Bình Tân [Report điệp vụ] Buổi chiều phá tr*** à nhầm, phá lệ tại Dubai Bình Tân cùng em 01

Lượt xem: 1,310

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chào các đồng dâm,

Hẵn là tầm 2 tháng nay em không ghé Dubai Bình Tân (vì em chuyển chỗ làm nên dạo này ghé các cơ sở khác) nên quyết định inbox bác Lục để làm 1 vé VIP thái xem thế nào. Nghe đâu Dubai Bình Tân dạo này có nhiều mỹ nữ mới, hấp dẫn như siêu phẩm 28 chẳng hạn. Nhưng, với phương châm làm điệp vụ là phải đi thử nghiệm những con số ít được report, em quyết chọn con số 01. Câu chuyện bắt đầu từ đây.
  • CSVC: dạo này trang trí nhìn đẹp phết ak, tuy nhiên giường massage có vẻ bị tróc nhiều (do mấy cha nội nào vật lộn với mấy em dữ quá mà tróc hết cả lên :))))
  • Dịch vụ: lễ tân vẫn như ngày nào, xinh đẹp. À, lúc đầu vào còn nghe 2 ông kia gạ lễ tân làm cho mới ghê chứ :)))))) Hơi vượt quá giới hạn :3.
  • Đợi chờ: Cái này phải cho điểm trừ, lý do là mình đợi hơi bị lâu, từ lúc lễ tân (10 phút), xong lên phòng (15 phút) với lý do là lễ tân quên. Nhưng công nhận lúc mình vào thì có hơi kẹt phà tý, nhưng thôi, lễ tân đẹp nên cho qua hết :))))
Tiếp theo đến phần trải nghiệm. Không biết do mình đi vé điệp vụ hay sao mà cho mình lên lầu 5, rộng rãi, bồn to vkl, xông hơi ướt mạnh, nước trong bồn ấm. Như đã nói bên trên, mình xông hơi xong thì đợi tầm 10-15 phút thì bé mới vào, lúc đó bé nói xin lỗi quá chừng và nói do lễ tân quên nên thui, cho qua nhé. Đánh giá sơ bộ em 01 cho anh em có cái nhìn bao quát:
  • Face: ây chà, cute, nhìn như học sinh cấp 3 @@. Đặc biệt có răng khểnh (tui thích cái này nhất)
  • Tính tình: Cười!!!. Vì gặp bé cười ngay từ đầu buổi chinh chiến đến cuối buổi. Nói chung rất vui tính, giúp giải stress rất tốt.
  • V1: người ta nói, mặt học sinh nhưng ngực phụ huynh là có thật. To, tròn, hàng thật (điểm +++), rất vừa tay. Còn nhiều thứ anh em có thể khám phá V1
  • V2: vừa vặn với body, ngon.
  • V3: Tui vỗ phạch phạch (lấy tay vỗ ak, đừng nghĩ bậy) rất đã, đàn hồi tốt.
  • V4: có khám phá chút chút. Rất bót, lông lá tương đối lúm nhúm (đã nói là gái mới lớn mà)
  • Service: Full, có thể nói t ko chống đỡ nổi (vì có cảm tình nên dễ thăng hoa)
  • Massage khỏe: do bé mới vào nghề nên tay nghề chưa cao. Nhưng đối với tui, bé làm như vậy là ổn. T chấm 9 điểm cho nhu cầu của tui
Chuyện là như các bác biết, bác Lục chỉ cho trải nghiệm điệp vụ ở mức vé Thái. Ừ thì tui cũng biết thế, nhưng với cái khuôn mặt dễ thương, tạo tình cảm tốt cộng với cái đầu ti ẩn sau cái lớp áo mỏng thì tui không cưỡng lại được. Bé pha nước nóng cho tui vào bồn, bé mới kỳ kỳ, cọ cọ 1 chút nhưng t ko chịu nổi. T bực mình nói, a up lên vé Onsen nhé :))))))). Thế là bé ngỡ ngàng trong giây lát xong chạy xuống lễ tân để upgrade cho tui lên vé Onsen. Trước giờ tui đi mấy bé mới tui toàn đi vé Thái, nhưng hôm nay tui up lên Onsen mà không nghĩ ngợi gì thì các bác hiểu được độ hấp dẫn của em nó thế nào.
Trong bồn, bé triển khai các skill (theo tui thì không có nhiều skill như bé 79 khi xưa tui quen đi) nhưng có thể nói là thăng hoa đấy. Tui và bé vật lộn trong bồn tới nổi nước văng tung tóe (nước trong bồn văng, không phải nước gì đâu nhé). Sau đó, bé kêu tui ngồi thư giãn đi, để bé làm việc. Ôi chao. cái vếu 10/10 chà tới chà lui, kẹp xúc xích, lau cột, BJ thì nói thật, t đố ông nào trụ nổi nhé. T out trong 5 phút kể từ khi bé triển khai BJ.
Thế là tiết mục trong bồn đã xong, bé lau khô và cho tui lên giường làm bài massage khỏe trước khi ra về. Phần massage khỏe thì không có gì để kể vì cơ bản bé đang làm mức cơ bản. Nhưng trong quá trình làm, bé tâm sự, bé kể chuyện gia đình....t thấy rất đồng cảm với bé. T quyết định ủng hộ bé dài dài. Anh em cũng nên ủng hộ bé, bé rất là okie đấy. Rất đáng để thử.
Chốt lại về chi phí:
  • Tic: Free thái + 300k (up onsen)
  • Tip: 800k (do tui không còn tiền sẵn đó, chứ không là t tip 1tr2 đó vì bé quá tốt
  • Cafe cho anh em
Kết luận sau chuyến đi: Bé mang mã số 01, RẤT ĐÁNG ĐỂ THỬ. Ai thử xong mà chế thì có 2 trường hợp:
  1. Coi lại cách cư xử của mình
  2. Coi lại trường hợp 1

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
chúc mừng bạn hoàn thành nhiệm vụ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hông phải, 01 đó đi làm nails r, 01 này khác, sói đội lốp cừu,kkk
Xạo xạo hoài ,có động lực thì biển còn bơi qua đc á yociexp45

• Haha
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Bài viết chân thật , ăn thua do mình thui , bên DBBT tui đc em kia cho vét máng lun , tắm rửa sạch sẽ thơm tho vét khỏi chê , mà giờ em ấy nghỉ rồi cũng thấy tiếc nuối 1 phần

• Like
Điểm cảm xúc: Ca Noc

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
58
0 ₿
Bé đó số mấy vậy bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Em ấy còn làm thì mình nói đc , giờ nghỉ rồi thì cho qua bạn ơi , ăn thua do mình , mình đi có bạn đi ko có lúc đó bạn nói mình xạo nữa thì sao B04

• Like
Điểm cảm xúc: Ca Noc

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
58
0 ₿
Thì í là mình hỏi xem đúng bé trươc đây mình đi ko . Chứ đằng nào bé cũng ngỉ rồi mà . Có nói ra thì cũng đâu có ảnh hưởng gi đâ bac hihi

Co Nhan Tinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
5
76
25
0 ₿
thấy mấy bác cmt nhiều quá mà k thấy ai hẹn nhau di chung hết
À không biết bên dubai có giảm giá hay đc khuyến mãi gì ta
Bác nào đi rồi cho ý kiến cái