Report chân thật số 86 Nhạc Dương Lầu ngày 29/12/2019

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi Betapmasssage, 1/1/20.

Lượt xem: 7,309

1. Betapmasssage

Betapmasssage Bé Tập Massage

Một ngày đẹp trời chủ nhật 29/12/2020, tậm trạng phấn khởi liền xách thân ghé " Nhạc Dương Lầu " uống " sữa ". Tới nơi được bạn lễ tân giới thiệu các gói mình book ngay gói 900k được free massage chân và massage mặt. Tiện thể nói cho các bác luôn để đỡ lăn tăn khi tới đây nha có tổng cộng 4 gói 700k, 900k , 1200k, 1500k :
    1. Giống nhau : Các bác có được service như nhau hết nha ( tắm tiên, xông hơi , thái , thư giãn KHÔNG GIỚI HẠN )
    2. Khác nhau : Tiền càng cao thì bé phục vục càng xinh và thời gian nhiều hơn, nên nếu bác nào muốn nhiều shot thì chọn gói thời gian lâu hơn cho nó phê nhiều lần kaka. Còn gói 1200k và 1500k thì thêm màn tắm rượu, mình chưa thử để bữa nào đi thử nhưng nghe nói gói này chỉ thích hợp cho mấy bác độc thân do sau khi xong cơ thể sẽ còn mùi thơm về gấu nó dễ phát hiện.
    Mình quyết định đi gói 900k xem sao do không thích rượu. May mắn mấy em vé 700k đi ra ( do mình hỏi lễ tân nên biết ) thấy mặt không được xinh cho lắm nhưng body cũng ok lắm, nên bác nào thích body không quan tâm mặt, thích 1 shot thì chọn vé 700k là hợp lý nha. Do mình muốn preview thực tế nên tính book mấy em chưa report ai dè không có, và chỉ còn mỗi số 86 nên chọn luôn. Lúc sau 1 em đi ra dáng cao ráo body rực lửa mình hỏi thì biết em đó mới vô ngày đầu số 72 nên chưa được làm liền nên hẹn bữa khác vậy.
    * Mục 1 : Massage chân được bé tên Nhi phục vụ, em thề là người gì đâu cười xinh vl quyến rũ lắm các bác, bé vừa massage em vừa ngắm mà thằng em nó chào cờ hoài ngại muốn chết. Chỉ ước em chịu làm massage vip là em book ngay đổi liền luôn á. Sorry hơi lạc đề do mải nghĩ về Nhi, massage chân chuẩn spa nha thoải mái cực kỳ các bác nên đi cái này. Tip 100k ( em không biết có bắt buộc Tip không nha có cao nhân nào không tip thì comment cho anh em biết ). ĐÁNH GIÁ 10/10
    * Mục 2 : Massage mặt được nằm trên cái giường ấm, massage mặt, đầu nè chuẩn Spa, đắp mặt nạ , hút mụn đầu đen, lấy ráy tai luôn , Tip 100k. Do bé này không có gì đặc biệt nên không hỏi tên. ĐÁNH GÍA 8/10.
    * Mục 3: Sau khi hoàn tất công đoạn trên được dắt vô phòng vip, mình tự xông hơi nhưng do phòng xông hơi ướt là kiêm luôn bồn tắm đứng nên xông không phê, phòng xông khô thì đợi nóng khá lâu nên không xông được nên hơi buồn chút ( Ban đầu nghĩ mục xông hơi fail nhưng cái hay nó còn phía sau nha các bác nhớ đọc tới cuối nha ). Được 10 phút em 86 bước vào, nhìn mặt khá xinh các bác, thân hình bốc lửa ( nhận xét em để cuối bài nha ), em nhẹ nhàng cởi đồ mình ra rồi dìu mình vào bồn tắm nằm hưởng thụ, bồn tắm sục khí đàng hoàng, em massge đầu cho mình. Sau khi xong em nhẹ nhàng cởi cái áo yếm và quần ra nude 100% rồi bước vào tắm chung với mình, em nhẹ nhàng thoa xà bông từng khu vực rồi chồm người lên, mình nhanh tay test ngay vòng 1 phê vl, sau đó em xoay người lại vô thế doggy trườn xung quanh " thằng em ", em thề là mém không cầm lòng nổi muốn hất đít lên chọt vô luôn. Em nhận thấy mình phê lắm rồi liền nắm tay mình kéo lên, tưởng stop làm mất hứng ai dè bé bảo mình ngồi lên thành bồn và em cúi người xuống bj lút cán, bánh mì kẹp xúc xích, doggy ngược ngồi lên lòng mình để mình ôm phê bỏ mẹ luôn các bác. Như nắm được ý bé lại lướt xuống bj nhanh hơn mình chịu không nổi " phọt luôn CIA nha các bác ". Kết thúc shot 1. ĐÁNH GIÁ 10/10 THẾ MỚI GỌI LÀ TẮM TIÊN CÁC BÁC Ạ.
    * Mục 4: Sau khi tắm xong, bé dắt mình ra ghế sofa ngồi và sấy tóc, vừa sấy tóc bé vừa áp vòng 1 vô mặt mình , thế là không chần chừ vừa đang nhai ổi thế là chuyển qua ăn " nho " luôn. Tư thế này các bác sẽ được kiểm tra đủ 4 vòng nha, do tay hoàn toàn free và em ấy không còn gì chống cự do phải lo sấy tóc )). Bác nào khỏe có thể làm shot 2 ngay tại đây luôn nha, do mình muốn để dành đạn cho màn sau nên bảo bé anh chưa hồi kịp, hix buồn, thề lần sau tích đạn làm 4 shot cho nó máu. ĐÁNH GIÁ 8/10 LẦN ĐẦU ĐƯỢC SẤY TÓC MÀ PHÊ.

Do bài còn khá dài nền mình sẽ tiếp tục post phần 2 ngay trong topic ( Mong Mod thông cảm ). Các bác cho em xin đủ 10 like en sẽ post tiếp phần 2 nha, do em sẽ làm chuỗi serie report chân thật nên mong các bác ủng hộ em bằng cách like và comment nhiệt tình để em có động lực làm tiếp các phần sau, sẽ hay và hấp dẫn hơn.
    NHỚ CHO EM XIN 10 LIKE ĐỂ EM POST TIẾP PHẦN 02 NHA.

Đang tải...
  2. HoangKhai1991

HoangKhai1991 Bé Tập Massage

Bác report quá tỉ mỉ. Tạo động lực cho ae qua trãi nghiệm :D

3. Betapmasssage

He he nói chung report tỉ mỉ để các bác không phải tốn tiền check )

4. rhinoman11122

rhinoman11122 Bé Thích Massage

thư giãn KHÔNG GIỚI HẠN là sao bạn? Tip có thêm nhiều ko?

5. PhanThinh

PhanThinh Bé Chưa Biết Gì

report mà như dân marketing vậy trời, đọc mà muốn đi liền luôn. Chúc mừng bác nhé.

6. Betapmasssage

Sorry các bác cả tuần rồi bận việc nên chưa viết tiếp hẹn các bác ngày mai lên sóng phần 2 nha.
    Tip bằng vé là được nha xả mấy phát cũng được

