Report điệp vụ 9/8 16 hoá 20

Lượt xem: 1,839

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Chào ae, mình là mem mới, đây cũng là bài report và cũng là điệp vụ đầu tiên của mình, chữ nghĩa không nhiều văn chương không hay nên mong ae đừng ném đá nhé

Trước khi vào vấn đề chính thì mình xin gửi đến BQT diễn đàn lời cảm ơn vì đã tạo cho ae một sân chơi cực kì hấp dẫn, tiếp theo mình xin cảm ơn mod Lục A Ka vì đã tin tưởng giao cho mình điệp vụ.

Sau đây mình xin phép vào nội dung chính của bài report:

Chả là hôm nay mình cảm thấy khí trời oi bức (mặc dù đang bão), thời tiết nắng mưa thất thường và đồng thời cảm thấy khó chịu trong người nên mình đã mạo muội (dù là mem mới) xin bác Lục điệp vụ từ rạng sáng. Trông đi trông lại vì sợ phần nhiều do mem mới khó mà được duyệt, phần do nghỉ mình chưa đủ may mắn nên chưa được bác Lục để mắt đến. Nhưng không, có lẻ do một cơ duyên may mắn nào đó mà đến gần chưa mình đã được bác Lục inb cho tấm vé hằng mong ước và khao khát chờ đợi. Vậy là mình liền inb cho bác Lục xác nhận đã nhận được vé và hí hửng chuẩn bị kĩ càng cho điệp vụ mà mình vinh dự được nhận - để không làm mất mặt các ae đã thực hiện điệp vụ trước đây (hihi cái này là mình nghĩ v thôi ae thấy không đúng mong bỏ qua cho).

Chiều đến cũng là lúc mà chiến sĩ phải ra trận, điệp viên phải thực hiện điệp vụ mà mod đã tin tưởng giao cho. Tuy nhiên trời lại phụ lòng người ae à. Tui đến Dubai Bình Tân với niềm khao khát được gặp KTV được chỉ định là 16, nhưng lại không gặp được vì hôm nay em nghỉ. Ngậm ngùi đành phải chọn một số khác(ở đây mình cũng xin lỗi bác Lục và ae vì đã có hành vi khá khiếm nhã là yêu cầu số hot với lí do viết report). Vì vậy phía cơ sở đã sắp xếp cho mình một KTV khác. Sau khi được locker tận tình dẫn vào phòng chờ “mần thịt” thì mình dúi vào tay bạn locker 20k và được bật mí nhẹ là đã sắp xếp số 20 cho mình. Lúc đó tâm lí khá hỗn loạn vì chưa từng đọc report về em, nên không biết em thế nào. Vào xong ướt mà trong lòng hồi hộp không nguôi và cảm giác ấy càng mãnh liệt hơn khi thấy “bóng ai đó nhẹ nhàng vụt qua nơi đây”(hihi lại nhớ câu đầu trong nhạc của sếp Tùng). Mình xong một hồi cũng lâu rồi bước ra khỏi phòng thì gặp em, lúc này trong đầu mình nghĩ đúng là trời không phụ lòng người, ae biết không đập vào mắt mình là một em gái tuổi ngoài đôi mươi, thân hình tuy không bốc lửa nhưng thuộc kiểu mình dây cây cảnh, khuôn mặt không phải hot girl nhưng cũng thuộc dạng ưa nhìn đúng kiểu mình thích. Sau đó em nở nụ cười chào hỏi mình, mình cũng chào em lại, rồi em lau người cho mình thật khô ngồi nghỉ tí rồi mới bước vào bồn tắm rửa chuẩn bị mần thịt (một điểm cộng cho em). Về khâu tắm thì em tắm rất kĩ thằng anh mà đặc biệt là kĩ cả thằng em nhất là khi phát hiện thằng em đang ru rú một chỗ thì em chủ động chọc ghẹo khiến nó đang ngủ phải ngóc lên mấy lần (em nó hư ghê hehe). Sau khi tấm táp sạch sẽ thì đến phần chính nè các bác.

Đã nói mát xa thì mình phải nói với đến vấn đề khoẻ trước: em đấm rất có lực nha ae và đặc biệt là rấy bài bản, phải nói là đủ bài từ đá nóng đến túi thảo mộc rồi đến bẻ khớp các kiểu khiến cho cơ thể đang hừng hực khí thế của mình càng thấy rạo rực, rộn ràng hơn cho trận chiến sắp tới keke. Nếu ae nào thích phần khoẻ thì chắc đây là một số mà ae đồng đạo khồn thể bỏ qua.

Nếu đã có xa thì phải có gần. Mình xin phép nói về phầm mà nhiều ae mong đợi nhất khi đi mát xa: vì phần xa quá tuyệt vời nên mình nghĩ phần gần sẽ hơi kém, nhưng không mình đã lầm khi em bảo mình lật úp lại giọng nói của em có gì đó khiến mình gợn gợn người như cái lúc mà em mới bước vào, em dùng đôi gì bồng đào tròn chịa, săn chắc của mình đi hết cơ thể mình đúng nghĩa hết luôn nha ae. Từ lòng bàn chân cho đến tận tai, kết hợp với đó là những đường lưỡi điêu luyện khiến cho mình muốn nổi hết da gà và khi cái lưỡi của em đến tai thì nó chuyển thành những cú xoáy thần sầu khiến mình và những ae nào yếu “tờ rym” có thể rụng luôn ngay lúc đó. Đặc biệt kèm theo đó là những âm thanh như trong jav khiến cho bản thân mình gần như mất kiểm soát chỉ biết nắm chặt hai chân giường mà cam chịu “màn tra tấn” ấy. Sau đó em bảo mình lật ngược người lại lúc này mình càng thấy rõ được cơ thể em đúng như mình suy đoán đẹp không tả siết(theo chuẩn của mình thôi nhé ae). Lúc này em cũng tiếp tục màn tra tấn khi nãy với mình đi lười cùng với ngực từ lòng bàn chân lên đến mặt, đến đây thì ae biết rồi đấy mình thấy “trái cây” đưa đến miệng thì chụp lấy mà “ăn” thôi (ăn lấy ăn để luôn ae à hihi). Sau đó em dần chuyển xuống “ngã ba đường” lau “cột đèn giao thông” liên tục và đặc biệt em bj 99% và lút cán luôn nha ae. Sau khoản 15 phút chịu đựng (do khá yếu hehe) cũng out tròn sung sướng. Sau đó em tắm táp lại cho mình. Hai ae ngồi trò chuyện một hồi đến hết giờ mới xuống.

Đánh giá chung về em (số 20)

Nói chuyện dễ thương, luôn chủ động bắt chuyện nên từ lúc vào đến lúc rời phòng mình luôn có cảm giác thân mật như người quen đã lâu.

Face: ưa nhìn 8đ

V1: hệ cam nhưng cực săn chắc, vừa tay, bóp sướng. 8đ

V2: eo ót, mình dây cây cảnh 8đ

V3: to tròn sờ cực thích luôn 8đ

V4: không kiểm tra nhiều

(Trên đây là theo thang tiêu chuẩn của mình nhé ae)

Tick: bác Lục tài trợ.

Tip: theo mặt bằng chung (phá giá sợ bị ae la hehe)

Locker và giữ xe: tiền cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân