Report chân thật một số bé ở Hưng Thịnh

Lượt xem: 7,233

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Đầu tiên xin cám ơn tất cả các report của các a/e đồng dâm trong cộng đồng và cđms đã tạo ra 1 sân chơi chung cho các a/e có chung sở thích.

Mình tham gia dđ cũng được 1 thời gian, cũng đi nhiều cơ sở do a/e report, vui có mà sập hầm cũng không ít, Nên mình cũng tập tành report cho a/e về cơ sở mà mình đã đi nhiều coi như là góp chút công sức phát triển dđ và các a/e có thêm 1 địa điểm để xả stress. Mọi thông tin mình đưa ra đều trên quan điểm cá nhân trải nghiệm, a/e nào không cảm nhận được như những gì mình viết xin vui lòng gạch đá ít thôi B18

Về CSVC: Do đã mở được 1 tgian kha khá nên về csvc ở đây mình đánh giá là tạm ổn so với mặt bằng nhiều cs trong tầm giá. Chỉ có xông khô + bồn tắm, wc trong phòng. Có cả dao cạo cho ae nào muốn dọn sạch rừng rú cho thằng e B32 Phòng khá đơn giản nhưng được cái tương đối sạch cho ae nào sợ dơ heheh. Phần này mình cho 7,5 đ

Về KTV: Mình đã đi khá nhiều bé ở đây, có vài bé làm không tốt nhưng mình không nêu ra coi như thị trường tự đào thải vậy.

- Bé 08(19t) : Xinh kiểu kute, ít nói và hiền nhưng không dễ. Mình hay đi bé này vì thật sự là bé rất chiều mình hehe...
Mát khỏe hơi yếu, ít bài. Chống chỉ định ae thích khỏe rồi mới mệt (6đ).
Mát mệt tương đối chịu khó, cặm cụi làm việc theo yc (8đ)
Điểm 3 vòng:
v1: Hệ Cam sành và ti nhỏ. Ngực con gái mới lớn nên tràn đầy sức sống <3 Cho bb thoải mái.(8đ)
V2: Gọn gàng (8đ)
V3: Hơi bé (6đ)
V4: Cái này mình không check!
Lưu ý: Bé không làm Thái nha ae
- Bé 29(20t): Khá đẹp, có nét. Mình thích đi bé để ngắm vậy thôi!
Mát khỏe tạm ổn (7đ)
Mát mệt cũng vui vẻ hợp tác nhưng điểm trừ là chưa kết hợp với kh tốt (7đ)
Điểm 3 vòng:
V1: giống bé 08 nhưng bé không thích hôn hít (7đ)
V2: gọn gàng (8đ)
V3: Mình cho là ổn áp (8đ)
V4: Mình không check
Bé này cũng không làm Thái
- Bé 11 (25t): Xinh kiểu hot girl 4.0. Da trắng, mặt rất tươi, vui vẻ dễ tiếp xúc,
Mát khỏe ok nhất trong các bé mình đi ở đây. Đầy đủ bài vở theo sách gk + có lực có tâm. Có thể yc bé thêm dv đắp mặt nạ hoặc đấm thêm chỗ nào ae thích. (9đ nhé)
Mát mệt chịu khó kết hợp với kh, cho bb, bánh mì kẹp thoải mái, cái khác ae yc thử thêm chứ mình không biết vì mình không làm gì thêm (9đ)
Điểm 3 vòng:
V1: Cam sành, còn săn (8đ)
V2 : Ổn áp (8đ)
V3 : Săn chắc (8đ)
V4 : Mình có hỏi thì bé ok! Nhưng mình không check!

Về giá cả ae tham khảo trên web nhưng mình thấy không có ghi vé Thái (400k) và Super (!)

Vì lần đầu rp nên chắc sẽ nhiều thiếu sót ae bỏ qua. Trên đây là 1 số bé mà mình hay đi bên HT do gu của mình trước hết phải xinh cái đãB69 Nên trải nghiệm về các phần khác không được ưu tiên nhưng nếu thêm thì càng tốt hehe.
Hy vọng đã đóng góp chút gì đó cho cđ ngày càng pt hơn B89

kuzken

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/3/19
Chủ đề
1
9
4
29
0 ₿
super bên đấy là 2 KTV hả bác giá ntn vậy bác???

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Super mình chưa đi nên không biết. Nghe mấy bé nói phòng to đẹp hơn với được chiều chuộng hơn thôi. Bác trải nghiệm rồi rp lại cho e xem <3