7. Betapmasssage

Sorry các bác để các bác đợi lâu, dạo này bận bịu quá nên giờ mới up phần 2 được a.
    * Mục 5 : Sau khi sấy tóc xong, ăn " nho " bóp " mông " đã xong được em dắt lên chiếc giường huyền thoại ( nơi mà hàng trăm tinh linh gục ngã ), giường này vô cùng kỳ thú do cái lỗ úp mặt được thiết kế như cái ( vòng 4 ) bằng silicon đúng là úp mặt vô l** là có thật các bác ạ. Về phần matxa khỏe thì có đầy đủ nha, matxa lưng , tay , chân , đá nóng , bẻ khớp các bác không thích phần nào thì bảo bé bỏ ra để tiết kiệm thời gian cho việc khác kaka, ngoài ra theo thông tin khai thác thì phần này cơ sơ không có đào tạo bài chung, nên hoàn toàn phụ thuộc vào tay nghề các bé, nên các bác nào đi chỗ này đủ các số thì nên chia sẻ rộng rãi để anh em chọn gu cho phù hợp. Đánh giá xơ bộ bé 86 matxa khỏe đạt 7/10 ăn đứt một số cơ sở chỉ tập trung phần kia, mình sẽ cố gắng hướng dẫn em 86 này làm vài trò kích thích trong quá trình matxa khỏe nữa là ok, chỉ hy vọng bé này chịu tiếp thu ( Chủ nhật vừa rồi mình có đi bé 79 matxa khỏe siêu đã mình sẽ có bài report sau nha ). ĐÁNH GIÁ : KHỎE RA TRÒ 7/10.
    * Mục 6: Đi lạnh e hèm đây là phần thú vị nè, các bác sẽ được trải nghiệm cảm giác lạnh như băng, bé dùng gel lạnh chà khắp người , sau đó dùng vòng 1 cạ khắp người, đi đường lưỡi full không chừa chỗ nào, nhất là lúc dừng lại vòng mông, bé liếm xung quanh mông rồi đi từ lỗ đít xuống tận đầu khấc làm mình tê tái, thấy mình bắt đầu nhổng mông lên là bé hướng dẫn co đầu gối lên nằm chổng mông lên trời, sau đó bé dùng lưỡi liếm sạch từ lỗ WC xuống thằng em rồi lên lại lỗ WC, em thề là chỉ muốn phọt thôi các bác ạ. Nhưng cuộc phê chưa dừng ở đó, em 86 này sử dụng tuyệt chiêu cuối BJ ngược là BJ ngược nha các bác, thề luôn tê tái. Em lưu ý một chút chỗ này kẻo các bác lại bảo em PR này nọ : Như em trình bày ở trên đây là gói vô cực tức là bắn nhiêu phát cũng được tùy các bác lựa thời điểm nên các bác PHẢI CHỦ ĐỘNG NÓI TRƯỚC CÁC BÉ MUỐN OUT HAY KHÔNG NHA. Nếu bác nào muốn ra tư thế này thì báo em ấy em ấy sẽ cho các bác ra luôn, nếu các bác muốn trải nghiệm " Đi nóng " thì bé 86 chỉ BJ ngược tầm 2, 3 cái cho nó kích thích thôi nha là sẽ đổi qua đi nóng. ĐÁNH GIÁ 9/10 PHÊ lý do 9 là do em ko thích đi lưỡi do hay bị nhột ( trước giờ chưa ai đi lưỡi mà em cảm thấy phê ).
    * Mục 7 : Đi nóng, sau khi lạnh xong các bác sẽ được bé yêu cầu nằm ngửa lên, sau đó bé lấy gel nóng lại thoa khắp người, bé lại lặp lại quy trình như đi lạnh nha, điểm phê nhất của đi nóng là bé này dùng vòng 4 lướt thái, nhất là khúc dùng vòng 04 cạ cạ thằng em, hix mém nữa lại nhổng mông chọt vô luôn kaka. Cái này em lưu ý lại xíu : Do em đi 2 số rồi 86 và 79 nên cái vụ vòng 04 này là tùy số nha chứ đi nóng là chỉ có đi bằng vòng 01 thôi nên các bác lưu ý hộ em mất công lại bảo em PR lố tội em lắm, nhưng em 86 này là đi bằng vòng 04 nha bao phê luôn. Sau khi vờn xong các bác sẽ được finish tư thế 69 ( cái này là số nào cũng phải có nha ). Em 86 này bắt đầu mút nhẹ nhàng từ từ, còn em thì khám phá vòng 04 tận hưởng , được tầm 05 đến 07 phút là phê quá CIA lần 2 luôn kaka. ĐÁNH GIÁ 8/10 PHÊ lý do em để 8 điểm là do đi lưỡi ở lạnh rồi thì không nên đi lưỡi ở nóng sẽ làm mất cảm giác lâng lâng, thay vào đó cơ sở nên đào tạo cho các bé bài Aroma Thụy Điển kích thích vùng bẹn, chân, vuốt ve thằng em bằng lòng bàn tay sẽ thú vị hơn nhiều do được kích thích 2 lần lạnh, nóng, rồi được xả ra sẽ phê hơn nhiều ( cái này thì có lẽ có mỗi em số 11 bên Trường Đua làm quá do em đào tạo mất 3 tháng ). Thật ra do giá hơi cao nên em không thể nào bỏ tiền ra đào tạo cho các bé được nên đành nhờ cơ sở tiếp thu ý kiến thôi vậy.
    * Mục 8: Thông thường sau khi kết thúc là đi tắm mặc đồ, tuy nhiên như đã đề cập ở trên, cái phòng xông hơi kèm tắm nó tuyệt là lúc này đây các bác. Sau khi phê pha, mình được em dắt vô bồn tắm đứng, tại đây các bác được sướng thêm lần nữa khi em ấy đứng sát người cạ cạ 4 vòng, mình tha hồ khám phá lần cuối, rồi bất chợt em ấy vòng qua eo ôm mình rồi trao nhau nụ hôn dưới vòi sen, mịa ơi y chang mấy cảnh tắm trong film 18+. ĐÁNH GIÁ : 9/10 ĐÚNG NGHĨA PHÊ TỚI NÓC.
    3. ĐÁNH GIÁ CHUNG
    + Cơ sở vật chất : 10/10 tuyệt vời đẹp
    + Giá vé 900k : Thời gian 105 phút Bao gồm massage chân, mặt , free nước , mì , cháo , Tắm tiên, Sấy tóc, Matxa khỏe, Thái nóng lạnh, tắm lần chót , các bác muốn phọt nhiêu cái cũng được không giới hạn.
    + Tip : Matxa chân 100k , matxa mặt 100k, Tip trên phòng vip 1m ( thật ra tip 900k cũng được nha do mình happy nên cho chẵn 1m )
    + Đánh giá em 86: Vòng 1 cam chắc tay bóp sướng, Vòng 2 có tí lipit , Vòng 3 phê nhất lúc cạ thằng em, vòng 04 hồng khít có nước nôi.

Takun thích bài này.
  8. robotbua

robotbua Massage Chuyên Nghiệp

Nghề nghiệp:
    Ẩn cư tiểu sa di
    Thôi, kịp chạy grab thì chỉ dám nhìn chảy nước miếng, thôi ko nhìn nữa thèm yociexp23yociexp23

9. mhxt08220

mhxt08220 Bé Tập Massage

chảy lênh láng luôn

10. Betapmasssage

He he thấy bác thích minh long hơn bữa nào qua đó thử phát )

11. robotbua

Nghề nghiệp:
    Ẩn cư tiểu sa di
    Q10,Q1,Q3 thì chuyên đi hơn, xa qá tốn xăng, tiết kiệm đx chút nào hay chút đó nè :)

12. Betapmasssage

He he bác trải nghiệm thử xem, bữa nào chắc em ghé Minh Long test thử phát

13. robotbua

Nghề nghiệp:
    Ẩn cư tiểu sa di
    Thấy ko hợp lắm, cơ bản như lấy gói Vô cực mà nói đi, làm miệng thì lâu ra lắm còn lỡ mà chạy số lượng out mà làm tay thì chắc về sưng luôn, dành cho bác nào cả năm ko gặp vợ hay trai trẻ sung mãn thì hợp lý hơn :) tui qhe nhiều, ăn nhậu mập thây nên yếu rồi, đạn còn thiếu đây này, ko chơi nổi,ko đú theo nổi, Endgame r chứ ko phải Infinity war nữa.

14. Betapmasssage

Đệt bác trâu thế , em toàn cầm cự đc từ 5 đến 7 phút là hết nổi, gặp em nào đẹp mà kỹ năng cao chắc tầm 3 phút ah

15. robotbua

Nghề nghiệp:
    Ẩn cư tiểu sa di
    Uhm khổ, trc lỡ đi gói 2 shot cái đầu còn đỡ cái sau lâu ra,lúc đầu còn BJ mà sau mệt quá làm tay ko vừa khổ mình vừa khổ ẻm, thôi ko tạo nghiệp đi 1 cái thôi,hehe

16. Sambin

Sambin Bé Chưa Biết Gì

E này làm good lắm

17. Anhmassager

Anhmassager Bé Chưa Biết Gì

Bài nay mới xem thi hay hay .sau thi hơi co mùi phở thì phải......

18. Betapmasssage

Bác nói thế tội em ... viết theo cảm xúc thật 100%. Ngoài ra có đi thêm 4 số đang viết bài đánh giá tổng quan mà lười quá

19. Lonelyboy81

Lonelyboy81 Massage Nghiệp Dư

Quản lý nói gói làm nhiều shot thì tip thêm. Ko có vụ tip 900 bao nhiêu shot cũng đc nhe

20. Betapmasssage

Bác nói lại với quản lý trước h chưa có chuyện đó nha. Tui đi 5 lần rồi 900k nhiêu shot cũng đc miễn trong khung giờ quy định

21. Betapmasssage

Bác nói lại với quản lý trước h chưa có chuyện đó nha. Tui đi 5 lần rồi 900k nhiêu shot cũng đc miễn trong khung giờ quy định

22. Lonelyboy81

Lonelyboy81 Massage Nghiệp Dư

Vậy ông chắc bạn qly

23. Mê gái 2020

Mê gái 2020 Bé Tập Massage

Có ai đi thử chỗ này chưa? Cần lắm 1 review chân thật

24. Betapmasssage

Tui đó bá sợ sụp hầm thì kiếm đủ 5 người đi giảm cũng đc 80% giá vé á

25. Betapmasssage

Vãi bác )) thật ra cái này nhiều người confirm rồi mà cam đoan 100% là nhiu shoot cũng đc thậm chí bác yêu cầu làm tới hết h cũng đc nha

26. massage88

massage88 Bé Chưa Biết Gì

cái giá bỏ ra cũng xứng đáng, em chạy đi đón khách đây, áp có cuốc rồi =((

27. kysuchanrau

kysuchanrau Bé Tập Massage

quán có cần thiết phải tự PR mình vậy không , người ta cần pr chân thật nó mới khách quan , kiểu này hổng giám ghé lun

28. Betapmasssage

Tui nói trước tui éo phải người của quán này. Các bác có thể trải nghiệm 1 lần và đi bé 86 này thử...
    Tui nó thật ở đây cũng tùy bé nữa nhưng chung quy là quy trình nó giống nhau hết, khả năng bé khác ko hết mình nữa như tui đi số 02,79,39 rồi mỗi bé khác biệt và không bé nào hoàn hảo. Nghe bác nói vậy chắc bữa nào phải làm bài tổng hợp gấp thôi quá

29. Nguyễn minh hùng

Nguyễn minh hùng Bé Chưa Biết Gì

Bé 86 này ngon k nn mà nghe viết Ok quá!
    Cho e vai ý kiến để thăm e

30. Takun

Takun Bé Chưa Biết Gì

Hay quá bác ơi, bữa nào qua đi thử 2 em này

31. Nguyễn minh hùng

Nguyễn minh hùng Bé Chưa Biết Gì

NDL nay có chương trình ưu đãi Gì không các bác.!?

32. Selane

Selane Bé Thích Massage

Tôi thì có cái tật lạ lắm, không ăn cháo là làm cỡ nào tôi cũng không ra được hihi.

33. sửu nhi0209

sửu nhi0209 Bé Tập Massage

Mở cửa chưa bạn ơi