Report điệp vụ ngày 16/8/19 tại Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,169

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Đầu tiên gởi lời xin lỗi tới bác 6 vì em report hơi trễ do bận công việc.
Tiếp theo là vào phần chính .....
Trưa thứ 6 đang làm việc thì mình thấy bức bối trong mình, tính ra cũng lâu rồi mình không đi xã stress. Sẵn nay cuối tuần rồi nên mạo muội Inbox bác 6 để xin cái Code. Nào ngờ được bác 6 tưởng cấp cho vé đi tìm cô nàng KTV số 11 tại Dubai Bình Tân thật hạnh phúc. Thế là buổi chiều sau khi tan ca, mình tức tốc chạy về thay đồ để cb đi thực hiện nv đã được giao.
Lấy cái smartphone cùi bắp ra Inbox cho bên Dubai Bình Tân, thì được biết là bé số 11 nay nghỉ phép. Thế là mình đành lên diễn đàn đọc tiếp thì thấy bé số 16 cũng được nhiều ng khen nên mình quyết định chọn bé.
Do sẵn dịp được bác lục cho vé và cũng chưa từng thử bao giờ nên mình quyết định bù lên đi Gói Onsen để được trải nghiệm thử cho biết hehe.
Về phần em 16 như các bác đã report:
Dáng người em thon gọn, mặt thì trang điểm nhẹ nhàng nhưng lại rất hấp dẫn, chỉ cần nhìn em thôi là muốn đem em về làm của riêng rồi :))))
V1: Vừa tay xoa nặn rất thích
V2 nhỏ gọn, ít lipid sờ rất đã
V3: Khỏi phải chê rồi :)))
V4: Em cắt thon gọn chỉ cần chạm vào thôi đã nước nôi trang trề rồi :v

Và bây giờ mình sẽ vào phần chính
Do mình đi vé Onsen nên được bác Locker dẫn vào 1 phòng khá đẹp có đầy đủ xông ướt và xông khô ( bình thường thì chỉ có xông ướt) mình thay quần ngắn và bắt đầu vào xông. Phải nói phòng xông đây lên hơi rất nhanh mình vừa vào 10p đã chui ra.Vừa chui ra ngồi thì em bước vào. Em ngồi lên đùi mình tâm sự như người yêu vậy á. Ngồi tâm sự được 10p thì nước cũng đầy và phần chính bây giờ mới bắt đầu hehe. Em cởi đồ cho mình và đưa mình vào bồn trước. Sau đó em từ từ trút bỏ áo của mình và bước vào bồn tắm vs mình. Em kì cọ rất kĩ người mình từ thằng anh cho tới thằng em và em quay lưng lại cho mình kì lại cứ như một cặp mới cưới vậy á. Thật sự ngồi đằng sau lưng em chỉ muốn ôm em thật lâu thôi hì. Sau màn tắm táp em lau mình cho mình và bắt đầu matxa cho mình.
Về phần khoẻ em đấm đủ bài và rất có lực. Em có thêm phần nhấn lưng rất đỡ mỏi cho những ai đang mệt.
Về phần mệt :))) đây mà là phần mình cho là đỉnh cao nhất của em. Nếu ai có đi qua bé 16 thì chắc cũng biết rồi nhỉ. Sau matxa khỏe thì là tới màn chà thái đầy kích thích. Em vừa chà từ chân lên tới cổ mình vừa mút tai mình lại còn thật kiến bò làm mình rùng cả mình lên luôn. Đang phê với những màn chà thái của em thì bất ngờ em dọn WC mình một cảm giác thật thú vị không tả được ~~~. Thằng em của mình lúc này đã biểu tình mạnh mẽ ở bên dưới rồi Sau màn quyết liệt đó em quay người mình lại vừa chắc phía trước vừa mút đầu gối mình ( cái này thấy cũng hơi lạ nhưng thích lắm các bác ) em bắt đầu sử dụng tuyệt chiêu bánh bao chà xúc xích và mút ti ai mà yếu yếu là bắn pháo hoa với em liền Mình thì cũng tranh thủ bú bình em tí lúc em đưa lên ngang mặt mình trong lúc đó cánh tay còn lại lần mò đến khám phá hang động đầy bí ẩn của em . À mà em còn nút lưỡi mình nữa cơ . Chà xong em bắt đầu BJ cho mình em Bj tới 90% lận. Em đá trứng cút mình nghe kêu bóc bóc làm mình rùng cả mình lên luôn. Vừa BJ em vừa quay 69 với mình để mình có thể khám phá dễ hơn. Trong lúc em BJ nhiệt tình bên dưới thì mình cũng dùng lưỡi nhiệt tình mút em :))) Cuối cùng sau những cú BJ lút cán thì mình đã chịu đầu hàng và bắn pháo tung toé
Đánh giá KTV 16: Dễ thương, nói chuyện có duyên, có nhiều tuyệt chiêu làm người ta say đắm .
Tic bác 6 cho + 300 up Onsen
Tip Tíc+ cho theo sự hài lòng

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