Report điệp vụ Em người Tây Nguyên

Lượt xem: 4,890

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kody

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/10/17
Chủ đề
3
62
7
38
0 ₿
Chào AE và bác Lục
Bữa trước mệt mỏi trong người với có kèo nhậu nên inbox bác Lục làm điệp vụ tại Shangrila đc Bác thương trả lời trong vòng 1 nốt nhạc
Sau chầu nhậu phê pha liên chạy đến cơ sở để làm điệp vụ
Sơ sở vẫn vậy, nv nhiệt tình từ a giữ xe cho đến tiếp tân. Trình code và nâng lên tắm tiên, Mấy số quen thì bé Nghỉ, Bé bận nên nhờ a Tiếp tân giới thiệu vậy, xong ra nằm đợi setup phòng
Tầm 5' thì đc dẫn lên phòng. Lên em đã đợi sẵn nhưng thấy ko hợp gu mình mình nên mình y/c đổi ktv. Em vẫn vui vẻ đổi người ạ
Sau đó thì mình đi xông chờ bé khác, ra thì bé đã xuất hiện. Lần này thì gặp bé mình dây, vòng 1 hơi căng nên OK. Bé giới thiệu là người tây nguyên (mình không hỏi số) ko biết dân tộc gì ko mà nói chuyện Đớt Đớt khá dễ thương.
Cũng massage bài bản, có lực làm mình tỉnh rượu, xong xuống phao để em làm Thái. Cặp bưởi khá ok nên chà Thái phê lắm, em biết cách nói chuyện nên vừa làm 2 ae vừa nói chuyện khá vui vẻ. Chà thái xong đến lúc massage mệt thì em làm rất nhiệt tình và dễ chịu ^^. Sau một hồi chinh chiến trên phao xong lên giường cho em làm tiếp, vẫn nhưng câu chuyện thao thao bất tiệt 2ae nằm nói chuyện mà hết giờ lúc nào không hay. Rồi em tắm lại mặc đồ cho mình để ra về

Đáng giá khá hài lòng về em, với kỹ thuật tốt và cách nói chuyện cởi mở vui vẻ. Mỗi người một cảm nhận và đánh giá khác nhau nên mình không đánh giá chi tiết mà để AE đi và cảm nhận ạ

thanks

• Like
Điểm cảm xúc: Định Rù, Kesantinh and xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chúc mừng bác nhé

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
giờ có số chưa hay qua gặp qly cho anh gặp bé Nguyên ( tây nguyên 0)

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
mấy bé vậy làm mới sướng, cảm giác ngại ngại ấy ma.

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
Trước tui đi cũng gặp một bé giống vậy, nhưng do sức khoẻ yếu qua nên nghỉ, tiếc lắm, vào nc thật thà lắm

chuyên trị superman

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
139
31
48
0 ₿
mấy bé đó xuống đây chưa có kinh nghiệm gì thành ra có gì nói đó thôi , để tầm 1-2 tháng va chạm là khác à. keke

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.