Report điệp vụ 9-3

Lượt xem: 1,142

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
chào các đồng dâm, tình cờ đc bác Lục giao điệp vụ Dubai Q1 cũng hơi bất ngờ, thời tới cản ko kịp, tức tốc lên con xe ghẻ phi tới Dubai ngay ...
tới nơi thì thấy cơ sở có đồng phục cam cam khá giống với P.A nhưng cách bày trí nhìn sang hơn rất nhiều, vô thủ tục đưa code rồi đc dắt lên phòng VIP6 ... bước vô là cực ưng với nội thất bắt mắt với cả cái giường nhìn rất thoải mái... chưa gì thấy ưng lắm rồi á :D ...
vì mình ko xông hơi nên đợi tầm 4' thì bé vào, vào bé chào mình 1 cách đầy nhí nhảnh, rồi lao vào ngồi vào lòng mình cứ như gặp nhau nhiều lần rồi ấy, bé ngồi nc mà cứ nghịch tới lui xui ngược thằng bé làm nó khíu chọ vô cùng =.=" rồi mình hối bé đi tắm liền chứ mình tới lắm dòi :)) tắm thì bé tắm cũng bt, kĩ càng và quan tâm đặc biệt thằng e... đánh giá sơ e nó
SBD : 49
Face: xinh và rất teen nhé, bé xỏa tóc thì nhìn ngất ngây luôn á :D
V1: cam nhưng rất chắc
V2: eo ót ngon lành
V3: vỗ bạch bạch :))
V4: ko khám phá
Massage khỏe: bé đấm ổn chứ chưa tới lắm, đủ bài
Massage mệt: bé chà Thái chắc tầm đc 1' hơn, nhưng khá ổn vì nhiêu đó thôi đủ làm mình đê mê rồi :D nhưng chà vậy hơi ít -_- bé đi đường lưỡi khắp người rồi đè mình rồi bj, bé nằm lên ngực mình bj nên thật thì mình chả khám phá được gì, chân thì bé khép, ngực thì nếu muốn chạm thì hơi phiền vì bé nằm vậy, bé làm thay phiên tay rồi miệng tới khi mình ra, lúc đó mình chỉ biết gồng để cho mau ra ... cuối cùng cũng "phụt" sau gần 10' gồng ... xog bé dọn dẹp rồi kêu mình qua tắm rồi sửa soạn đợi mình ra ... bé nc vui thật nhưng ít hỏi câu nào quan tâm mình ... nói chung điệp vụ lần này ở mức tàm tạm ạ ... sorry có sao mình nói vậy thôi :)
Tic: bác Lục gửi gắm ( 1 lần nữa cám ơn bác rất nhiều ạ )
Tip: giá thị trường
cảm ơn mọi người đã đọc bài viết ạ :D B11

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Giờ bé chịu học hỏi rồi đấy chú, TR hôm rồi đi gặp bé rất tốt đấy.

• Like
Điểm cảm xúc: kaka123

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
đa số là TR đi thì vào tạo cảm giác , rồi vuốt ve em nó từ từ , sau đó sẽ từ từ đến , còn nếu mình vào mà như kểu ép buộc hay bạo quá thì nhất mấy em mới sẽ đễ bị khớp .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.