Phú Nhuận Report chớp nhoáng của X tại King 69

Lượt xem: 4,501

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Mấy hôm trước sau khi nhậu xong ở khu San Phan Sít Lông thì máu nó cũng hừng lên nên kiếm sò lông để ăn, tấp xe vào ngay King 69 ở gần đó, sẵn test thử cho anh em chỗ mới luôn. Như tiêu đề, X report chớp nhoáng lại trong lúc rảnh cho anh em tham khảo.

Vé 1000k đang có chương trình lấy Code camapro giảm còn 400k nên múc luôn vé này vì nghe nói đây là vé bao trọn mọi dịch vụ. Có chọn hình qua Ipad nhé mọi người. Bỏ qua mọi công đoạn mà ai cũng biết là gì rồi đó, vào ngay vấn đề chính
Pé đợi sẵn trong phòng chào hỏi đàng hoàng xong mở nước để chuẩn bị tắm

Cơ sở vật chất :
Phòng đầy đủ thiết bị, mới, trang trí nhẹ nhàng đơn giản nhưng ấm cúng, ghế ngồi hơi nhỏ nên muốn ngồi chung với ẻm cũng hơi khó

Onsen Bj nằm ngồi trong bồn 1 phát
Ra massage thì quấn khăn và đá nóng, đấm bóp xong làm phát 2 BJ cạ cò, nude 100% , trườn mông trườn thái , 69, CIA.
V1 :Ngực săn hệ cam
V2: Dáng mi nhon eo đàng hoàng
V3: hơi lép
V4: cắt tỉa gọn gàng, bót và đẹp
Chiều cao: 1m55 V3
Face : dễ thương
Số KTV X bữa say say ko nhớ rõ lắm, chỉ nhớ hình ipad có mặc áo yếm
Vui vẻ , dễ thương, ngực đẹp, có chút điểm trừ nhỏ là em HJ hơi nhiều nhưng tổng thể thì vẫn ok
Tick 400k
Tip 1000k không phá giá anh em

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
cơ sở cam ơn bác thiên sứ đã đến ủng hộ cơ sở ạ !! Chúc bác luôn luôn mạnh khoẻ - để lần sau còn đến với các em nữa ạ !!!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Mọi chuyện vẫn ổn tới khi e đọc tới câu này B12 còn ám ảnh vụ HJ tới chết

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
hình như có nốt ruồi rất to màu hồng ngay giữa, lếu lều tí nó to lên là sao ta
cũng không tới nổi đâu e hihi, cũng full dịch vụ á, cơ sở để pé chỉnh lại chút cái này là ngon luôn
cái thế này khó quá bạn tui ơi, thích cái thế mình ngồi rồi bé dạng chân ngồi vô giữa mình cơ kaka
a sợ gãy ghế yociexp41

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau