Report Điệp vụ 27/4

Lượt xem: 1,200

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
188
50
0 ₿
B03Hi ae, s hên quá xin bác @Lục A Ka dc code điệp vụ để trải nghiệm Adam, cũng lâu rồi ko ghé cơ sở nên mình đky thử để xem có thay đổi gì ko cũng cho ae có thêm lựa chọn theo ý mình.

Về cơ sở chắc ae cũng biết rồi vì Adam là Eva cũ đổi tên nhưng csvc vẫn còn khá tốt, xông ướt xông khô đầy đủ nhéyociexpress01 mọi thứ vẫn rất tốt dù ko còn mới nên ae cứ yên tâm trải nghiệm. Trình code xong xuôi mình up lên vé Tắm để xem dịch vụ ntn.

Mình chọn cho mình con số 59 dạo gần đây ae mới report vì mình thích ngực to. Xông khô xông ướt đầy đủ khoảng 10ph thì bé vào, lấp ló sau màn kính mờ ảo là 1 bé tầm thước, thân người đầy đặn, chắc phải ra trải nghiệm ngay thôi hehe... Nghĩ là làm mình xông ra ngay, bé chào mình bằng giọng ngọt xớt hà : Em chào anhhhh!!! Cưng xỉu hok nè

Đánh giá bé đúng như những gì ae đã report trước đây: ngực bự, mặt ko xinh nhưng khá có duyên đặc biệt bé biết cách mở lời cho cuộc vui diễn ra tự nhiên nhất. Mình và bé nói chuyện rất vui, nhiều chủ đề trời ơi đất hỡi bé cũng nói được, khá lầy hahaa.. Lau khô người xong cả 2 cùng vờn vào làn nước ấm, bồn vừa đủ cho 2 người xà quần trong đó mà không sợ ngộp. Bé thì tắm táp còn mình thì 2 tay hái bưởi, bưởi xịn nha ae mềm đàn hồi khác hẳn với hàng fake, bóp chán chê mình se đầu ti, bé thì thư giãn nhẹ thằng e trong bồn, khá phê...

Sạch sẽ mình lên giường cho bé đấm khoẻ, bé đấm rất lực, vuốt dọc thớ cơ lưng và tay chân ko qua loa như nhiều bé mới bây giờ nha. Ae nào thích khoẻ giống mình cứ yên tâm chọn bé nhé đảm bảo phải được 7,8/10 so với ms khoẻ. Cs còn chuẩn bị túi thảo dược & đá nóng nữa, mình đánh giá cao quy trình phục hồi sức khoẻ của bé 59 này.

Mần khoẻ gần 45p bé bắt đầu đổ sữa dưỡng thể đi Thái, màn mình thích nhất do ngực bự nên đi Thái rất có cảm giác. Bé trườn cho mình rất kĩ, miệng thì hôn chụt chụt khắp người mình, tay thì lướt qua bẹn & khe mông làm mình vừa thấy nhột vừa đê mê cảm xúc. Gọi là bữa tiệc cảm xúc chắc cũng ko ngoa hâh. Văn mình ko đủ hay để diễn tả hết, mấy bác cứ tưởng tượng cặp ngực real cỡ D đè lên người, miệng hôn hít liếm láp như phim JAV, mông đít thì bị khều khều giống như ms khoẻ có lướt nhẹ của mấy bé chuyên nghiệp là ra hahaa

Lật người lại, bé dùng cặp ngực khủng ép mạnh thằng nhỏ rồi chà lên xuống, cảm giác giống lần đầu làm chuyện ấy bên người tình nhỏ, thằng bé bị ép chặt trong 2 bầu ngực mềm căng đét. Cảm giác này chỉ có được khi mấy bác dc ăn bánh mì bơ sữa kẹp xúc xích đúng nghĩa nha, bánh mì sandwich thì bỏ đi =))

Mình thì cũng ko dai sức gì lắm thấy chịu hết nổi liền nói bé thư giãn cho a đi chứ a bắn ra lun đó, bé biết thế liền ngậm chặt thằng nhỏ. Tay mình bóp bưởi nhào nặn ko ngừng, bé thì bú liếm không nghỉ, thấy mình sắp ra bé càng dồn dập hơn nữa, đút sâu và nhanh, nhanh hơn nữa....mình cong người bắn đầy ra ngực bé, 2 chân run run tay thì vẫn nhào nặn như người nghệ sĩ miệt mài, bé dùng tay vuốt đến giọt tinh binh cuối cùng của mình, ra nhoe nhoét đầy người bé hixhix...mình ko thích quay tay nên lâu lâu dồn ra 1 lần cho đã vậy đó..

Xong xuôi bé tắm táp lại cho mình, một trải nghiệm thoải mái sảng khoái cho cả thằng a và e =)) bé còn giới thiệu đầy đủ các số khác nữa & điểm mạnh mỗi bé cho mình lần sau dễ lựa chọn, mình dành cho các điệp viên khác report chi tiết vậy heheh

Tổng kết:
- CSVC: ổn, 8đ. Nvpv nhiệt tình vui vẻ, ko làm khách có cảm giác bị quan tâm quá mất thoải mái
- KTV: số 59
+ Face: 7đ tạm, bé 26t nên ko còn tươi mới nhưng bù lại kinh nghiệm và chiều chuộng
+ V1: 10đ, rất ok nhé. To nên hơi xệ xíu thôi, đàn hồi tốt và ko hề mướp nhé ae. Mần thoải mái
+ V2: 6đ, có xíu lipit để nuôi ngực
+ V3,4: mình ko trải nghiệm
- Thiệt hại: vé Thái bác Lục có thêm ít để up lên onsen, tip = tic không phá giá cho người đến sau.

Cám ơn bác Lục đã tài trợ chương trình này & cơ sở đã tạo sân chơi cho ae với giá rất hợp lý chuyên nghiệp.
P/s: lần này mình viết report ngắn gọn hơn để ae ko nói mình PR cho cơ sở cũng như ae bận bịu khó theo dõi vì nhiều chữ lan man.
Cám ơn các bác đã chịu khó đọc đến hết dòng này.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu, Pan_Nu11 and Vũ Dũng