage

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
3
59
10
0 ₿
Trước tiên mình nói rõ mình đã làm 1 bài này bên trang khác tuy nhiên do vẫn chỉ thích trang congdongmassage bên này nên mình xin phép post lại bên này để chia sẻ cho anh em 1 địa điểm massage mới.
Và mình nói trước mình không PR cho ai và bài viết này là bài mình viết theo cảm xúc nếu có ai theo dõi mình từng reprot bên ozawa, minh long, nhạc dương lầu , rồi chê và khen đều có. Thôi mình xin vô chủ đề chính luôn.
Một ngày đẹp trời được 1 người bạn giới thiệu massage Sao Băng trên đường Âu Cơ mới mở dịch vụ mới giá cả hấp dẫn đang khuyến mãi 50% nếu được trong ***. Bà chủ là người cực kỳ dễ thương nha và mình được giới thiệu số 79. Không kìm lòng mình phi ngay xe tới Sao Băng Massage để kiểm chứng. Do được book trước nên tới nơi là mình được bé 79 dắt lên phòng luôn ( cảm giác cứ như VVIP á do trước giờ toàn được mấy chú blocker dắt lên ngồi chờ, mà hôm nay lại được bé KTV 79 dắt nên cảm thấy khá vui ).
Đánh giá cơ sở:
+ Cơ sở vật chất : 9/10 do còn khá mới và mình thích nhất cái ghế salon trong phòng do nó y như ghế xem phim vip có chỗ để nước ngồi khá êm.
+ Phòng xông hơi: 8/10 do như bao phòng khác ko có gì đặc biệt
+ Toilet : cái hay là toilet nó nằm trong phòng massage nhưng lại có cửa ngăn nên rất vệ sinh
+ Bồn tắm : 8/10 bồn hơi nhỏ so với tạng người bự như mình nhưng với cá nhân mình không thích bồn lớn do bồn nhỏ các bác sẽ thoải mái ôm ấp tình cảm thấy feel hơn bồn lớn.
+ Giường massage : 8/10 giường rộng thoải mái nằm được 2 người tha hồ ôm ấp kaka.
+ Đèn : mờ mờ ảo ảo màu tím khá lãng mạn tiếc cái không có đầu tư âm thanh.
Đánh giá cộng tác viên :
+ Sinh năm : 94 nhưng mặt cứ như 98 99 rất trẻ.
+ Face : 9/10 một trong bé mình KTV mình thấy xinh ( do người bắc ninh nên nhìn rất duyên nha chả trách ông bạn mình do lỡ mất zalo nên năn nỉ mình xin cho bằng được )
+ Vòng 1: 10/10 hệ bưởi tự nhiên nha các bác êm ái căng tròn bao phê
+ Vòng 2 : 8/10 do nghỉ dịch nên tăng ký khá mũm mĩm dành cho ai thích ôm ấp
+ Vòng 3: 8/10 nhìn phía sau là chảy nhỏ dãi
+ Vòng 4 : 9/10 do bé rửa bằng nước thảo dược hằng ngày nên rất vệ sinh và thơm.

