Report Điệp Vụ 14/06

Lượt xem: 1,386

Phuongso77

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
23/6/18
Chủ đề
17
412
37
0 ₿
Lời đầu tiên, chào các chư vị đồng râm, đã lâu không giao lưu trên diễn đàn, nay vào lại thì thấy đổi mới và tính tương tác của anh em rất cao, nhờ các mod tạo nhiều sân chơi cho anh em giao lưu, trao đổi kinh nghiệm.
Vào ib Lục ca để xin nhận nhiệm vụ thì bữa nay chắc hên nên Lục ca cấp ngay cho thẻ bài để thám thính DuBai Bình Tân. Xách chiến mã phi tới thì tầm khoảng 1h mấy, vào trình thẻ bài, check thủ tục các kiểu thì locker hỏi có yêu cầu ai không, mới đầu tính random, nhưng nghe giang hồ đồn đoán phù thuỷ 52 võ nghệ cao cường lắm nên book luôn, hên tập 2 là em đang rãnh nên lên luôn
Vào xông hơi, phải nói phòng xông quá tuyệt, hơi hám quá trời, ngồi xíu mà đã muốn khô người, thoát hết mồ hôi luôn, cảm giác thoải mái, vừa bước ra thì em vào, thường phù thuỷ thì nhìn thấy gớm, nhưng nhìn em là thấy hấp dẫn liền, ập vào mặt là 2 trái đào lấp ló, miệng thì luôn cười nói vui vẻ, em lau khô người rồi vào bồn tắm, kỹ lưỡng từ trên xuống dưới, từ anh tới em.
. Phần đấm bốc thì đủ bài, đá nóng chườm lưng, tay chân các kiểu nhưng hơi thiếu lực, mà cũng đủ phê pha
. Phần du lịch Thái, em thoát y 99%, chỉ chừa cái khẩu trang bịt mặt cô bé, bắt đầu đi lưỡi, cáu lưỡi ma quái bắt đầu từ chân lên và ko chừa 1cm da thịt nào, đu tới đâu da gà nổi lên, tê tái. Xong đến màn nội công của em, em ngậm nước ấm, cũng chạy khắp người, đang nóng tới phần em đổ dưỡng thể lên, chuyển qua đi ngực, 2 quả bóng cứ lăn từ chổ này qua chổ kia, kèm theo là âm thanh hifi cực đã, làm thằng nhỏ cứ nhổm nhổm ko chịu yên, lật người lại, em đi tiếp và bắt đầu chăm sóc nó để nó biểu tình nãy giờ, bắt đầu BJ nóng, em vừa ngậm vào là như lên 9 tầng mây, làm rất nhiệt tình, rồi tới màn kẹp xúc xích, quần tới quần lui cũng bắn pháo bông, em vắt từng giọt cuối cùng chứ ko bỏ lơ thằng em.
Xong xuôi tắm táp xíu r đi, quả là danh bất hư truyền, hẹn lần sau tao ngộ Onsen với em
. Tic : Thẻ bài Lục Ka
. Tip : theo sự hài lòng
Đa tạ Lục Ka và anh em đồng râm

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . Với onsen muội chắc chắn các bé sẽ mang đến cảm giác tuyệt vời hơn thế nữa ạ