Report điệp vụ 24/10 (ktv số 6). Cho bác nào còn do dự với P.A Relax

Lượt xem: 1,749

langtudatinh0091

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/10/19
Chủ đề
3
13
10
0 ₿
Chào mọi người trong cộng đồng, em biết đến P.A Relax cũng đã lâu mà nay mới được trải nghiệm lần đầu
Ngồi làm việc văn phòng oải và đau lưng nên em muốn tìm đến massage để thư giãn
Cảm ơn bác @Lục A Ka đã tạo điều kiện để mình làm nhiệm vụ

Vừa đến cơ sở là được nhân viên chào, lịch sự. Mặc dù được mặc định là số 18 nhưng đến check in thì Lễ Tân báo 18 nay xin nghỉ, thế là random
Cơ sở vật chất rất ok, giường tam giác nên thoải mái nằm, đặc biệt là giường có rảnh ngay phía dưới để chống gãy cậu nhỏ =)) mình vào xông hơi tầm 3p là bé số 6 mình dây gõ cửa vào, rồi bé lau khô người mình ngồi đợi cơ thể nguội thì bé đi lấy Đá Nóng

Lúc tắm cho mình thì bé tắm cho thằng em nhiều hơn tắm cho thằng anh, trò chuyện tán gẫu xong rồi lên giường cho bé masage, về phần khoẻ thì đấm đủ lực, đủ bài chân tay lưng, à lúc massage khoẻ có kết hợp với vài chiêu kích thằng em, may là giường có khe chứ không thôi bị cấn chắc gãy luôn B11, nói chung đánh giá phần khoẻ là đầy đủ và bài bản

Đến làm Thái thì trước khi đổ sữa lên người bé hôn từ đùi lên mông, sau đó dùng lưỡi liếm từ giữa khe mông lên lưng, kết thúc bằng hôn tai , bé đi Thái từ đầu đến đuôi luôn kèm theo TIẾNG RÊN, lúc này em có khám phá V4 bé chút chút, rồi ngửa người bé lấy cặp ngực chà liên tục vào thằng em thêm vào TIẾNG RÊN thần thánh nữa (bác nào xem JAV nhiều chắc dễ out luôn)

Bé BJ 100% bằng Listerin nóng nhé các bác, khởi đầu từ dùng miệng chăm sóc 2 viên trứng sau đó dùng lưỡi BJ, bé có kết hợp hôn ngực nhưng mình nhột nên không làm nhiều, cầm cự được 5p thì em out B09,

Bonus: Khi em out thì bé vẫn nude nằm ôm sau đó hấp diêm lỗ tai mình bằng đưa miệng sát hết cỡ vào lỗ tai mà ..... RÊN, oimeoi lúc ấy cảm thấy thằng em sắp lên lần 2 B05B05, 2 người nằm kế nhau đùa giỡn được 10p thì bé mặc áo rồi tắm cho mình, trước khi về con tặng nhau nụ hôn.

Về bé số 6 thì 3 vòng cân đối, nhìn mặt như Địch Lệ Nhiệt Ba, phục vụ rất TÌNH CẢM
Tic : bác Lục tài trợ
Tip = Tic chưa khuyến mãi

Nhân viên rất lịch sự từ ngoài vào trong
Tóm lại là 1 buổi thư giãn rất đáng tại P.A Relax, bác nào còn do dự cứ ghé thử nhé

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
chúc mừng bác , chắc xin bác lục vé hồi hương kkkkk

Hungbatrac

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/10/19
Chủ đề
0
4
0
44
0 ₿
Chưa trải nghiệm masxa lần nào, ai vào cũng được các em tiếp như vậy hay chỉ những người có code thôi.

Diệp Vấn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/7/19
Chủ đề
1
34
111
0 ₿
Ái zà!!! Tớ thấy tất nhiên là phải tiếp đón nhiệt tình rồi. Quan trọng cảm xúc của bác thôi! Mà tớ thì ấn tượng nhất với bé 06 này! Bác có thời gian đến trải nghiệm nàk!

• Like
Điểm cảm xúc: Hạ Hầu Vũ and Hạ Anh

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Muội cũng đang tân trang lại tút tùn tụt tất cả để đem lại sự thoải mái tốt nhất cho huynh ạ . Nếu có gì cần thay đỏi thêm huynh góp ý giúp muội nhé muội chân thành cảm ơn huynh á yociexp19

Bao Tran 8994

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/8/19
Chủ đề
1
12
14
29
0 ₿
Vừa gặp e tối qua. Sướng không chỗ chê