Mục 1 ( Tắm tiên ) : Do bồn hơi nhỏ nên 2 người ngồi vô là chật ních nên da chạm da chỗ nào chạm chỗ ấy feel lắm. Đầu tiên bé 79 ngồi quay mặt đối diện mình, bé dùng xà bông thoa nhẹ xung quanh người mình rồi xoa vùng ngực của mình. Mình ngồi đối diện nên nhìn kỹ bé có nét rất duyên đặc trưng của Bắc Ninh và giọng dịu cực kỳ mà công nhận có nét giống Hòa Minzy, tay mình tiện thể mò lên vòng 1 hix của bé to quá nên tay mình không ôm trọn được luôn, cảm giác lúc đó phê lắm. Tiếp theo tới màn tình củm, bé quay lưng lại phía mình, mình bắt đầu chà lưng cho bé , mà nói thật trong khung cảnh đó thì mình vôi vàng vòng tay ra trước ôm trọn em vào lòng. Bé ngoải đầu ra sau hôn nhẹ lên má mình má ơi nếu các bác hồi xưa có coi phim cấp 3 hồng kong mấy cảnh tắm sao giờ được tái hiện y như vậy luôn. 2 đứa mình trao nhau nụ hôn rồi cháo lưỡi trong tư thế ôm ngược, một tay mình ôm trọn vòng 1, tay kia mình thò xuống vòng 04 xoa xoa giữa khe suối thần thánh, thằng em thì được cạ cạ vòng 03 phê quên lối về. Sau kho tình cảm xong thì mình xoay lưng lại bé gội đầu cho mình, vừa gội vừa dùng vòng 01 chà lưng cảm giác sướng tung nóc. Nếu bác nào muốn thư giản trong này thì có thể yêu cầu nha do mình thích tận hưởng cái khác nên không yêu cầu thư giản trong bồn . ĐIỂM CHO CHẤT LƯỢNG 10/10
Massage khỏe: Do tiêu chuẩn mình rất cao do mình toàn đi spa với lại mỗi người mỗi khác nên phần này mình ko report nhiều, mình chỉ nói các service đủ : matxa toàn thân, matxa đầu , matxa đá nóng, bẻ khớp đủ nha. Điểm đánh giá 8/10
Massage mệt : Lợi thế vòng 01 được phát huy tối đa luôn vòng 1 tự nhiên to mềm + làn da mịn màng , bé làm cho mình không cần dầu massage nhưng vẫn trơn lán. Và do không có dầu nên mình cảm nhận được đầu ti mềm mại của bé cạ xát da thịt đúng là cảm giác nhục dục muốn tuôn trào luôn. Bé dùng vòng 01 áp chặt vào vùng bẹn của mình xoay tròn lâu lâu lướt ngang thằng em làm kích thích vl luôn, bé đi từ vùng bẹn lên vùng ngực rồi vờn vờn vòng 01 trước miệng của mình thế là chịu không nổi mình dùng tay ôm chặt bé lại không cho xoay rồi ngổm đầu dậy ngậm vòng 01 mút như em bé thèm ti mẹ á. Sau đó bé di chuyển vòng 01 xuống thằng em thi triển tuyệt chiêu kẹp xúc xích mía ơi tê gì đâu minh mém ra ( mà thật hình như ra 1 ít rồi ), chưa hết sau đó bé dùng lưỡi liếm dọc thân thằng em rồi xuống vùng tuyến tiền liệt , rồi liếm trứng mút trứng cút, thích nhất là bé dùng lưỡi xoay đều vùng tuyến tiền liệt nên phê ngất luôn. Do mình không thích đi lưỡi do dễ nhột nên bé chuyển qua hôn đủ chỗ nên rất tình cảm. ĐÁNH GIÁ CHẤT LƯỢNG: 10/10
Massage 69 finish move: Sau đó bé 79 ngồi vào tư thế 69 huyền thoại, như đã đề cập ở trên bé dùng nước thảo dược vệ sinh nên không có mùi, vùng 4 mịn láng, mình tranh thủ móc cua có nước đặc biệt bé dùng cơ âm đạo co thắt làm mình thấy thích vl thế là làm nhẹ nhàng. Kỹ thuật BJ có thể nói khá đỉnh, bé dùng tay giữ phần than dưới của thằng em , rồi dùng lưỡi ngậm chặt phần thân rồi từ từ di chuyển xuống, điều này giúp mình cảm nhận cứ như đang chịch gái tơ luôn á do thấy khít. Điểm hay của bé là bé điều tiết đẻ thằng nhỏ lúc nào cũng ướt át không bị khô nên khi bé mút lên mút xuống cảm giác rất trơn tuột nên làm tăng độ kích thích hơn rất nhiều. Cái hay tiếp theo là lâu lâu bé dừng lại dùng tay lắc thằng em qua lại như phim *** trong miệng để giúp mình kiếm chế hơn tân hưởng cơn khoái lạc )). Sau 4 phút cầm cự em bắn tung tóe luôn , bé này rất biết cách nên tiếp tục hj vắt kiệt nên làm mình xuất ra mà người giật giật phê lòi luôn. Sau đó bé vệ sinh lại rồi nằm ôm mình tâm sự đến hết giờ.ĐÁNH GIÁ CHẤT LƯỢNG : 9/10 nếu bé biết bài kiềm chế xuất tinh để giúp mấy người yếu yếu như mình nữa là perfect, bữa sau mình sẽ hướng dẫn thêm.

TỔNG KẾT :
Giá : 600.000 được giảm 50% còn 300.000
Tip: 600.000

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.